ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ช่วยผมลุ้นหน่อยจะออกมาแนวพ่อหรือปู่ หุหุ
    ปู่สโตน
    ไฟล์แนบ
    PIC_16122.jpg 47K
    stonecold42.jpg 86K
  • พ่อสตอม

รู้งี้น่าชื่อสตีด อิอิ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ00484.jpg 107K
    stom...jpg 53K
  • ผมชื่ออาก้านะครับ อายุ3เดือน24วัน รูปปัจุบันยังม่ะได้ถ่ายเลย อิอิ เห็นพี่น้องร่วมคอกมาโพสกันเมื่อหลายวันก่อนมาไม่ทัน กระทู้ดันเร็วมาก
  • ผมว่าไปทางปู่ครับ จากสายตาโครงสร้างของน้องหมาไปทางปู่
  • ยืนเหมือนปู่เดี๊ยะเลย
    หยั่งงี้น่าจะได้เลือดปู่มาเยอะนิ
  • สงกะสัยต้องซื้อโซ่แบบปู่ซะแล้ว จ๊ากก ขออนุญาติด้วยนะครับสำหรับรูปปู่สโตน กับ พ่อสตอม
  • คอหักแน่ อาก้าเอ๋ย
  • อ้าวแล้วผมละครับ
    พี่น้องเดียวกันคอกเดียวกันครับ
    ไฟล์แนบ
    3-52.jpg 108K
    3-33.jpg 107K
  • เรดเดวิลนี่ ท่าทางหูจะทรงเดียวกันเลย อิอิ
    ตั้งแต่สงกรานต์มา อาก้าผอมลง อิอิ เหตุเพราะเจ้าของมัวแต่กินเหล้า อาก้าเลยตอมใจ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    vkdhk2.jpg 53K
  • จะให้ถึงปู่เลยเร้อ คงจะยากนะ ดูกระดูกแล้วไม่น่าจะถึง และอีกอย่างตัวพ่อก็ตัวเล็กกว่าปู่แยะส่วนแม่นี่ก็ตัวเล็ก เต็มที่ก็แค่พ่อ รับรอง
  • ไม่แน่นะครับสายเลือดสโตนแรงๆอย่างนี้มีรุ้นครับ
    ไฟล์แนบ
    ชีโร่ 034.jpg 12K
  • ไม่ต้องลุ้นครับ ชุดนี้สายเลือดไม่แรงเท่าไหร่ ครอกนี้เท่าที่เห็นเหมือนพ่อกับแม่ทั้งหมด พ่อหมานี่เล็กกว่าปู่เยอะน่าจะออกไปทางย่ามากกว่า ตัวก็เล็กหัวเล็ก เห็นครั้งแรกบอกว่าเป็นลูก Stone ก็แทบไม่อยากจะเชื่อ เท่าที่ติดตามดูลูกหมารุ่น ๆ เดียวกันที่เห็นว่าใหญ่กว่าครอกจริง ๆ ก็น่าจะเป็นชุด Linebreed Stone ครอก lion กับ red pig นะ เพราะบางตัวตอนนี้อายุยังไม่ถึง 4 เดือนหนัก 20 กก. แล้ว เห็นโชว์อยู่ในบอร์ดก็มี ชุดนี้มีโอกาสเป็นไปได้ที่จะเหมือนปู่มากกว่า ก็วิจารณ์ตามความเป็นจริงที่เห็นอะนะ สำหรับเจ้า ชีโร่ นี่ก็ไม่เห็นจะใหญ่อะไรนัก เล็กกว่าพ่อมันแยะ
  • เฮ้อ น้าผีมาทีเดียว วงแตกเลย
    ทางภาคเหนือยิ่งคนน้อยๆอยู่
    เจ้าจูล่งของผม ตอนนี้ 3 เดือน 22 วัน หนัก 20 กว่ากิโลก็จริง
    แต่เจอเจ้าอันปัง กับพี่น้องRed Saertus Family เข้าไป ถึงกับหนาวเลย
    (กระทู้ในบอร์ดหมายเลข 5329 ของคุณ redonly)
    ตามลิ้งค์ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=5329&page=1#Item_3
    เห็นบอกว่าตอนประมาณ 4 เดือน หนัก 27 กิโล ผมถึงกับผงะเลยครับ เจอสูงใหญ่กว่าเจ้าจูล่งเยอะ
    แต่อยากให้ลุ้นกันยาวๆครับ อย่าเพิ่งหมดกำลังใจ หนีกันไปซะก่อนนะครับ
    จะเล็กจะใหญ่อย่างไร วันนี้เราก็เลี้ยงจนผูกพันกับมันแล้ว ผมก็จะรักและดูแลให้มันเติบโตที่สุดเท่าที่ทำได้
    ส่วนจะเหมือนเจ้าสโตนโคลด์ หรือไม่ อันนี้แล้วแต่ วาสนา ถ้าได้ ก็ถือเป็นกำไรชีวิตครับ
    ไฟล์แนบ
    PIC_2248re2.jpg 111K
    PIC_2234 re.jpg 91K
  • โห น้าผี มาแบบข้อมูลแน่นๆ อิอิ แต่ก็ขอบคุณครับ จริงๆจะเหมือนพ่อหรือปู่ผมก็ไม่สนเท่าไหร่หลอก แค่ลุ้นเล่นๆเฉยๆ เท่านี้ผมก็ภูมิใจแล้วครับ สปริงโพล คาบไม้ ว่ายน้ำ อาก้าทำได้ตั้งแต่2เดือน แถมยังประจัญหน้ากับฝูงวัวแทนผมอีก ตอนนี้ก็จะครบ4เดือนแล้ว ใจมันขนาดนี้ ตัวแค่ไหนผมก็ไม่สนหลอกครับ 555+
  • คุณผีวิเคราะดีครับแต่ไม่เห็นตัวจริง ผมเป็นคนไปอุ้มมาเองเจ้าอาก้านะเห็นครังแรกมันเป็นหมาที่ปากสวย หัวสวย แน่ๆ ปากสั้นกามกว้างมาก สำหรับหุ่นมันอาจจะไม่ใหญ่เหมือนปู่แต่ผมคิดว่ากล้ามสวยแน่ๆเพราะเจ้าของมันฟิตมากกว่าหมาอีก555555555555
  • อยาเห็นหมาน้าผีว่ะ
    ใหญ่เหมือนปากไหมเน๋อ
  • ใหญ่จริงมาลงให้ดุดิวะผีอย่าดีแต่เห่า 555555
    ไฟล์แนบ
    1232.jpg 10K
  • rambo
    ไฟล์แนบ
    ra00.jpg 54K
  • ยังมีตัวผู้อีกตัวที่เชียงใหม่ เมื่อไหร่จะได้เหผ้นน้อ
  • แรมโบ้ทำไมแน่นจัง ง่า น่ากลัวๆ อิอิ