ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คอกนี้หายไปไหนครับ
  • ผมอยากทราบว่าคอก วิลลี่ที่โพธารามหายไปไหนแล้วครับ เงียบเลย ไม่ได้ยินข่าวคราวเลยครับ
  • ก็ยังอยู่นี่ครับ ไม่ได้หายไปไหนซักหน่อย ลูกสุนัขก็มีมาเรื่อยๆครับ เพียงแต่ว่า เฮียวิลลี่ เค้าคงไม่มีเวลาอัพเดทมั้งครับ

แต่ผมยืนยันว่ายังอยู่ 100% ผมคนพื้นที่ครับ ผ่านหน้าบ้านเฮียเค้าแทบทู๊กวัน วันนี้ยังเห็นนั่งทานข้าวกับครอบครัวเฮียเค้าอยู่เลยครับป๋ม
    ไฟล์แนบ
    DSC00599 (Small).JPG 22K
  • ยังอยู่ครับ วันงานยังจูงหมาลงประกวดอยู่เลย
  • > < สุนัขสวยจังเลย ค่ะ