ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนดูแลหมาอ้วนชั่วคราว
  • ตั้งกระทู้อย่าเข้าใจผิดกันนะครับ คืออย่างนี้คับ ช่วงวันที่ 31 มีนาคม - 4 เมษายน นี้ผมจะไม่อยู่บ้านไปผ่อนผันทหารที่ต่างจังหวัด

มีหมูที่บ้าน 2 ตัวจะไปฝากก็หาที่ไม่ได้เพราะว่ามันตัใหญ่ เค้าไม่ค่อยรับกัน ก็เลยจะมาถามว่ามีใครพอจะรับฝากเลี้ยงไหมครับ

ลูกสาวผมตัวเมีย 2 ตัว พิกัด 25 กะ 28 kg ขี้อ้อน น่ารัก ดื้อนิดๆ กินไม่มากซึ่งมีข้อตกลงดังนี้ครับผม

1. ขอให้ลูกสาวผมนอนในบ้าน

2. เป็นที่ ที่มีรั้วรอบขอบชิด

3. คนรับฝากใจดี

4. อยู่แถวๆ รังสิต คลอง6 นะครับ

เท่านี้ล่ะครับข้อตกลง ยินดีจ่ายค่าเลี้ยงดูครับผม มีก็ดีไม่มีก็ไม่เป็นไรครับ 555+

ขิบพระคุณมากครับ
  • ติดต่อได้ที่ หยก 085-8060957 นะครับ ขอบพระคุณครับ
  • ไม่งั้นก็แนะนำ ที่ฝากดีๆให้ผมก็ได้ครับ แต่ที่มาโพสเนี่ย เผื่อใครอยากลองความฮากับลูกสาวผมดู เหอๆ

คนที่ยังไม่เคยเลี้ยงแต่อยสกเลี้ยงก็ได้นะครับ จะแนะนำให้ จะได้รู้ว่าคิดผิด หรือ คิดถูก 5555+
  • :m028:
    เป็นเหมือนกันคับ
    ไปเที่ยวบางแสน คืนเดียว เอาไปฝากร้านรับฝากสุนัข ค่าฝาก ตัวละ 150 บาท/วัน
    ที่ฝากเป็นกรงขนาด 1 x 0.8 เมตร กรงสแตนเลส เล่นซะกรงอ้าไปเลย พื้นทะลุ ต้องเปลี่ยนกรงใหม่ 1 ครั้ง
    มีหมาทรงพลัง ก้อเงี้ย...จะไปใหนที ต้องหาที่ฝากก่อน...
    สงกรานต์ ที่จะถึงยังเป็นปัญหาอยู่เลย จะเอาไป บ้านนอกด้วย จะดีใหม...!!!
    ถ้าไม่เอาไปด้วย ต้องมีคนอยู่เฝ้า คอยเก็บขี้ & ให้อาหาร
    เอาใจช่วยคับคุณหยก หาคนฝากเลี้ยงให้ได้ครับ
    คราวหน้า เค้าจาได้ฝากเลี้ยงของเค้าบ้าง
    ก้อดีครับ ถ้อยทีถ้อยอาศัยกัน...:m001:
  • ขอบคุณครับ พี่ อ๊อด ช่วงนี้ร้อนๆ คงไม่ได้เข้า จตุจักร อีกนานโขอยู่เด้ออ
  • เอามาฝากแถวแปดริ้วไหมพี่

แต่บอกไว้ก่อนนะพี่ลูกสาวผมโหดนะ

+++5555+++++
  • พอดีกลับมาอยู่ที่สุราดแล้วอ่ะหยก ถ้าไม่นั้นได้ช่วยเลี้ยงให้แล้ว
    เพราะเจ้าสองตัวเนี้ยเลี้ยงง่ายมากๆ ไม่ชนเลย แต่แรงมันเยอะจัด
  • หยก ถ้า ไม่ได้ตามที่เสนอ เงื่อนไข

จะทำยังงัยล่ะ
    แมวอีก3ล่ะ?
  • โฮ โฮ หยกหนีทหารเลยเลี้ยงหมาดี กว่า 55555555++++ (ล้อเล่นน้า) ที่บ้านพอมีเนื้อที่กว้างมีห้องในบ้านว่าง 1 ห้อง สนใจลองโทรมาคุยละกันเน้อ 085-8259127 (นัท) เออลืมบอกอยู่ประชาอุทิศ 12 นะ สู้ เว้ย!!!
  • สน ถึงว่าหมาสนโหดแต่หมาพี่อ้วนนะเว้ย 555+ แถมมันทำงานกันเป็นทีมอีกไม่เชื่อลองเอามาเล่นกะมันดูดิ เหอๆ

พี่โต้ง แหมไม่งั้นสบายเลยนะถ้าพี่โต้งอยู่เนี่ย เหอๆ

พี่จุ๊ฟ ถ้าไม่ได้ตามที่เสนอ ก็จะให้เพื่อนมันเปิดบ้านเข้ามาดูเช้าเย็นครับพี่ ส่วนแมวอีก3อ่ะ ไม่ต้องเป็นห่วง เทอาหาร กะนํา แล้วก็มีกระบะทรายมันไว้แล้ว

ว่าไปมันดูแลง่ายกว่าหมาอีกนะนี่ เหอๆๆ

แนซ หนีทหารเลี้ยงหมา ไม่คุ้มมั้ง กลัวต้องหนี่ยาวยี่สิบกว่าปี เหอะๆ บ้านว่างพอดี แต่ว่า ประชาอุทิศมันอยู่ไหนหว่า เอิ้กๆๆๆ

แล้วก็พี่ที่โทรมานะครับที่อยู่สมุทรปราการ ต้องขอบพระคุณมากเลยที่กรุณา แต่ว่าผมไม่มีรถไป เหอๆๆ ขอบคุณทุกๆคนคร้าบบบบ