ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีตติ้งพิทบูลเชียงใหม่(อีกแล้ว)!!!
  • กลับมาอีกครั้งกับมีตติ้งพิทบูลเชียงใหม่ หลังจากคราวก่อนที่มากันเยอะมากกกกกกกกจนรองรับไม่ไหว
    คราวนี้เอาใหม่ไฉไลกว่าเดิม
    แล้วเจอกันเด่อ!!!!!!
    ไฟล์แนบ
    map3.jpg 67K
  • ไผมีเวลาก๊ไปกั๋นเน้อครับ
  • เสาร์นี้เจอกันครับ

เดี๋ยวจะพาลูกหมูไปเดินเล่น อิอิ. .
  • พิท สวก ไป๋ได้ก่อ
  • แล้วเจอกันคร้าบ พี่น้อง
  • กี่โมงคับ อยากไปด้วยคับ
  • ไปก็ไปกันเยอะๆนะ ทางกลุ่มเหนือรอพวกท่านอยู่ คนรักพิท
  • ไม่รู้ว่าไปจะเจอไอ้พระนรกzarabullรือป่าวกลัวเสียอารม
  • ถึงผีตัวบน ทำไมไปว่าเค้า แบบนั้นหล่ะ ปากเสียบาปกินหัวนะ