ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

555+ หมูแดงโดดนํ้า
  • แฮะๆ ไม่มีไรทำเลยเอามาลงเล่นๆครับ ครั้งนี้เป็นการว่ายครั้งที่ 2 ไม่ค่อยเป็นห่วงเรื่องว่ายไม่ไหวแล้ว เหอๆ

http://www.youtube.com/watch?v=DwZOeGy4xto
  • เสียงที่ดัง เป็นเพลง นั่น เค้าซ้อมเพลงเชีย ซ้อมบูม วันรับปริญญาที่ใกล้จะถึงนี่เองครับ
  • เยี่ยมยอดครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC008162.jpg 77K
  • จะเห็นว่าเวลามันจะลงนํ้า:m029: พอมันไปถึงริมนํ้าแล้วจะหยุด:m048: แล้วก้าวลง ไม่โดด ลงไปเหมือนคนอื่นๆเค้า:m045:

555+ แต่เป้าหมายของผมเอาแค่มันชอบเล่นนํ้าก็พอ:m060: ถือว่าประสบความสำเร็จแล้ว:m072: ที่มันไไม่โดดสงสัย:m105:

จะ ปลอดภัยไว้ก่อน ล่ะมั้งครับ เหอๆๆ :m084::m084:
  • นี่ก็มันส์อีกแบบครับพี่.
  • มันเสียว.ว..ว......มั้งหยกจ๋า อิอิ
  • สนุกดีครับพี่ ตี๋

โหยยย เจ๊โม ทา .. .ลึ่ง 55555+
  • แหม...น่ารักจังเลยอ่ะ
  • 555+น่ารักมากมายเลยหยกหมานายเนี่ยหมูจริงๆเลย
    สมบูรณ์มากๆเลยครับเจ้าหมูปิ้งดูเหมือนจะว่ายน้ำไม่ไปนะ(คงอ้วนเกิน)อิอิ
  • อ๋อ มันว่ายไป ชน กัน :m046:อ่ะพี่ โจ้ เสร็จปุ๊ป มันก็เสียจังหวะ:m062: มันเลยว่ายทรงตัวอยู่พักนึง ถึงจะออกตัวได้ เหอๆ:m086:
  • อีกหน่อยคงเป็นเหมือนกันไม่ยอมขึ้นซะที....เฮ้ออออออ.:002::002::002:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1494.jpg 114K
  • :o001: ที่ใหนอ่า มีที่ดีๆด้วยดีจังครับ ของผมขี้เกียจเข้าสวนอ่า ใกล้สุดก็เจ้าพระยา กลัวหมามันจะจมตุ๊บป่องๆ
  • เหอๆๆ มันไม่ยอมขึ้นเลยหรอพี่ กอล์ฟ สงสัยมันจะชอบล่ะม้างงงง 55+

ที่ ราชมงคล คลอง6 นะพี่ วา มาว่ายได้สบายเลย
  • อิจฉาอ่ะ ถ้าเลี้ยงตัวใหม่ผมต้องปั้นอีกนานเลยกว่าจะ เล่นอย่างนี้ได้ :m004:
  • เหอะๆ 2อ้วนว่ายน้ำนะหยก

ไม่เหมือนของเราเลย

ลงปั๊บขึ้นปุ๊บเลยล่ะ

555+++
  • KJ พายุจะแรงกล้าเพียงใด แต่ภูผามิอาจลู่ตามลม

vp_rally เพิ่งว่างหรอเนี่ย พี่น๊อต หายไปนานเชียว หาบ้านได้กันหรือยัง
  • ลึกซึ้ง....ลึกซึ้ง :m094:
  • หยก
    พี่เปิดดู กะทู้นี้ตั้งหลายครั้ง
    ไม่มีรูป ในกะทู้ แรก ของหยก งง
    มัยรูปไม่ขึ้นหว่า
    ขอลงให้ดู อีกครั้ง ลอง หน่อย

สงสัย ตาไม่ดีเองรึเป่า
    คัยเป็ยแบบผมบ้าง เอาแบบทดสอบสายตาไปดู
    ไฟล์แนบ
    _แบบทดสอบสายตา.gif 54K
  • สงสัยจะได้ย้ายทั้ง2บ้านเลยล่ะหยก

ผมเนี่ยมึนไปเลยตอนนี้ต๋อมก็ต้องหาบ้านใหม่อยู่แล้ว

แถมบ้านผมที่ซ.53 ยังมามีปัญหาเรื่องมิเตอร์ไฟอีก

สงสัยจะทะเลาะกับเจ้าของบ้านแน่เลยอ่ะ

ตอนนี้เลยต้องเอาตูเช่มาอยู่บ้านที่ปากเกร็ดก่อน

คิดแล้วเซ็งจริงๆเลย

เดี๋ยวกลับไปจะแวะไปหานะหยก
  • :013:หมาแดงยังงัยก็หล่อครับ หยก:013:
  • พี่จุ๊ฟ มันเป็น ลิ้งค์ เว็บ ยูทู้ป อ่ะครับพี่ ไปดูตามนี้เลย //http://www.youtube.com/watch?v=DwZOeGy4xto//

อย่าก๊อป // ไปนะพี่

พี่น๊อต หม้อไปไม่ดีหรอ ของหยกก็เป็นไรไม่รู้ ขนาดเปิดพัดลม กับไฟห้องนํ้า ไฟ ยังตกเลย พัดลม หมุนเบามาก

แล้วไฟห้องนํ้าก็ ติดๆดับๆ ขนาดเป็นหลอดแรงเทียน ไม่รู้ว่าเป็นไงเลย เวนกำ
  • ประมาณว่ามิเตอร์เลขครบ999999แล้วไง

มันเลยไม่หมุนทีนี้ก็เลยต้องเปลี่ยนมิเตอร์ใหม่

เปลี่ยนใหม่ประมาณ4000บาทไทย

เจ้าของบ้านไม่ออกให้ซักแดง

ผมยังพอทน

พอมาเดือนล่าสุดเนี่ยจ่ายค่าไฟไปแล้วด้วย

อยู่ดีๆก็โดนตัดไฟ

สรุปว่าต้องจ่ายค่ามัดจำมิเตอร์อีก7000บาท

เลยมานั่งคิดกับเพื่อนๆแล้วมันต้องต้องจ่ายอีก11000บาท

แถมค่าบ้านอีกเลยยังไม่รู้จะเอายังดีเนี่ย
  • เฮ้ยยย. ..!! อย่างนั้นมันไม่ใช่แล้วมั้ง ความจริงเจ้าของบ้านต้องออกตั้งแต่ค่าติดตั้งมิเตอร์ใหม่แล้วนะพี่

ช่วงนี้หาบ้านไม่ยากหรอก พอซักหลังรับปริญญาขี้คร้านจะว่าเพียบ เดี๋ยวผมช่วยดูช่วยหาให้ แม่จ้าววว
  • เนี่ยแหละหยก

ผมกับเพื่อนไม่รู้จะเอาไง

ตอนนี้ต้องเอาตูเช่มาอยู่ที่ปากเกร็ดก่อน

มาวันแรกบ้านพังไปครึ่งหลังเลย

5555++
  • หยก พี่อยู่ ไฟฟ้า
    ไม่ถามพี่สักคำ?

คุณvp_rally
    มิเตอร์ เมื่อ หมุนถึง 99999
    มันก็ ขึ้นใหม่ ครับ มันไม่หยุด

การไฟฟ้าไม่คิดค่ามัดจำ มิเตอร์ คิดแต่เงินประกัน การใช่ไฟฟ้า
    สงสัยเป็น มิเตอร์ของ เจ้าของบ้านที่ต่อพ่วงเองหรือเป่า?
  • อ้าวหรอครับพี่จุ๊บ

ผมไม่รู้ว่าพี่ทำงานการไฟฟ้าน่ะครับผม

แต่มันมีปัญหาที่ว่าครับคือ

พอมิเตอร์มันถึง99999 แล้วมันไม่หมุนต่อครับ

คือจริงๆการไฟฟ้าเค้าไม่ได้ทำอาไรผิดหรอกพี่

ที่แย่คือเจ้าของบ้านเช่าเขาไม่ช่วยรับผิดชอบเลยน่ะครับ

เงินประกันนั่นแหละครับผมเรียกไม่ถูกตอนแรกครับพี่

มันก็เยอะอยู่นะพี่สำหรับเด็กที่เช่าบ้านเรียนหนังสือครับพี่

ขอโทษจริงๆครับพี่จุ๊บผมไม่รู้ว่าพี่อยู่การไฟฟ้าครับผม

แต่หยกเคยบอกว่าอยู่แถวธุรกิจน่ะครับพี่

เมื่อก่อนผมอยู่แถวประชานิเวศน์2 สามัคคีครับ

แต่ตอนนี้ย้ายมาอยู่แถวปากเกร็ดครับผม
  • ไอ้หัวขาวขี้โกง.....มีดักแย่งกานกลางน้ำด้วยหล่ะ...5555

น่ารักดี..:006::006:
  • ขำรูปของพี่ โมบิวอ่ะค่ะ....
    สื่อถึงอารมมากๆๆ ว่า....รอนานแล้วนะ 55+ สังเกตุจากสีหน้า.. สื่อสุดๆ
  • คุณหยกกรุณาสอนวิธีให้หมาลงว่ายน้ำด้วยครับ..พอดีเจ้าตัวเล็กเขามีแววจะมีปัณหาเรื่องกระดูกสะโพก หมอเขาแนะนำให้ออกกำลังด้วยการว่ายน้ำครับ:029:
  • สุดยอดเลยป๋าหยกแต่ลงแบบระมัดระวังตัวมากเลยนะพี่

อิอิ

ของพี่ก๊อฟก้อลงแล้วไม่ยอมขึ้นเจ้าของนั่งคอยเปง ชม. เลย

+++5555++++

ของผมชอบลงแต่น้ำดำๆๆน้ำสะอาดไม่ลงคับ

+++555++++
  • โธ่!!!พี่จุ๊ฟ หยกจะถามแล้ว แต่ว่าพิมพ์ตกแล้วรีบกลับบ้าน ว่าจะมาถามวันนี้ พี่จุ๊บบอกซะแล้ว ช่วงนี้ลงทะเบียน กำลังยุ่งเลย โทดทีคร้าบบบบ เหอๆ:m030:

hartdog1 ไอ้หัวขาวมันขี้โกงตั้งแต่เด็กแล้วพี่ 555+:m117:

zero คิดว่าจะไม่มีก็มีซะแล้ว ความจริงพิตไม่น่ามีปัญหาเรื่องข้อสะโพกเลยเนาะ :m069: คือ ตอนแรกมันก็ไม่ยอมลงหรอกครับ เราต้องลงไปก่อน:m029:

แล้วมันจะมา ด้อมๆมองๆเรา เสร็จปุ๊ป เราก็ลากมันลงเลย 5555+ :m073:เอานําตื้นๆก่อน แค่เข่าเราอ่ะครับแบบว่ามันยืนได้ ครั้งแรกถ้ารีบขึ้น ก็รอซักพัก:m021:

แล้วก็เอาลงอีก ของผมไอ้หมูปิ้ง(หัวขาว)ครั้งแรกก็ว่ายเลย:m107: ส่วนไอ้ข้าวเหนียว(หมูแดง)ต้องลาก 2 ครั้ง เหอๆ :m116:แล้วเราก็หาอะไรที่มันชอบกัด ปกติ มัน

ชอบกัดของในมือผมอยู่แล้ว อะไรก็ได้ที่ผมเอาล่อมันอ่ะ มันงับหมด:m025: ก็ขว้างลงไปครับ มันก็จะได้ผลลัพธ์ อย่างนี้ :m030:

:m006:แต่ว่า อย่าเอามะพร้าวลูกที่มันงับยากๆลงไปนะครับ :m009:แล้วจะรู้สึกร้อนผ่าวไปทั้งตัว กลัวมันจะจม :m043:ผมลองแล้วกะว่ามันน่าจะงับได้ แต่มันงับไม่ได้

ทีนี้ แม่ก็ตามใหญ่เลย ยิ่งงับก็ยิ่งไกล ยิ่งไกลก็ยิ่งเสียว เหอๆ :m079:ไปซะกลางนู่น เราก็กลัวจม เรียกก็ไม่มา เหอๆๆ ดุ ถึงว่ายกลับมาเฮ้อ เสียว หุหุ:m110:

สน ลองไปลงเล่นกะมันก่อนดิ ทีนี้มันน่าจะลงนะ พออกกำลังกายแล้วก็หลับสบายเลยล่ะ 555+
  • มันไม่โดดก็ใช้เท้าผลักดิ ไม่เห็นจะยากอะไร :030:
  • ชอบมากครับ เอามาลงบ่อย นะ
  • ขอบคุณ คูณหยกมากครับสำหรับคำแนะนำผมจะลองทำดูได้ผลอย่างไรจะรายงายทีหลังนะครับ...หวังว่าคงไม่ต้องใช้วิธีของพี่Mafiaน:029:ะครับ
  • 5555+ อันนั้นมันวิธีมาเฟียเค้าทำกานนน โหด 555+
  • เยี่ยม