ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาวภูเก็ตหายไปใหนหมดคับ
  • จ็อดคับอยากให้ภูเก็ตมีมิตติ้งอีกจังเลย
    จะได้เจอเพื่อนแล้วจะได้แลกเปรียนความ
    รู้กันอีกถ้าจัดขอให้จัดเดือนละครังก็พอคับ
  • ผมอย่พังงาคับ ของคุณ สายเรดโนสป่ะ
    ภาพลูกสาว
    ไฟล์แนบ
    DSC017594.jpg 45K
  • ไม่ได้หายไปใหนยังอยู่ดีมีความสุขครับ:013:เอาไว้เดือนหน้าพวกเราค่อยรวมพลังพิตบูลกันใหม่ช่วงนี้ช่วยๆ กันบอกปากต่อปากกันไปก่อนเมื่อได้สมาชิกมากพอสมควรแล้วค่อยกำหนดวันเวลาอีกนี้ดีไหม:065:
  • จัดเลยครับ ท่านกาน จัดวันไหนแจ้งล่วงหน้าซัก 2 อาทิตย์ จะได้ประสานงานแจ้งข่าวเพื่อนๆได้ทัน
  • :065::063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    DSCN1099.jpg 62K
  • >>>>>>> มา ราย งาน ตัว ค่ะ
  • เมื่อไหร่จะมี มิตติ้ง กันอีกอะครับ คราวนี้ไม่พลาดแน่นอนครับ
  • เมื่อก่อนมันเยอะกว่านี้นะ
    แบ่งเวลาหน่อย
    อย่ายุ่งกันมากแรง
    มีคุณ kan / Jozz / 2 wheel เป็นหัวแรง
    มีกองหนุนเพียบ
    ไฟล์แนบ
    331.jpg 55K