ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สายกัดตัวแรกของผมเป็นไงบ้างคับ
  • เพิ่งซื้อมาวันแรกครับ ยังไม่ได้ทำวัคซีนเลย
    อายุ เดือนครึ่ง ช่วยติชม น้อง จูดี้ หน่อยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0004A.jpg 12K
    IMG0006A.jpg 17K
    IMG0005A.jpg 13K
  • เป็นลูกเต้าเหล่าใครครับ?
  • เป็นหลาน Gotfather ครับ
    ติชมได้
  • :063::063::013:สู้ๆๆเขานะครับ

โตไปคงเกมน่าดุ
  • คงไม่หรอกครับ ผมจะเน้นออกกำลังกายและทำกิจกรรมมากกว่าครับ
    ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ มีไรก็ช่วยบอกมั่งนะคับ เพราะเพิ่งหัดเลี้ยงอ่ะ
    มือใหม่น่ะคับ
  • ชื่อมาจากไหนคับ ของ บอล วัดอินตร์ ป่ะ คับ
  • ป่าวครับ เผอิญช่วยที่ผมศึกษาก่อนซื้อมาเลี้ยง ผมไปเจอในเวป เขาประกาศขายเมื่อ 5 ปีที่แล้ว ผมเลยโทรไปหา เขาเลี้ยงมา 10 กว่าปีแล้วอ่ะ ซื้อมา 2500 ครับ เหลือตัวเมียอีกตัวนะตอนนี้ที่บ้านเค้าอ่ะ อยู่ปากเกร็ดครับ ถามได้ครับ ผมมีเบอร์อยู่นะ
  • :063::063:คิคิ เจ้าของ น้องจูดี้ ได้เจ้าของที่ รักมันเเล้ว คิคิคิ

ต้องอย่างนี้สิศึกษาก่อนซื้อ :063::063:
  • ผมว่าแนะนำ ถ้ายังไม่ได้ทำวัคซีน รีบพาไปทำเลยงับ เพราะ ช่วยนี้โรคลำไส้อักเสบระบาดหนักเป็นกันหลายตัวแล้ว รุนแรงเลย กันไว้ก่อนนะงับ
  • ผมมีอยู่ ตัว หลาน Gotfather แม่เป็น ลูก Gotfather พ่อเป็นลูกของ จามูก้า เดี๋ยวถ่ายรูปลงไห้ดู หมา มาจาก บอล วัดอินทร์
  • รูปนี้ คับ
    ไฟล์แนบ
    23032009(003).jpg 70K
  • เป็นสายกัดหรือป่าวคับ ผมชอบสายกัด เลือดนิ่งกว่า
  • อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    23032009(001).jpg 98K
  • สวยมากคับ รบกวนขอเบอร์บ้านที่ขายจูดี้หน่อยคับ

กำลังหาสายกัดมาเลี้ยงพอดีเลยคับ รบกวนหน่อยน่ะคับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยคับ*-*
  • 089826398 อยู่ปากเกร็ดครับ
  • น้องจูดี้ที่ผมซื้อมา ร่าเริงมาก ขี้อ้อน แต่บอกไว้อย่าง กัดแล้วนะครับ กัดแรงมาก แรงเยอะ โทรไปติดต่อซื้อได้ เหลือตัวเมียอีกตัว 2500 ถูกมาก ขอบอก สายเลือดดีด้วย