ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่ๆครับรบกวนด้วยครับ!
  • พอดีเป็นหมาของเพื่อน ตัวเมียมันแว้งกัดไม่ยอม ครบวันที่จะต้องผสมวันนนี้ ... ใครพอจะมีเบอร์ คนจับช่วยทิ้งเบอร์ด้วยนะครับ ... ตอนนี้อยู่แถวหลักสี่ครับ
    ขอบคุณมากครับ สำหรับพื้นที่ในกระทู้ ขอบคุณจริงๆ....
  • มัดปากตัวเมียซิน้องโน๊ต
  • ขอบคุณครับพี่เปา โทรไม่ค่อยติดอ่าว่างๆจะโทรหา..หมาเพื่อนโน้ตเองเป็นหมาสายคอกวิลลี่ครับ มันจะผสมกับลูกลูคอร์น+เอ็มม่า ติดต่อ คนจับได้แล้วนะครับ..... คนจับอยู่แถวเกษตรอะครับ พอดีเพื่อนอยู่หลักสี่ ...
  • ไอ้พวกหาเเดกกับหมา ทำออกมาไม่มีใครซื้อเดี๋ยวก็มีปัญหา
    ทำพวกกูซวยกันหมดอีกเบื่อพวกมึงจริงๆ
  • :064: ยุ่งไรด้วยวะ ไอผี ไอตุ๊ด พวกมึงใครอะกูเหนมรึงตัวเดียว ทุกวันอะ ! อย่าให้มันมากกูขอ กูจบกับมึงไปนานแล้ว กูขอ!! เลิกยุ่งกะกรูวส์ซะ กูไม่เก๋าด้วย.... ขอจบเหอะ สาธุ ไปผุดไปเกิด