ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ข้อดีบูลลี่-หมาllดJ
  • อืมๆ ก่อนอื่นเลย ก็ มี คำพูดบางคำจะบอกว่า

'''''' ต่อ ไป นี้ จะ เป็น สมา ชิก ที ดี กับ เว็บ หุหุ''''''จะไม่ด่าผี จะ ไม่ ใช้คำหยาบต่อผี

คิดไป คิดมา บ้านก็เหมือน ศาลา ที่ พวกเราจะมาเจอกันเเลกเปลี่ยนความคิดกัน เเต่อาจมีบางความคิดที่เเตกต่างกัน

พอมานึกดีๆ ถ้า มีคนอื่นหลายๆ คนที่เข้ามาดูเว็บ วันหนึ่งหลายๆ คน ถ้าเขามาหาข้อมูล เห้นสภาพ การด่าทอกัน

เค้าคงมอง พวกเรา ว่าเป้นคนไม่สุภาพ สถุน ไม่มีการศึกษาเเน่เลย

หุหุ ฉะนั้นต่อไปนี้ ผมจะไม่ด่า หรือพิมพ์ไม่สุภาพ เเล้ว ถ้าโมโหจัดๆ ก็สาบเเช่ง เค้าไปเลย555+ไม่ด่า อย่าลืมนะผีมาด่าผม ผม เเช่ง ให้ ท้องเสียจริงๆ ด้วยหุหุ

มาเขาเรื่องกันเลยดีกว่า จะได้ไม่เปลืองกระทู้

เพื่อนๆ คิดว่า หมาเเดง มัน เจ๋ง มันจี๊ด ยังไง มันดียังไง มันมีประโยชน์ยังไง นิสัย เป้นไง

..........เเล้วเพื่อนๆ ว่า บูลลี่ มัน ดี มัน เท่ มันเป็นสัตประหลาด มันโอเวอร์ มัน เจ๋งยังไง นิสัย เด่นยังไง ช้วย ออกความคิดเห้นด้วยนะครับ

หุหุ สุดท้ายนี้ ใครด่าผม ทุกอย่างขอให้เข้าตัวเงเเล้วกัน 555+ ผม มีพระดีนะครับ คิคิ ว่าไรผมเข้าตัวนะ คิคิ บางขุนพรมพิมพ์เส้นด้าย กรุเก่า หลวงพ่อเงินพิมพ์ขี้ตา

พระวัดพลับ ปิตตาหลวงปู่เส่ง ปิตตาหลวงปู่นาค ขุนเเผนไข่ผ่า พระลีลา เเละ เจ๋งๆ อีกมากมาย ใครด่าผมเข้าตัวเเน่คิคิ นี้ขู่เเล้วนะ

กระทู้นี้ไร้สาระ หลายเรื่องซักนิด โทดทีนะครับ ไม่อยาก ให่หน้าตกไว
  • อ่ะ..สวัสดีก่อนเลย
    ..
    ..
    แรกๆ ก็คิดจริงๆ เลยค๊าบ ว่าเข้ามาอ่านเพื่อหาความรู้จริงๆ แต่อ่านไปอ่านมา ทำไมมีด่ากันด้วยหว่า..!! เริ่มแปลกใจ
    คิดๆ ไป คิดๆ มา ว่า webboard นี้ เราจะได้อะไรบ้างมั๊ยน๊า... แบบว่าถ้าพูดอะไร หรือแสดงความเห็นอะไร จะได้เพื่อนหรือศัตรูกันแน่ว๊า...
    แต่ก็ช่างมันเถอะ ก็ดูๆ กันไป ไหนๆ ก็รักแล้วนี่นา
    ..
    ..
    เข้าเรื่องดีกว่า แบบว่า ที่บ้านมี Bully กับ Pitbull
    มันก็น่ารัก ทั้ง 2 แบบ แต่มันต่างกันนะ เท่าที่เห็น
    Bully ที่บ้านนี่ มีมาดดดมาก เวลาเดิน เวลานั่ง เท่ห์ดี เวลาที่เราไม่อยากให้มันทำอะไร เราก็จะเรียก แล้วทำเสียงดังกับมันนิดหน่อย มันก็จะหยุดแล้วก็เดินตามเราเลย ช่างพูดง่าย กว่าคนบางคนอีกนะนี่ อิอิ..
    ส่วน Pitbull นี่ ซนมากกกก อยากรู้อยากเห็น ถ้าปล่อยไปวิ่งเองนี่ ได้แผลตลอด ถ้าจะห้ามมันนี่ ต้องเสียงดังๆ หน่อย
    แต่ไงก็ชอบคับ นิสัยดี ทั้ง 2 ตัวเลย
    ปล..ความเห็น อาจไม่ตรงกับใครๆ ก็ขออภัยไว้ก่อนเลย อ๋อ..มันเพิ่งจะ 6-7 เดือน เองง่ะ
    ...
    ...
  • งงกับค.หที่2

เจ้าของกระทู้เค้าต้องการความเห็นระหว่างหมาแดงกับบูลลี่นะครับ

ผีออกมาเตือนสติด้วยความหวังดี อย่าแช่งผีเลย
  • สวัดดีครับผม ชื่อแก่นแก้ว ผมเลี้ยงสาย bully อยู่ เขาคือพิทบูลครับ หากคุณสงสัยเขาก็คือพิทบูลที่บรีดออกมาให้มีรูปร่างที่ผิดเพียนไปจากพิทบูลในอดีด แต่ผลที่ได้จากการบรีดคือ
    รูปร่างที่กำยำขึ้น ความดุน้อย เท่าที่ผมรู้มาก่อนที่จะเลี้ยงก็ประมาณนี้ครับ แต่ที่รู้เเน่ๆผมเลี้ยงมา 9 เดือน เขามีความสามารถที่เราคิดไม่ถึงหลายอย่างครับ ผมว่ามันอยู่ที่คนเลี้ยงว่า
    ต้องการเลี้ยงหมาไปทำอะไร เอาไว้ไปกัดเเข่งสายกัดครับ เอาไว้ลากน้ำหนักจมูกแดงดีครับตัวใหญ่แรงมาก เอาไว้เป็นเพือนผมแนะนำ BUllY ครับ เขาน่ารักขี้อ้อนครับ
    ไฟล์แนบ
    P3310279 (Small).jpg 24K
  • 555+ ท่านยา เปิดกระทู้ มีกันชนมาด้วย

หมาแดง แรงขับเยอะ ตื่นตัว รวดเร็ว พละกำลังมีมาก สรีระ เหมาะแก่การทำกิจกรรม เป็น โอลแฟมมิลี่ ความตื่นเต้นเยอะดีเวลาเลี้ยงมัน

บูลลี่ไม่เคยเลี้ยงครับ แต่เท่าที่เห็น มันน่ารัก ค่อนข้างเป็นมิตรกับทุกชีวิต หุ่นเตี้ยลํ่า สะใจคนสุดยอด ด้วยสรีระที่เปลี่ยนไปมากจึงทำให้ไม่เหมาะกับกิจกรรมหนัก

และพิตบลู ยังไงก็คือพิตบลู ไม่ว่าจะสายไหน มันก็สืบสายเลือดมาจากหมาในสังเวียน แล้วแต่ว่ามันจะมากน้อยเท่านั้นเอง ส่วนเรื่องเป็นเพื่อนกับเรา

ไม่ต้องสงสัยเลยว่าจะต้องเป็นสายไหน มันเป็นได้ทุกสายเลยครับ แล้วแต่เราจะชอบแบบไหนเท่านั้นเอง อยากได้ความตื่นตัว พละกำลัง กิจกรรม ก็หมาแดงไปเลย

อยากได้ความเป็นมิตรกับสิ่งมีชีวิตอื่นๆ หรือสรีระที่สะใจเรา ก็บูลลี่ แล้วยังมีสายเก่าให้เราเลือกใช้ ซึ่งคุณสมบัติก็ไม่ต่างจากหมาแดงเท่าไหร่นักหรอกครับ
  • บูลลี่ไม่เคยเลี้ยงไม่รู้ แต่เรสโนสเลี้ยงอยู่ มันทำได้ทุกอย่างเท่าที่เจ้าของจะมีปํณญาฝึกมัน
    ลูกหมาแดงของเพื่อน สองเดือนกว่า ว่ายน้ำ เล่นสปิงโพ ไปยืนขู่วัว มันคิดว่ามันเจ๋งมากไม่เคยกลัวอะไรเลย เนี่ยแหละคือหมาแดง กับคนรู้จักมันวิ่งเข้าไปหาแล้วนอนหงายท้องให้เกาพุงเลย ตอนนี้มัน4เดือนแล้ว ชื่อเจ้าอาก้า
  • ไอ้ฟายถามมาได้ ตั้งกระทู้ปัญญาอ่อน ไอ้สร้างภาพ
    หมามันก็มีข้อดีต่างกันอยู่แล้ว ถุย ถามมาได้
    ไหนบอกว่าศึกษามาหลายเดือนแล้วงัย หมั่นไส้ว่ะ
    ทำเป็นตีสนิทคนอื่นไปทั่วเลยนะมึง
    ไหนล่ะหมามึงได้มายัง หรือได้มาแล้วไม่กล้าโชว์ว่ะ
    ตั้งกระทู้ดี คอมเม้นท์ดีสร้างภาพให้ตัวเองดูดี ถุย! ไอ้เด็กขนตูด
    ไอ้หน้าเสี่ยวเอ้ย กูหมั่นไส้เมิงมานานแล้วเสนอหน้าตลอด
  • 5555555555+ จัดไปครับ คุณ ผี 55+ ว่ามาเลยครับ ผล อ่ะไรที่ออกจากปากคุณ ก็ส่อ ถึง ความคิดร้ายต่อผู้อื่น

ผมอโหสิกรรมให้นะครับ 55+ ผมไม่ด่าคุณครับ 55+ ผมเเค่ขอให้คำทุกคำตกอยู่กับตัวคุณเองครับ

+++สรุปคุณก็ยังไม่เข้าใจ ผมไม่ได้ถามว่ามันนิสัยต่างกันยังไง

ผมเเค่ อยากให้เพื่อนที่เป้นเจ้าของ .... พูดถึงความภูมิใจที่ได้เลี้ยง มันครับ ว่าหมาเเดง-บูลลี่ ของเพื่อนเป็นไงบ้าง เเค่นั้นเองครับ 555+
  • มีทั้งผีดีผีร้ายนะครับ !!!! Log in มาคุยกันดีกว่าลูกผู้ชายดี

ไม่เก๋านะครับ (แต่พี่ผีเค้าเคยบอกว่าผมเก๋า....) แต่เข้าใจความรู้สึกคนโดนด่าโดยไม่มีสาเหตุ....

ขอบคุณพี่ผีตัวร้ายที่คอยกัดเหมือนหมาเลย !!!
  • 55+ หมันใส่ ส่อถึงความอิจฉา 555+ ฮาดีว่ะ

เห็นด่าผมทีไรจะด่าเรื่อง เเฟนรวยรึยังไง

รวยมากรึยังไง หมาสวยมากเหรอ เอาหมามาโชวดิ

คิดได้ยังไงครับ ว่าผมหน้าเสี้ยว อิจฉาผมอีกดิ

เเน่จริง เอารูปมาลงสิครับ ว่าหน้า คุณมันหล่อเเค่ไหน

ถึงมาว่าหน้าคนอื่น 55+ ผมว่า หน้าคุณอ่ะ ไม่ได้หนังเท้าผมเลยนะครับ

ถึงไม่กล้าเสนอหน้าอ่ะ 555+

มาว่าผมตีสนิทกับคนอื่น ผมไม่ได้ตีสนิทครับ ผมก้เเค่คุยด้วยเฉยๆ เเล้วก็ไม่ได้ด่าใคร

ใครเเอดมาหาผมก้คุยดีด้วยหมด ผมไม่เห้นต้องไปตีสนิทใครเลย

ก็หลายๆคนในนี้ก็เเอดผมเอง

ไม่เหมือนคุณไม่มีใครคบ55+

ฮาได้ใจ ด่า เเต่ล่ะที ไม่สงสารตัวเองบ้างเหรอครับ 55+

ส่อถึงความอิจฉาเขาไปทั่ว55+
  • ไอ้ ยากุซ่าวา 0817968234 อันนี้เบอร์ กูนะ โทรมาคุยกันหน่อยดิ
    ถ้ามึงไม่โทรมาภายใน 3 วัน กูจะถือว่ามึงหน้าตัวเมีย
    หรือใครที่มีข้อมูล ไอ้ ยากุซ่าวา ว่ามันเป็นใคร บ้านอยู่ที่ไหน ส่งเมลมาบอกที่ p.o.Farm@Gmail.com ถ้าผมไปตรวจสอบแล้วเป็นความจริง จะมีรางวัลให้และเก็บเป็นความลับครับ
    เอ๋ แม่สาย
  • เป็นห่าไรมากปะไอ้แก่ tarotman มึงเที่ยวนักเลงใส่คนนั้นคนนี้อยู่ได้ มึงใหญ่มาจากไหนวะ ถุย ไอ้ควาย

ผีด่านักเลง
  • ไอ้ควย yakuzaawaa หน้าหนังหีเอ้ย ควายเมิงว่าคนอื่น หน้าไม่ได้หนังเท้าเมิง ถุ้ยควาย
    คำดีๆไม่เอา เมิงเป็นใครวะ สัตว์ เมิงหล่อตายเลยวะ หน้าเมิงอะ กูเห็นรูปเมิงอะ ใส่เเว่นใช่มะ ควาย
    ถอดเเว่นออกมา ตาเหล่อะดิ ไม่ก็ตาเมิงไม่เข้ากับหน้า ควายเอ้ย ยากุซ่า 555+ ชื่อดีนะ เเต่คำพูดเด็ก........ ไม่อยากใช้คำที่ดูถุก คนอื่น เพราะทุกคนคือคน เท่าเทียมกัน
    ไมมีใครรวยกว่าใคร ไม่มีใครหล่อกว่าใคร ของทุกอย่างอยู่ทีใจวะ
    โทษำหรับคำหยาบ ครับ
  • เออวะไอ้นี้มันลาวจิงๆด้วย หาเรื่องให้คนด่าได้ทุกวัน วันนี้มันจะโชว์ ว่าใครซื่ออะไรให้มันอีกกูอยากรู้จิงๆ
  • ไอ้ควย yakuzaawaa หน้าหนังหีเอ้ย ควายเมิงว่าคนอื่น หน้าไม่ได้หนังเท้าเมิง ถุ้ยควาย
    คำดีๆไม่เอา เมิงเป็นใครวะ สัตว์ เมิงหล่อตายเลยวะ หน้าเมิงอะ กูเห็นรูปเมิงอะ ใส่เเว่นใช่มะ ควาย
    ถอดเเว่นออกมา ตาเหล่อะดิ ไม่ก็ตาเมิงไม่เข้ากับหน้า ควายเอ้ย ยากุซ่า 555+ ชื่อดีนะ เเต่คำพูดเด็ก........ ไม่อยากใช้คำที่ดูถุก คนอื่น เพราะทุกคนคือคน เท่าเทียมกัน
    ไมมีใครรวยกว่าใคร ไม่มีใครหล่อกว่าใคร ของทุกอย่างอยู่ทีใจวะ
    โทษำหรับคำหยาบ ครับ

55+ มึง ว่า ....ไรนะ หาว่ากุว่ามึงก่อนเหรอ

กูอยู่ดีๆ มาว่า กู ไอ้หน้าเสี่ยว พอกูด่ากลับ ว่าหน้ามึงดีมากเหรอ

มึง กลับมาว่ากุว่ามึง มึงนี้ยังไง

พี่เอ๋ ไม่ต้องห่วงครับ ผมโทรไปหาพี่เเน่ๆ ผมไม่ได้หน้าตัวเมียครับ

ผมทำไรผมพิมพ์ไร ผมรับผิดชอบ คำพูดครับผม

เเต่พี่เที่ยวมาหาเรื่องชาวบ้าน มาว่า ผม ว่าไอ้เด็กขนตูด ทั้งๆ ที่ผมไม่ได้ว่าพี่เลย

ผมก็คงไม่อยู่เฉยๆ ให้ใครมาดูถูกผมหรอกครับ
  • ผม ไม่ได้ ว่าใครเเล้ว ต้องเเอบ มาเป้เนผีครับ
  • ก็มึงมันเด็ฏขนตูดนี่ว่าไอ้ yakuzaawaa กุว่ามึงอย่ามาเล่นบอดนี้เลยวะ ไม่มีใครชอบมึงหลอก กูดูจากที่เค้าด่าๆมึงกันนะ ไอ้เด็กขนตูด 5555555555555555555555555555555555555555555555555555

ผีมาแว้วววววว.....
  • ....มึงมากกว่ามั้ง ไอ้ เด็กทะลุถุงมาเกิด55555555555555+

ไอ้พวก ลูกเมียน้อย อย่างมึง ก็ได้เเต่หลบหลังร่มเงาคนอื่น
  • คุณยา ผมว่าคุณดังแน่เลย เปิดกรกะทู้ไหนก็เจอแต่คนด่าคุณ แสดงว่ามีจุดดึงดูดคน

ผีซาไก
  • - -* ดังเเบบนี้ ไม่เอาครับ ผมยกให้คนอื่นดีก่า รำคาญจะเเย่

มันมีอยู่คนเดียวอ่ะครับ เเต่ สมัครหลายid หลายชื่อผี

ทำเป้นว่าคนมาด่าผมเยอะ

ต้องเชคเวลาดูครับถึงรู้ หุหุ
  • คนเดียกันพ่อมึงดิ ถ้ามึงไม่จบกูก้อด่าใงไปแหละ ไอ้ควาย
    ที่กูเห็นอ่ะก้อมีแต่ผีที่รุมด่ามึง กูมีไอดี กูก้อใช้ไอดีด่ามึงจะจะ ทำไมกูต้องสมัคหลายไอดีว่ะ โง่แล้วยังอวดฉลาดน่ะมึงอ่ะ กูไม่แฝงแล้ว กูด่ามึงตรงๆเนี่ยแหละ ไอ้ควาย กูลูกผู้ชายพอ กูอยากรู้มึงเช็คไงว่ะ ก้อมีแต่ผีทั้งนั้นอ่ะ กูจะบอกให้ กูมีไอดี และกูก้อจะใช้ไอดีกูนี่แหละตามด่ามึง ถ้ามึงยังไม่จบ ไอ้แสดดด
  • สวัสดีครับ

วิทยา เกตจังซี่มันต้องถอน

ไหนคุนว่า พระดี จะไม่ด่า แล้วคุณด่าทำไมครับ

ผมมาอ่านเฉยๆ อิอิอิ สนุกดี...มีทุกบอร์ด