ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้สักตัว
  • ผมอยากได้น้องพิทบลูมาเลี้ยงสักตัวมีงบน้อย แต่ใจรัก

ใครอนุเคราะ ก้อเชิญนะครับ

ผมมีความรับผิดชอบแน่นอนไม่ต้องห่วงนะครับ

ไม่มีปัญหาต่อสังคมแน่นอน

ถ้าขายผมขอซื้อแบบผ่อนรายเดือนได้มั้ย

รักน้องพิท
  • ติดต่อมาครับที่
    ืnai_kob@hotmail.com
  • โอ คนจริงดีครับ อย่าเอาแบบบางคนนะครับ
    ผมเคยเห็นบางเวปขอซื้อมาถูก ๆ แล้วบอกจะเลี้ยง แต่มันเอาไปขายต่อ เอากำไร เห็นแล้วรู้สึกไม่ดีครับ
    ขอให้ตั้งใจเลี้ยงจิง ๆ น้าาา หนับหนุน ๆ ครับ:006::006:
  • จัยเยนๆ
  • ต้องคำนวณด้วยนะครับว่า แต่ละเดือนจะให้พิตได้เท่าไหร่ ทั้งค่ายา และค่าอาหาร

เพราะว่า ช่วงแรกๆจะมีค่ายาเข้ามาด้วย รวมถึงค่าอุปกรณ์เครื่องใช้ต่าง แล้วก็ยังมี

เรื่องค่าดูแลรักษา แบบกระทันหัน ซึ่งมันต้องเกิดขึ้นกับทุกตัวอยู่แล้วนะครับ ยังไง

ขอให้พิจารณาไว้ด้วยนะครับ เราจะได้เลี้ยงอย่างมีความสุขโดยที่ไม่เป็นภาระของเรา

ของผม แต่ละเดือนกันไว้ที่ 3000 ซึ่งเงินเท่านี้ไม่ถึงกับเยอะแต่ว่าหมาผมก็มีความสุข

ซึ่ง 3000 นี้ไม่รวมค่ารักษาฉุกเฉินนะครับ อันนั้นเราต้องมีไว้อยู่แล้ว ลองดูครับ
  • แบบนี้ 3500 โทรมาแล้วกัน 0801076611
    ไฟล์แนบ
    DSC034193.JPG 112K
    DSC034173.JPG 100K
  • ใจเย็นๆครับค่อยๆหากระทู้เก่าครับ
    ไม่งั้นลองดูสักพักที่ถูกใจครับ
    เอาที่ตัวเองต้องการ
    เพราะจะอยู่กับเราไป
    หลายปีครับ
    รักและรับผิดชอบ