ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายหมาแดงสาวๆสวยๆครับ
  • ตัวนี้อยู่กับเพื่อนผมครับ เห็นมีโครงการจะนำเข้าหมาจากนอกเลยจะปล่อยออกครับ หมาสมบูรณ์แข็งแรงดีครับไม่มีปัญหา กับคนนิสันดีมากครับ:005: เลยฝากให้ผมมาลงขายให้ครับ เป็นลูกสาวเจ้าแมมมอสของพี่กระทิงเองครับ ตัวจริงรับรองกระดูกและโครงสร้างไม่แพ้ตัวผู้ในคอกเดียวกันแน่นอนครับ สนใจสอบถามได้นะครับผม:009: 0872251761 ใครที่กำลังมองหาหมาแดงตัวเมียไปเป็นแม่พันธุ์ในอนาคตก็โทรมาสอบถามกันได้นะครับผม:013: ภาพถ่ายตอน 6 เดือน 13 วันครับ ปัจจุบัน 7 เดือน 1 วันแล้วครับผม:006:
    ไฟล์แนบ
    S40288072.jpg 117K
    S40288102.jpg 119K
    S4028808.jpg 117K
  • อีกตัวครับแต่เป็นจมูกดำนะครับผม ตัวนี้ถ้าใครชอบหมาใหญ่ผมว่าไม่น่าจะผิดหวังครับ ถึงจะไม่ใหญ่สุดๆแต่สำหรับพิทบลูแล้วผมก็ว่าน่าจะอยู่ในกลุ่มหมาใหญ่นะครับ:005: อายุ 14 เดือนครับผม หุ่นสวยแรงขับดี ถ้าไม่ติดว่าเป็นจมูกดำผมเอามาฝึกลากน้ำหนักไปแล้วครับ:013: หมา 2 ตัวนี้ไม่ใช่ของผมนะครับแต่รู้จักกันแล้วเขาฝากมาลง สนใจก็สอบถามได้นะครับผมไม่ซื้อไม่ว่ากันครับผม:005:
    ไฟล์แนบ
    p1010023_1.jpg 120K
  • มีโครงการจะนำเข้าหมาจากนอกเลยจะปล่อยออก
  • น่าจะเกิดเป็นหมามั่งนะจะได้เข้าใจความรู้สึก
  • ราคา + สถานที่ ระบุด้วยก้ดีนะท่าน
  • เจอของใหม่เบื่อของเก่าทำไงดี.......ของเก่าโดนเขี่ยทิ้ง.....กรรมของหมาได้เจ้าของแบบนี้
  • มันเป็นสิทธิ์ของเขา ถ้าคุณไม่สนใจคุณก็ไม่ควรจะไปตำหนิเขา
  • ไม่เห็นมึง ฝึกลากสักที ขี้คุยว่ะ คุยหมาแดงเก่ง ขั้นเทพ พอเอาจริงไม่ได้เรื่อง
    จมูกแดง-ดำ ลากได้หมดแหละ -ถ้าไม่ติดจะทำลาก - กะแดะ สาดดด
  • :063:หมาสวยดี
    ไฟล์แนบ
    IMG0003A.jpg 18K
  • เลี้ยงด้วยรัก และ รับผิดชอบต่อสังคม
  • ตัวลายเสือขายเท่าไหร่ครับ มีรูปด้านข้างมั้ย อยู่ที่ จ.ไหนครับ
  • ไอ้พวกปากดี และเสือกเรื่องของเขา เขาจะขายก็เรื่องเขาเอาหมามึงมาดูหน่อยเดะ
  • กูชอบมึงว่ะไอ้ ghost baby baby hid เอิ๊ก ๆ ๆ