ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• โดนหมอตัดไปต้มซุบแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    Image005.jpg 121K
  • ทรหดมากๆครับนั้งเบนซ์(2ประตู24หน้าต่าง)ไปกลับไม่มีเมาค้างเลย 5555+
    ไฟล์แนบ
    Image003 (Small).jpg 36K
  • จะติหรือจะชมก็เชิญตามสะดวกคร้าบบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    Image007.jpg 89K
  • กลับบ้านมาก็ซนเหมือนเดิมไม่มีซึมเลย
    ไฟล์แนบ
    Image006.jpg 120K
  • แถมอีกนิดนานๆมาทีอันนี้ก่อนตัดครับ
    ไฟล์แนบ
    Image008 (Medium).jpg 58K
  • กี่เดือนครับ
  • แจ้งด้วยครับไปตัดที่ไหหนมาครับ...แผลแห้งลงรูปให้ดูอีกน่ะพี่
  • 3เดือนเกือบ4ครับ
    ตัดที่เอเชียเพ็ทซ๊อป นครสวรรค์ครับ
    เด่วตัดไหมแล้วจะอัฟให้ดูใหม่นะครับ
    ปล.คุณหมอสวยด้วย 555555+
  • ขอถามด้วยคับ ...... และกรุงเทพ มีที่ไหนตัดหูได้บ้างคับ.....
    ไงช่วยแนะนำด้วยคับ
  • วัดไผ่ตันครับแต่ไม่รู้อยู่แถวไหน
    มะใช่คนกรุงเตปเคยได้ยินพี่ๆเขาบอกกัน
  • หมอตัดโคดแหว่งเลยอะ
    เด๋วต้องแก้อีกทีแน่เลยอะ
  • สวยดีนะครับแล้วถ้าว่างเจอกันนะครับ อาท