ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อย่าไว้ใจคนอย่าวางใจรถ
  • เมื่อขุนแผนปะทะมิสรินเหตุเกิดเมื่อ 2 มี.ค.
    ไฟล์แนบ
    03-02-09-152931.jpg 75K
  • รูปปัจจุบัน
    ไฟล์แนบ
    IMG0001A2.jpg 14K
    IMG0002A2.jpg 14K
  • :002:ก่อนเกิดเหตุ เคียงข้างf1
    ไฟล์แนบ
    03-01-09-213204.jpg 11K
  • :020:เกิดอะไรขึ้นกับหมาครับ
  • รถชนหรือว่ายังไงครับ น่าจะเป็นเกี่ยวกับรถนะครับ เพราะว่าเค้าบอกเมื่อขุนแผนเจอ มิสริน
  • เอ้ามันยังไงกันแน่ครับ พี่ทอม มาเล่าให้ฟังบ้าง
  • เหตุเกิดเมื่อวันที่2มีคนรู้จักมาเรียกหมาไปเล่นด้วยแต่ก็ก็ไม่ดูแลปล่อยให้หมาวิ่งออกถนนก็เลยโดนรถกะบะเเหยียบแต่บนความโชคร้ายยังมีความโชคดีเหลืออยู่ขุนแผนหลบก็เลยเฉียดเฉยๆว่าจะพาไปฉีดวัคซ๊นแต่กลายเป็นฉีดแก้อักเสบแทนเกือบไปแล้วสภาพทุกวันก็ตาข้างซ้ายยังบวมไม่ทราบว่าจะหายหรือเปล่า:002::002::024:
  • สงสารขุนแผนจังครับ แต่ก็อย่างที่บอกว่าหลังจากเรื่องร้ายๆ มักจะมีเรื่องดีๆตามมาเสมอ ไม่มีใครเจอเรื่องร้ายๆตลอดไปหรอกเชื่อเหอะ
    เป็นกำลังใจให้ขุนแผนหายไวๆนะ
    ไฟล์แนบ
    pitt004.jpg 117K
  • ขอให้หายไวๆครับ
    .......สู้ๆ.........
  • ขอบคุณครับที่มอบกำลังใจคับอย่างนี้ถึงว่าพิตเป็นสื่อแห่งมิตรภาพ
  • หมาผมเคยโดนรถทันขาหลังโชคดีที่มันไม่เป็นไรเพราะมันไม่สนใจรถมันไม่เคยหลบรถเลยหลังจากโดนทับมันหลบรถตลอดเลย กะดูกพิทแข็งมาก รถทับคาไว้แล้วถอยหลังออกมันไม่หักไม่แตกเป็นแผลถลอก แล้วมันก็เดินปกติเลย แต่เข้าหัวก็คงไม่เหลือเหมือนกันโชคดีบนความโชคร้ายมันจะได้รู้จักระวังรถ
  • :m019:ขอให้หายไวๆน่ะ
    หูสวยดีคับ....
    ไฟล์แนบ
    IMG_02043.jpg 108K
  • หายวันหายคืนนะครับ