ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

RED BAILEY กับหนึ่งแม่พันธุ์เท่านั้น
  • มีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆโทรเข้ามาหาผมเรื่องขอผสมแต่ผมไม่เปิดผสม และ ถามซื้อลูกหมาแต่ผมไม่มี ตอนนี้ เสี้ยนครับ อยากเห็นผลงานของมัน รวมทั้งเพื่อนๆ บรีดเดอร์ระดับประเทศไทย ยุ กันเหลือเกินอยากเห็นการจ่ายลูกของหมาระดับเทพ ป็อปปูล่าโหวด ที่ยังเดินได้จึงขอลอง ซักแม่ครับ

เบื้องต้นผมขอเปิดแค่แม่เดียว แม่เดียวเท่านั้นครับ เพื่อดูการจ่ายลูก ถ้า เวิลค์ก็อาจมีต่อ ถ้าไม่เวิลค์ ทีเดียวเลิกครับ เงื่อนไขการผสม ขอดูแม่ก่อนเป็นอันดับแรกว่า สายเลือดเข้ากันได้มั้ยไม่มี ซี้ซั้ว ถ้าไม่ได้ ต้องขออณุญาติ ปฎิเสธ ท่านที่โทรหาผม ติดต่อได้อีกครั้งน่ะครับ

http://pitbullzone.com/pedigree/pid/111 081-7357611 เหลียงครับ ป.ล ไบเล่ย์ เป็น หมาพิเศษ คด หงิก ตามกฎกระทรวง เราอยากจะดูฝีมือของมัน และชุดนี้น่าจะเป็นชุดที่ตัดสินการเป็น super stud dog' ว่ามีดีเหมือน เจ้าของมันหรือเปล่าครับ 555
    ไฟล์แนบ
    DSC033872.jpg 53K
    DSC033863.jpg 48K
  • ขอลงคัดเลือกด้วยครับเฮีย
    นางสาว ชีต้าครับ
    ลูกพ่อแมมมอส+แม่จีจี้
    ไฟล์แนบ
    DSCF03732.JPG 64K
    2009_03050011.jpg 88K
    a521907.jpg 78K
  • ฮะ ฮ่า ได้ฤกษ์เปิดสักทีนะพี่น้อง

เอ้าๆๆๆ ใครมีแม่หมาสวยๆ สายเลือดดีๆ ก็ จัดไปเลย ลูกไบเล่ย์ครอกแรก และอาจจะเป็นครอกเดียว

ใครจัดมาคงดังเป็นพลุแตกตั้งแต่วันผสมเลยแน่ๆ จะจับตามองเจ้าแดงสุดฮอทที่ยังมีชีวิตอยู่ตัวนี้

ว่าจะระเบิดตัวแรงๆออกมาประดับวงการได้มั้ย:060:
    ไฟล์แนบ
    20081111093840_IM.jpg 123K
  • ชอบไบเลย์ครับ:052::052::052: แต่แม่หมาผมเลือดธรรมดาๆครับ:044::044::044:
    ไฟล์แนบ
    a485597.jpg 80K
  • หมาระดับตำนาน ต้องมีทายาทครับ คนถึงจะกล่าวขวัญถึง
  • ชอบมากๆๆๆเลยถ้ามีลูกขอจองไว้ก่อนเลย
  • แม่เดียวมันยังไม่ชัด นะจะลองสักสี่ห้าแม่ดีกว่านะท่าน
    มีคนถามผมถึงลูกมันบ่อยเหมือนกัน แต่ก็จนปัญญาไม่รู้ไปหาที่ไหนให้
  • วันนี้ผมรับโทรศัพท์เรื่องขอผสมและขอจองไว้ก่อนเพื่อที่จะรอให้ตัวเมีย ฮีทมา และได้ปฎิเสธการจองไปเนื่องจากเป็นการไปปิดโอกาศท่านอื่น ต้องขออภัยเป็นอย่างสูงและขอบคุณที่สนใจเป็นว่าถ้าตัวเมียพร้อม สายเลือดได้ลุยเลยครับ

ท่านมาเฟียครับ สายเลือดไทเกอร์ แรงจริงๆว่ะ มีแต่ลูกหลานมันทั้งนั้น AE 110 รอสักนิดครับ ใจเย็นๆได้อุ้มลูกมันแน่ ท่านปลัดเลิศชัย พูดจามีเหตุผล 555 คุณ 28k ลองคุยกันก่อนครับ จุลหมาสวยมากครับ ยุทธ อยากได้ตัวที่ลงมาเป็นเจ้าของว่ะ
  • แดงเพลิงดีจริงๆ เจ้าไบเล่ย์

ตอนนี้ลุ้นว่าใครจะได้มาซัดกับเจ้านี่

มีหวังคู่นี้ได้เป็นคู่จี๊ดของวงการหมาแดงปีนี้แน่ๆ

จะตามเชียร์ตลอดเช่นกัน
  • ของผมต้องรออีกซักปีครึ่งนะเฮียเหลียงตอนนี้ได้ห้าเดือนกว่าๆเอง
    ไลน์บรีดนะสนมั้ย ตัวนี้ลูกโจโจ้ คูม่า
    ไบเลย์สวยนะ แต่ชอบเจ้าของมากกว่าครับขี้คุยดี ฮ่าๆๆๆๆ :o023:
    ไฟล์แนบ
    18_3_52.jpg 15K
  • รอชมครับเฮียเหลียง
  • นั่นแน่!!!!!!!!! นั่นแน่!!!!!!!!!!!! 555+

ไบเล่เหงาอ่ะซิท่า....
  • ..มาแล้วครับ RED BAILEY เกือบจะกลายเป็นตำนานที่สาปสูญ(เพราะการไม่มีทายาท) ผมได้คุยกับ คุณเหลียง หลายครั้งในเรื่องที่จะได้มีการเปิดรับผสม และครั้งนี้คือการเปิดตัวอย่างเต็มรูปแบบของการเป็นพ่อพันธุ์ คุณภาพ ตัว RED BAILEY เป็นหมาที่อัดแน่นไปด้วยสายที่ดีที่สุดของเทพหมาแดงทั้งสิ้น ไม่ว่าสายบน Camelot's the Duke และสายล่างอย่าง Peterson Sherman Tank ซึ่งแฟนพันธุ์แท้ RED NOSE ต้องรู้จัก และ YUNG BLOOD RED NOSE ต้องควรรู้จักเป็นอย่างยิ่ง... ฉะนั้นการที่ RED BAILEY เปิดต้วครั้งนี้ท่านที่ถือสาย TIGER ในเมืองไทย จึงไม่ควรมองข้าม และ ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง...
    ปล.ข้อความด้านบนมิได้เป็นการ ยุยอ หรือ อ้างเกินความเป็นจริง "คนที่เข้าใจในสายเลือดเท่านั้นที่รู้"

BIGCHILL : BULLROCKKENNEL
  • เป็นโสดทำไมอยู่ไปให้เศร้าเหงาทรวง!!

5555

ได้ฤกษ์แล้วนะ จัดไปไม่ต้องยั้ง เต็มที่ไปเลยนะเจ้า RED BAILEY

รอชมผลงานอยู่นะคับเฮียเหลียง..!!
  • WOW !!!!!

ชอบมากมายเลยค่ะ RED BAILEY เนี่ย เป็นหมาแดงที่หล่อมากๆ เท่าที่เคยเห็นมา

แต่น่าเสียดายค่ะที่จอมดันไม่มีแม่พันธ์ มีแต่ หมาอ้วนชื่อไมโล เนี่ยใช้ได้มั้ยอ่ะ(ถ้าใช้ได้นะ จะเอามันไปแปลงเพศ เลยละ 5555)

เอางี้ดีก่า ใครมีหมาแม่พันธ์ไปผสมกะ RED BAILEY แล้วได้ลูกมาหลายตัว จอมขอตัวนึง แล้วจะไปทานข้าวด้วยหนึ่งมื้อ แฮ่ะๆๆ :005::013::030:

อ่ะๆ เฮียเหลียงดูสาระรูปเจ้าไมโล ว่าพอใช้ได้ป่าว (จะได้เอามันไปแปลงเพศ กร๊ากกกกกก )
    ไฟล์แนบ
    ฮาาาา.jpg 45K
    0001.jpg 21K
  • ชักไม่สนหมาแฮะ อิอิ สนทานข้าว
  • มีลูกแล้วผมขอจองนะรอได้...
  • ฮ่าๆๆ ถึงคราวลูกๆ โจ้ๆ แล้วโว้ย

งานนี้ เจ้าเรดไบเลย์ ซี่งได้สิทธิบัตรกระทรวง ตรงแป๊บครบทุกประการตามกฎบัตรไม่มีผิดเพี้ยน

สงสารเจ้า เรดไบเลย์โตเป็นหนุ่มยังไม่เคยเอาสักทีก็เลยวางแผน เปิดซิงให้มัน

งานนี้มันส์อย่างเดียว ไม่ใช่เรื่องอื่นแน่ เพียงแต่ว่าหมามันจะทำเป็นเหมือนเจ้าของหรือปล่าว

กลัวมันจะไม่เป็นเหมือนคนเลี้ยง หม่องวินนะซี ปี๊ไม่เป็น

เรื่องสายเลือดไม่กลัวหรอก ชัวร์ เฮีย
  • :060:อุเหม่ เฮีย ชักจะสนใจหมาแดงก็เพราะ เรดไบเลย์ แล้วและเฮียเหลียง:060:
  • เจ้าเรดไบเล่ย์ชักจะดังเกินหน้าไปแล้ว ต้องส่งหมาเทพอีกตัวมาประกบ

เรด ไบเลย์ + เรด คิลเลอร์
    สองตัวนี้จะช่วยเพิ่มดีกรีแดงเดือดให้วงการแน่นอน

http://pitbullzone.com/pedigree/pid/7
    ไฟล์แนบ
    Killer14.jpg 75K
    Killer34.jpg 51K
  • ไว้พร้อมแล้วจะโทรไปรบกวนครับเฮียเหลียง:021::021::021:
    ไฟล์แนบ
    fb2.jpg 36K
  • สุดยอดทั้งคู่ครับทั่งป๋า_และเฮีย
  • รอดูสุดยอด RED BAILEY ....อยู่นะค่ะ อยากเห็นเร็วๆจังเลย อิอิ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment7.jpg 33K
  • เมือไรจะมีหมาสวยอย่างนี้บางน่ออออออ....................
  • คนว่าแรงแล้วนะ
    คราวนี้โดนหมาแซงหน้าซะแล้ว อิ อิ