ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปลอกคอสวยๆซื้อที่ไหนคับ
  • เห็นมีแบบมีหนามรอบๆสวยดีครับ
    ไม่ทราบพอจะมีใครรู้มั้ยครับว่าสั่งซื้อที่ไหนอยากได้คับ......ขอบคุณคับ:063::031:
  • ที่สวนจัตตุจักครับ แต่ขอบอกนะที่นั้นแพง 5555
  • :001:ขอรบกวนอีกทีนะคับมีwebที่ขายมั้ยคับอยู่ต่างจังหวัดไม่ค่อยสะดวกนะครับ:013:
  • ติดต่อพี่คิม ไม่แพง หาเบอร์ในกะทู้เก่าๆ มีคราบหาก่อนนะ รู้สึกว่ารับทำตามแบบ ส่งต่างจังหวัดด้วย
  • โฆษณา: คิม อุปกรณ์พิทบูล ปลอกคอ สายจูง และอื่นๆ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=38&page=1#Item_0
  • ชัวร์ๆ ก็เดอะปุ๊ รับรองคุณภาพ ทั้งฝีมือ
  • ที่เจเจ
    มีร้านพี่คิมตรงโซนสัตว์เลี้ยง
    ราคาไม่แพงแต่ของมีคุณภาพคับ
    แต่ถ้าอยากได้แบบหนังดีๆก็ร้านพี่ปุ๊พระรามสามล็อกs191
    ทั้งสองร้านนี้ของคุณภาพทั้งคู่นะครับ
    ฟันธงงงงงงงงง
  • ไปดูมาบ่ายวันนี้เอง ผิดหวังครับ ถ้าอยากได้ t shirt รองเท้า กางเกงเดินป่า เชิญครับ เพราะมีอุปกรณ์หมาอยู่น้อยนึง โซ๋เหลสแบบที่คุณคิดไว้ลืมได้เลย หาที่อื่นดีกว่าครับ