ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สรุปมีตติ้งพิทบูลเชียงใหม่
  • งั้นเอาเป็นพรุ่งนี้บ่ายโมง ที่อ่างเขียว ทางไปสนามกีฬา 700ปี อยู่ด้านขวามือ เอาตามนี้เลยแล้ววกันนะคะ ใครอยากเอาอาหาร เครื่องดื่มมารับประทานก็ตามสบายย ว่าจะชิลเบียร์ซะหน่อยย แล้วววอย่าลืมเอาเสื่อมาด้วยยเน่ออ สังสรรค์ทำความรู้จักกันหน่อยยนะคะ เห็นชาวพิตบูลเชียงใหม่หายเงียบกันไปนานน คึกคักกหน่อยยยเร็ว
    *รบบกวนนแสดงตัวกันหน่อยยนะคะ ว่าใครว่างงบ้างไปพรุ่งนี้บ้างจะรออยู่เน่อเจ้า อย่าปลอยยฉานนนรอคนเดียววววว
  • Dude is waiting for you all!!
    ไฟล์แนบ
    AAAA2.jpg 40K
  • อะหยังจะฟั้งล้ำเหลือด่วนๆๆๆเน้อปี๋ น้อง
  • 5555ฟิตตไง มันต้องรวดเร็วงี้แหละคะ ช้าๆก็ไม่ตื่นตัววกันน
  • บ่ายโมงกำลังร้อนน....เชียวอ่ะ

น้องหมาขี้ร้อน ตอนกลางวันไม่ออกจากห้องเลย

เล่นน้ำก้อไม่ได้เพราะกำลังพาไปฉีดยาอ่า
  • เลททหน่อยยมั้ยย บ่ายสอง
  • ละถ้าไปทานที่ร้านนี่ให้น้องหมาไปได้ตลอดใช่ป่ะคะ คืนนี้เจ้าของร้านจาอยู่มั้ยน๊า
  • :m053:เสียดายน้อคับด่วนล้ำไปแต่จะไดถ้าแวบได้ไปแน่ๆคับ :m109:เอ้าไผว่างๆไปกั๋นนักๆเน้อคับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ042.jpg 13K
  • เจ้าของร้าน ปิดร้านมาเล่นเนตเรียบร้อยยแล้วว เหอเหอ
  • อั้น...ถ้ามาบ่ตัน เจอกั๋นตี้.. วอม.. 3ทุ่มเกิ่งเน้อ..
    เดวเปิดเหล้ารอ..
  • เอาหมามาก็เอามาเต๊อะ..เอามัดไว้..
    เจ้าหมากิ๋นเหล้ากั๋นดีกว่า...
  • ไปด้วยวันไหน หรอจะพาไอ่ตัวเล็กไปด้วย
  • วันที่เท่าไรครับ อยากไป
  • เหอๆไปไม่ได้ยังทำธุระไม่เสร็จขอโทษคุณ rubberrabbit ด้วยน่ะครับเมื่อคืนก็ปาร์ตี้ดึกไปหน่อยเลยไม่ได้แวะเข้าไปยังไงวันหลังไม่พลาดแน่ครับ ผมมาเจียงใหม่กะเจียงฮายบ่อยอยู่คับ
  • เอิ้อ...บะได้ไปซักกำก้าหามาฮุ้บะเดี่ยว...พลาดแหมละ
    ไว้แหมรอบบอกล่วงหน้าหลายๆวันเน่อคับอ้าย
  • ใครเล่นเอมก่อแอดมาอู้กันได้เน้อคับpummrinnoom@hotmail.comยินดีต้อนรับคนรักพิตทุกคนครับ 0.0
  • ไปไม่ได้ เอารูปมาให้ดูมั่งเด้อ :002:
  • ได้สิคร้าบ....ถ้ามีรูปสวยๆเดี่ยวเอามาให้ชม เน้อ...
  • เอารูปมาให้ชมหน่อยครับ อยากพาไปบ้าง แต่วันนี้ติดธุระ
  • ไปไม่เจอใครเลย เจอแต่คนตกปลา อยากดูรูปเหมือนกันค่ะ อิ อิ คงไปสายด้วยมั้งเกือบๆบ่ายสามละอ่ะค่ะ
  • ลืมบอกไปคะ ว่าอยู่ตรงสวนด้านซ้ายมือของอ่างเขียว มันมีหาดเล็กๆที่เอาหมาลงไปได้อยู่ ที่ดีมากๆๆๆ เดี๋ยวไว้อาทิตหน้านัดอีกซักรอบดีมั้ยคะ
  • ได้ค่ะ ว่างทุกวันเลยช่วงนี้ ไปต่อก้อได้นะ

แอบรู้มาว่าเจ้าของกระทู้ชอบดริ๊งเหมือนกัน

คืนวันเสาร์ไปที่ร้านมาแต่ไม่ได้เข้าไป

เห็นผรั่งนั่งทานข้าวอยู่

เกรงใจเพราะพาน้องหมาไปด้วย เลยไปนั่งแถวท่าช้างแทน
    ไฟล์แนบ
    cats.jpg 120K
  • พาเข้ามาได้คะไม่เป็นไร แต่ระวังพูเดิ้ลเจ้าถิ่นที่ร้านด้วยนะคะ ของเพื่อนเราที่เป็นเจ้าของบ้าน ฮาาา พูเดิ้ลหมาไล่แขก ปกติเราก็พาหมาเรา ไปที่ร้านบ่อยๆนะ เป็นหมาเรียกแขก โฮ่ๆๆๆๆ
  • ขอสมัครเข้าชมรมพิทบลูเชียงใหม่ด้วยคนนะครับ
    ผมมีลูกสาวชื่อ"น้องเก็บเงิน"อายุ79วัน พึ่งไปตัดหูมา
    ชาวพิทบลูเชียงใหม่มี Meeting อย่าลืมส่งข่าวด้วยนะครับ
  • มุยครับ... จี๊ด!!!
    ไฟล์แนบ
    DSC_9639.jpg 93K
    DSC_9366.jpg 96K
    DSC_9642.jpg 95K
    DSC_9368.jpg 94K
  • ใครพอจะมีลูกพิทบูล ขายบ้างครับ ที่เชียงใหม่ พอดีผมอยากได้มาเลี้ยง ซัก 1ตัวครับ ผมไม่อยากไปซื้อแถวร้านครับ...