ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

++ MEETING PITBULL PHUKET วันที่ 3-5-52 ++
  • ++ MEETING PITBULL PHUKET วันที่ 3-5-52 ++

เรียนเชิญทุกท่านที่อยู่จังหวัดภูเก็ต และใกล้เคียง ที่มีใจรักและสนใจใน Pitbull เข้าร่วมงาน Meeting เล็กๆ

เริ่มเวลา 15.00 น. สถานที่ลาน 72 พรรษา ตรงข้ามร้านเลม่อนกราส

กิจกรรม

1. พบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนภาษาคนรักหมา

2. โชว์ลากน้ำหนักโดยเจ้าเลโต้ ของคุณกาน

เรียนเชิญทุกท่านที่มีใจรักใน PITBULL ( มีหมา Pitbull หรือไม่มีก็ได้ ) เข้าร่วมงาน Meeting Pitbull Phuket เล็กๆ เพื่อจะเป็นงานใหญ่ในอนาคตครับ

ขอบคุณมากมาย
  • :001:กลัวหน้าแตกจังเลยไม่น่าไปรับปากพี่น้องเลย อิอิ:002: ยังไงก็ค่อยว่ากันพรุ่งนี้:030::065:
  • จะรอโห่ ถ้าเจ้าเลโต้ทำไม่ได้

อย่าลืมเอารูปลงให้ยลนะครับ:030: