ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PUPPIES AVAILABLE NOW.!! BY BULLROCKKENNEL B.B CREW
  • ..
    ไฟล์แนบ
    22.jpg 84K
  • Female.. 30,000 - 40,000 B.
    ไฟล์แนบ
    F4.jpg 81K
    F3.jpg 76K
    F2.jpg 82K
    f12.jpg 85K
    F5.jpg 80K
  • Female.. 25,000 B.
    ไฟล์แนบ
    f7.jpg 81K
    f6.jpg 72K
  • Male..35,000 B.
    ไฟล์แนบ
    m1.jpg 82K
  • *** ดีพี่ชายไม่ได้เจอกันนานนะ

น้องหมาสวยจังอยากได้มั่งๆๆๆๆ

แต่อยากกินเหล้ามากกว่านะ555.+++
  • ราคาสูงจัง เก็บเงินไว้เที่ยวสงกรานต์ดีกว่างะ ถ้าหมื่นกว่าพอลุ้น
  • ขอบคุณสำหรับ Comment ขอให้เที่ยวสงกรานต์อย่างมีความสุขนะครับ.. อย่าลืม เมาไม่ขับ.!!
  • อยากได้มากครับ แต่เงินไม่ถึง มีแค่ 10000 เดียวเอง กำลังหาตัวเมีย
  • หมาสวยครับ
    อยากได้ๆๆๆๆ
    แต่ งบน้อยครับ
    เอาเป็นว่าดูเฉยๆก่อนละกัน
    อิอิอิอิอิอิอิ
    แอบดูเมียคนอื่นมานานละ
    แอบดูหมาบ้างดีกว่า
    ล้อเล่นครับ
    อิอิอิอิอิอิ
  • เยี่ยมครับพี่
    ขายหมาเสร็จ ถอยรถได้เลย
    รวมแล้วประมาณ 300,000บาทอะ
  • เยี่ยมเลยครับ
  • ขอบคุณ The Ghost ทุกท่านครับ
    ไฟล์แนบ
    97.jpg 92K
  • ตัวเมีย ตัวที่ 4 ดูดีมากมาย ถูกใจๆๆ บอกราคาหน่อยๆแบบ ตรงๆ ^^"
  • Shorty boy 4 month in u.s.a
    ไฟล์แนบ
    shorty2[1].jpg 77K
  • หมาสายปัญญาอ่อน ทำอะไรก็ไม่ได้กินเยอะอีก แพงก็แพง
  • ตอบคุณ Film_LomSak ...35,000 บาทครับ
    เบอร์โทรคับ 084-9417278
  • สำหรับ ผี ตัวสุดท้ายผมขอแนะนำให้ หาหมาที่กินน้อยๆ ราคาประหยัดครับ..
    Isuzu - Toyota กินน้ำมันน้อยไม่แพงมาก Benz - BMW กินน้ำมันเยอะราคาสุงหน่อยแต่ Hi class เชิญครับตามสะดวก
  • ยอมรับเลยครับหมาสวยมากครับ ราคาก็แพงเป็นธรรมดา ต้องคนมีกะตังหน่อย
    ส่วนผมขับ Isuzu toyota อย่างเดิมดีกว่า ใช้ประโยชน์ได้เยอะกว่า เข้าศูนย์ก็ไม่แพงมาก แข็งเเรงทนทาน
    รอรวยก่อนเเล้วเดี๋ยวจะขับ Benz สักคัน :063::063::063:
  • ขอบคุณครับ คุณ heezinggang ที่เข้าใจ ผมว่าหลายๆท่านคงจะเข้าใจในความหมายที่ผมอธิบายนะครับ
    ไฟล์แนบ
    20080522153426_daboys.jpg 84K
  • หุๆ สาดดดดงานเข้า พี่ผีครับ ผมว่ามันก็สมราคาน่ะ ช็อตตี้แม่งตัวละ 300000 (สามแสน บาท) ราคาแม่หมาตัวเมียอีก แล้วพี่ผีจะให้มันขายตัวล่ะเท่าไหร่ครับ ยังไม่รวมค่าอาหาร ค่ายาให้มันแดกอีก ตอนนอนก็ต้องเปิดแอร์ให้มันนอน ค่าไฟอีก สงสารเจ้าของหมามันน่ะครับอย่าไปถล่มมันเลย คนเค้าทำมาหารับประทาน หมาบูลลี่เค้า บรีดมาเดินโชว์ ไม่ได้บรีดมาทำกิจกรรมไว้หล่ออย่างเดียว 555 อีกอย่างสายหมา แบบ ช็อตตี้ ถ้ามึงว่าสายหมาปัญญาอ่อน ไปศึกษาก่อนน่ะครับ อย่าโชว์โง่ สาดดด เอ้ยด่ากับผีจะ ซวยมั้ยเนี่ยกรู 555

ป.ล คุณบิวครับ วันหลังก็ไปหาหมา กลากๆ มาเลี้ยงแล้วขาย เล่นซ่ะหมาเทพเลยต้นทุนมันสูง เลย ซวยแบบนี้ หรือ เปลี่ยนอาชีพ ไปเลี้ยง เป็ดขาย ดีกว่าครับ คริกๆ
  • Wowwww !!! ถูกใจ แต่ งบไม่ถึงอ่ะครับ แต่ยอมรับเลยว่า สวย จิงๆ ถูกชะตามากๆ

เอาไว้ไม่มีใครจะรับไอตัวเล๊กนั้นไปเลี้ยง เด่วผมรับเอง แต่ตอนนี้ไม่มีงบ ขอบคุณครับ คุณ bigchill
  • ขอบคุณครับ scubapit / Film_LomSak
  • เออแปลกดี!!! ... ลงราคาถูกต้องทุกอย่าง ก็หาว่าแพง ไม่ลงราคาก็หาว่าไม่ลง ต้องให้โทรไปเช็ค ที่จริงแล้วตลาดสุนัขบลูลี่ ราคามันก็ราคานี้อยู่แล้ว แพงกว่านี้ก็เยอะ ผมว่ามันก็สมเหตุสมผล คนวิจารณ์ แม่งก็จริงเลย แหกปากมาด่าเค้าแล้วหายหนี เป็นลูกผูชายดีจริงๆ ..... ถ้าไม่ชอบไม่ถูกใจ ก็ปิดกระทู้นี้ไป ก็หมดเรื่อง ..... ทำใจบิ๊กชิว นายกทุกคน ไม่มีประชาชนคนไหน ถูกใจหมดทุกคนหรอก กูเห็นใครเป็นแม่งก็ถูกด่าหมด นี่ละชีวิต!!!!!!! .. 555555
  • หมาหรือ หมูพี่ โดขึ้นป่ะ ใครมี A.M BULLY แล้วโดดขึ้นบ้างโชหน่อยครับ
    ตอนแรกนึกว่า BULL DOG 555+
    เอาไปเทียบ BENZ-กับ BMW 555+ผมว่าเหมือน HINO 10 ล้อมากกว่า
    ตันๆๆ อ้วนๆๆๆ กินๆๆ นอนๆๆ 555+ กัดแมวตายเปล่าไม่รู้ 5555555+
    คนซื้อ ปัญญาอ่อนสุดๆๆๆๆๆ ซื้อสายอื่นดีกว่าๆๆๆ 555+ ตลกๆๆ
  • ระดับพี่บิว ไม่น่ามาเสียเวลา ต่อล้อต่อเถียง ซีเรียสกับคนพวกนี้หรอกครับ เปลืองตัวเปล่าๆ!!!สู้ๆครับ:062:
  • ของดีอีกแล้วพี่
    หมาคุณภาพแบบนี้ว่านว่านะถึงขายแพงก็หมดก่อนหมาขายถูกอีก
    เห็อีกกระทู้นึงของใครก็ไม่รุเปิดตั้งแต่8000จนเหลือ1500 3เดือนแม่งยังขายไม่หมดเลย
    "ของดีไม่มีถูกของถูกไม่ค่อยจะมีดีซักเท่าไหร่"
    พี่น่าจะคุยกะพี่มาร์คนะว่าให้ผีโพสรูปได้
    ว่านอยากเห็นหมาของผีจิงจิ๊งว่ามันจะเป็นยังงัย
  • ผมเด็กใหม่ครับ เลยยังไม่มีUsername
    พี่ๆๆครับ พันธ์ Bully ใช่มั้ยครับ
    Bully เอาใว้ทำอะไรบ้างครับ
    ทำไมราคามันต่างกันมาก
    คือดูในClip Youtube มันไม่ค่อยมีเลยอะ
    ถ้าใครมีข้อมูลก็แบ่งด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

เออ พี่่ หมาพี่สวยครับ ชอบๆๆๆ
  • ผมว่าไม่แพงนะครับ ราคานี้

ลองต่อรองดู พี่เค้าใจถึงอยู่ แล้ว

อยากได้ราคาไหนก็ว่าไป

สังคมไทยรักกันไว้ครับ

คุยกันได้ทุกเหตุผล

รักและเคารพ
    prisonbreak
  • กัดแมวตายเปล่าไม่รู้ 5555555+

That So funny man...
    Dang... I thougt that flaggy pitbull look very tight in own style bully
    people So different man. I like bully too, but just more little bit tall nigga

Some dog like a fat bitch hahaha .Can't jump Just only eat and eat

( Gangsta )
  • คิดถึงวาราบี้ว่ะ อิอิ เย้!
    ไฟล์แนบ
    a182807.jpg 64K
  • หนา ตัน ล่ำ เตี้ย ใครชอบก็สอยเลย ของดี
  • ขออณุญาติเปลี่ยนแปลงราคาใหม่นะครับ สำหรับสุนัขเพศเมียทั้ง 3 ตัวนี้ ผมขอเปลี่ยนราคาเป็นตัวละ 50,000 บาท ทั้ง 3 ตัว ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามครับ และขอโทษที่ต้องเปลี่ยนแปลงราคาตามความเหมาะสมนะครับ
    ปล.ไม่ได้ลงเพื่อประชดใครนะครับ แต่นี่มันคือของจริง!!!
    WWW.BULLROCKKENNEL.COM
    ไฟล์แนบ
    F42.jpg 81K
    F32.jpg 76K
    f13.jpg 85K
  • That was BullShit man 50,000 Bath
    Dog look a like pig
    all those are flaggy homo hahaha motherfucker
  • ที่สุดของบูลลี่เลยคราบ
  • หมาตัว 50,000 เอามาทำไรได้บ้างอะ
    งง
    งง
    งง
    งง
    งง
    งง
    ใครรูช่วยบอกด้วย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  • Bitch !!! หมาเหี้ยไรราคาห้าหมื่น เอามาแดกบำรุงสุขภาพได้รึไงวะ
    มึงจาแพงไปหนายยยยยยยยย !!!! Motherfucker.

(สงสัยน้ำมันขึ้น หมาแดกน้ำมัน อิอิ ราคาเลยแพง)
  • สวยมั่กๆ ค่ะพี่บิว บิว ตัวเมียตัวสุดท้ายนี้ เจ๋งมากมาย
    สู้ๆ สู้ๆ สู้โว๊ยยยยย :032: :031:
  • :063:สวยครับพี่บิว:063: พี่ทำซะวงการผีๆตัวป่วนสั่นสะเทือนเลยครับ
    ส่วนเรืองราคามันก็เหมาะสมกับคุณภาพของหมานะครับคนที่ชอบที่ถูกใจก็ไม่แพง
    แต่สำหรับพวกตัวป่วนนี่ถ้าว่าแพงคุณก็ไม่ต้องเข้ามาเลือกชมก็ได้ดูแล้วก็ผ่านไปไม่ต้องแสดง
    ความคิดเห็นแบบป่วนคนอื่นไปวันก็ได้นะครับคุณชอบของคุณแบบไหนคุณก็ไปเลือกชมแบบนั้น
    ผมว่าจะเหมาะสมกว่านะครับรักษามารยาทในสังคมกันหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0391.JPG 73K
  • พิทบูลคือพิทบูล
    สายอะไร
    สีอะไร
    ราคาเท่าไร
    คุณค่าของพิทบูลอยู่ที่ตัวคุณ
    หรือสภาวะค่านิยมทางสังคมมาเป็นตัวบงชี้

คนเริ่มทำงานก็ขี่มอไซค์
    พอเริ่มเก็บเงินได้ก็หารถมือสองมาขับ
    พอเริ่มมั่งคงก้หารถมือหนึ่งมาขับ
    อยู่ที่กำลังทรัพย์ของแต่ละบุคคล
    ว่าจะเลือกค่ายรพญี่ปุ่นหรือรถยุโรป
    แค่ค่ายรถญี่ปุ่นยังมีแบ่งเกรดรถ
    รถยุโรปคงไม่ต้องพูดถึงเรื่องราคา
    มันเป็นเรื่องธรรมดาอยู่ที่คุณพอใจตรงไหน

มินิออสติน คันละตั้งกี่ล้านยังมีคนซื้อ แค่เอาไว้ขับทำอะไรก้ไม่ได้
    อยากได้เอาไว้ใช้งานก็เอาไปซื้อกระบะนู่นไป

รู้จักกันไหมคำว่า "คลาส"

ปล.ของผมหมาเถื่อนคุณค่าของมันคือพิทบูล นานาจิตตัง
    ไฟล์แนบ
    290320091532.jpg 66K
  • บิ๊กชิว กูว่า พี่ผีทั้งหลายที่โพล่ขึ้นมาจากหลุม คงมี FC เก่าๆของพี่ตามมาเชียร์ว่ะ 555 นี่ละครับเสน่ห์ ของพิทบูลโซล เสน่ห์ของ บิว ฮาราจุ๊กกรู๊ มาทีไรสะเทือนแผ่นดินไหวทุกที ยิ่งโดนด่ายิ่งดัง จัดไปอย่าให้เสีย รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง มันส์โว้ย
    ไฟล์แนบ
    a436492.gif 44K
  • นี่ bamboo พี่ไม่ได้ไปออกรบนะครับ.??
    ไม่มีปัญหาหรอกครับ จุน jun_kingdompit ไอ่ผีพวกเนี่ยมาสร้างสีสันทีไรหมดไวทุกที แล้วคอยดูนะว่าถ้าหมาขายไม่หมดใน 1-2 อาทิตย์ไม่ต้อมาเรียกว่า พี่!!! ของอย่างนี้มันต้องใช้สมองศึกษาจริงไม๊ครับ น้องชาย
    ไฟล์แนบ
    female 1.jpg 49K
  • เมิงเปนอารัยกะผมนักหนา ผมแค่ว่าหมามันแพงเกิน (หรือไม่จิง ?)
    ( ไอ้เหม่งลาว Bigchill)
    หัวพี่อย่างกับลูกบอล แมร่งน่า.......ว่ะ เอ้อ ผมก้อสมควรเรียกพี่ว่าพี่อ่ะคับ เเก่ งัก

เหมง เหม่ง เหม้ง เหม๋ง เหม๊ง 555
  • เหม่งแล้วยังไงครับท่านผี
    ไฟล์แนบ
    DSC09643.jpg 85K
  • ไอ่ผีตัวสุดท้ายไปย้อนดูซิไป๊ ว่าผมด่าคุณตรงไหน ร้อนเป็นโดนข้าวสารเชียวนะมรึง 555++
  • กำ หมาดีๆ สวยก็ราคาตามนั้นสิครับ ล้ำเตี้ย ออกจะสวย พ่อเเม่ก็ สุดยอดเลยครับ
    ราคาก็ตามนั้น เเต่ผมมไม่มีตังค์ หุหุ หลักหมื่น หูฉี่ 555+
  • หมาเค้าสวยจริง..คุณไม่มีปัญญาซื้อก็อย่าไปอิฉจาเค้าสิ

ว่าคนอื่นไม่ดูตัวเองเลยน่ะเมิงอ่ะ
  • ราคานี้ชั่วโมงนี้ขายได้กูไหว้เมิงเลย ยอม
  • :030:ถึงขั้นไหว้กันเลยรึ พี่ผี:030:

ถ้าพี่ไปไหว้เค้าจริง ผมจะซื้อแมร่งเองเลย:006:
  • :013:Big Chill ขายได้เมื่อไรส่งข่าวด้วยนา
    ไฟล์แนบ
    hpd18.jpg 89K
  • แค่คืนเดียว กระทู้บิวร้อนเป็นไฟเลย บิวสู้ๆ :m025:
    ไฟล์แนบ
    rosie-jones-topless-nuts-january-2009.jpg 63K
  • ไอ้ผีขนุน ผี ชายแดน เริ่มโพล่อีกแล้วนะมึงไอ้ลูกพ่อแม่ไม่รัก โรคอิจฉามึงเมื่อไหร่จะหายว่ะ มันคงฝังรากลงลึกแล้วสิ ไอ้สันดาลทำได้แค่นี้ล่ะพวกมึงอ่ะ 555 อิจฉาเค้าไปทั่ว ไอ้สาดดอย่างเพิ่งเลิกนะ กูกำลังมันส์แล้วไอ้พวก ผีตามน้ำถ้ามันแพงก็อย่าไปเสี่ยน ไปหาพวกหมาแลกอาหารหรือหมาแจกไม่ก็ถูกทิ้งไม่มีปัญญาเสือกวิจารย์ หมาเค้าเลี้ยงไว้ดูเล่น พ่อมึงจะเลี้ยงให้เป็นนินจาหรือไง จะให้กระโดดไปไหนอยากให้กระโดดเก่งๆไปเลี้ยงจิงโจ้หรือกระต่ายซิ ไอ้ฟายยย 555 มันส์ว่ะ