ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ได้เวลาโชว์ หมาแดงกันอีกแล้ว
  • ได้เวลาโชว์ หมาแดงกันอีกแล้วครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    Harley-rednose-2-1-1.jpg 31K
  • ต่อ
    ไฟล์แนบ
    posterpitt-3-2.jpg 106K
  • วันวัน+ซัมเมอร์
    ไฟล์แนบ
    oneone-vs-summer.jpg 44K
  • คุมะ ล่าสุด
    ไฟล์แนบ
    KUMA8.jpg 82K
  • ไก่ป่า
    ไฟล์แนบ
    vatakorn-1238325519-192-168.jpg 64K
  • ชาเย็น
    ไฟล์แนบ
    chayen1.jpg 43K
  • เจ้าโบ้
    ไฟล์แนบ
    bo4.jpg 97K
  • เจ้าน็อต
    ไฟล์แนบ
    not-1.jpg 73K
  • จีโน่
    ไฟล์แนบ
    jeno-1.jpg 117K
  • ดุ๊กดิก
    ไฟล์แนบ
    dukdik.jpg 70K
  • สโตน
    ไฟล์แนบ
    IMG_1671.gif 70K
  • เก้า
    ไฟล์แนบ
    9-1.jpg 53K
  • จีจ้า
    ไฟล์แนบ
    jeja-1.jpg 77K
  • กำไล
    ไฟล์แนบ
    kumrai.jpg 89K
  • โอเล่
    ไฟล์แนบ
    ole1.jpg 16K
  • biker ตัวน้อย มากะเขาด้วย ขอซ้อมใหญ่
    ไฟล์แนบ
    biker.jpg 62K
    biker2-1.jpg 36K
    biker2.jpg 37K
  • 12 เมษายน 2552 วันรวมพล
    ไฟล์แนบ
    promote1.jpg 70K
  • KUMA โตเร็วดีครับ ยิ่งโตยิ่งสวย เลี้ยงได้ดีครับ สมกับที่ลงทุนค่าอาหาร

ส่วน BIKER ผมเตรียมตัวเอาเข้า ฟิตเนต ไว้แล้ว พึ่งไปสอยลู่วิ่งมาไว้รอ BIKER

แล้วเจอกันครับเมื่อเวลาว่างตรงกัน..........................................
    ไฟล์แนบ
    526.jpg 92K
  • พี่2ล้อ ขับรถอยู่กลุ่มไหนครับเนี่ย
  • ชาเย็นนี่ก็อยู่นครสวรรค์ เหรอครับเคยมีลูก มั่งป่าว ครับ
  • ยังครับ
  • ยังไงแล้วขอให้ติดตามใน www.rednose2008.co.cc
    ขอบอก
  • แล้วลูกของลีโอ พี่ได้เก็บไว้บ้างป่าวครับเผื่อจะได้เอาไปทำสาย พอดีได้ลูกลีโอ มา 1 ตัว
  • คงไม่ต้องละครับ ทางกลุ่มผมมีลูกวันวัน อยู่หลายตัวครับ ลีโอเป็นลูกวันวัน ครับ ที่เห็นรูปด้านบนลูกวันวัน ทั้งหมดครับ เรารักษาสายครับ
  • วันที่ 12 นี่ ชาเย็น กับคุมะไปด้วยป่าวครับ
  • ไม่น่าจะพลาดนะครับ
  • ผมขี่ Chopper อยู่กับกลุ่ม นกฮูกครับ คุณkhunboy71
    ไฟล์แนบ
    8.jpg 62K
  • ทำไมพี่ถึงไม่เปลี่ยนคู่ผสม

บ้างละครับ เห็นลูกคู่นี้เยอะจัง
  • ผมก็ขับ อยู่กลุ่ม โครม เดวิล อ่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    qwb_image1272551134536.gif 79K
  • ผมอยุ่อยุธยา อยู่กับพี่ชัช ตลาดไท
  • บ้านโป่งอยากไปจัง
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0112.jpg 34K
    Photo-0009.jpg 87K
    ภาพ034 (Large).jpg 43K
  • น้องครับ รูปที่อยู่ด้านบน เจ้าโบ เป็นลูกวันวัน กับ ไมโล ส่วนเจ้าน็อด เป็นลูกวันวันกับนางส้ม นางดุ๊กดิก ลูกวันวันกับกุ๊ตชี่ ชาเย็น จีโน คุมะ ไก่ป่า ลูกวันวันกับซัมเมอร์ครับ ส่วนที่น้องถามพี่ว่าทำไมลูกวันวัน กับซับเมอร์ เยอะจังนั้นเห็นผลมีขอเดียวเพราะคู่นี้เป็นลายบีด ไทเกอร์ ครับ เพื่อต้องการพัตนาสายให้นิ้งจะได้เป็นประโยดต่อผู้ที่จะนำไปทำสายในอนาคตครับ สายที่ทางเราเก็บไว้ผสมกันส่วนใหญ่จะเป็นลายบีดวันวันครับเร็วๆนี้จะมีผลผลิตออกมาให้ชมแน่นอนติดตามได้ จากทางเว็ปของเราครับอยากรู้เรื่องสายของเราว่าวันวันผสมกับแม่ตัวไหนไปบ้างถามคุณเชนได้ เลยครับ ขอบคุณครับ
  • หวัดดีครับ คุณ khunboy71 และ คุณ bank

ไม่พ้นค้นบ้านเดียวกันกลุ่มพันธะมิตรกันอีก ผมอยู่กับป๋าหรั่ง นกฮูก

ว่างๆ คงได้เจอกันในงานกลุ่ม Chopper นะครับ

แต่ตอนนี้ผมลงมาเหมางานที่ ภูเก็ต ได้ปีกว่าๆ แล้ว

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ขึ้นกรุงเทพ ไปขี่รถเลย (ใจรัก แต่ปากท้องมันหิว)

เออ งานภูเก็ตไบค์วีค ไม่สนใจลงมาเที่ยวหรือครับ ถ้ามาเรียนเชิญ
    ไฟล์แนบ
    นกฮูก 3.jpg 75K
  • ทำไมคนชอบChopperต้องชอบพิทบูล งงงงงงง
  • lamphun
    ไฟล์แนบ
    ramm12.jpg 64K
  • สิ่งที่ผมคิดว่า Chopper กับ Pitbull คล้ายกัน ทำให้คนชอบ Chopper มาเลี้ยง Pitbull

1. สวยและดุ ดูลึกลับน่าค้นหา

2. pit เจ้านายมีคนเดียว ส่วน Chop ก็เจ้าของคนเดียว

3. pit มันมีพลัง Chop มันก็มีพลัง

4. Pit เห่าเสียงดังน่าเกรงขาม Chopเสียงท่อและเครื่องยนต์ก็น่าเกรงขาม

5. pit เลี้ยงเมียไม่ด่า Chop ขี่เมียก็ไม่ด่าเพราะไปคนเดียวบรรดาอีหนูไม่กล้าซ้อนไปด้วย............................................................
  • 55555555555ถูกใจจริงๆ ส่วนผม ชอบพิท พี่ชายชอบChop แต่ผมต้องดูแลทั้งพิททั้งChop
    เพราะชอบเอาChop ของพี่ไปขี่ แต่ไม่เห็น พี่ชายเอาพิทผมไปจูงบ้างเลย
  • :005:หมาแดงนี้มันยอดจริงๆๆๆ
  • ขอแจ๋มด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03748.jpg 42K
  • ไข่มุกครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC037682.JPG 53K
  • ผมก็คอหมาแดงเหมือนกันแต่แดงได้เท่านี้แหล่ะครับ อยากเห็นหมาแดงรวมกันเยอะๆครับคงน่าดูเชียว
    ไฟล์แนบ
    k42.JPG 44K
    k22.JPG 36K
  • รวมกันได้เยอะพอสมควร ที่นครสวรรค์ครับ ลองชมละกัน
    ไฟล์แนบ
    MEETING-KONWAN-1.jpg 120K