ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูดเรดโนสครับผม
  • ตัวสุดท้ายแล้วครับผมสำหรับคอกนี้ ฝากให้น้องที่อยู่ราชบุรี และท่านที่สนใจครับผม โครงสร้างใช้ได้เลยครับเจ้าตัวนี้กับราคาเบาๆครับ ตัวสุดท้ายแล้วครับผม แบ่งๆกันไปเลี้ยงครับ เอาไปเลยครับ 3500 ราคานี้พร้อมส่ง+ค่าเครื่องเรียบร้อย + ถ่ายพยาธิ+ทำวัคซีนเข็มแรกเรียบร้อยครับผม :005: สนใจสอบถามได้ที่ :009:0872251761 ตัวผู้นะครับ ภาพถ่ายปัจจุบันวันนี้เองครับ
    ไฟล์แนบ
    S4029646.jpg 107K
    S4029637.jpg 116K
  • หมาสีดำเปล่า หรือ ลายเสือ
  • อีกตัวครับผม ตัวผู้ครับผมตัวนี้ สนใจตัวไหนสอบถามได้เลยครับผม คนละคอกกับตัวบนนะครับตัวนี้
    ไฟล์แนบ
    S4029202.jpg 67K
    S4029201.jpg 80K
  • สวยดีครับ
  • ตัวล่างผมจองนะครับ ตอนบ่ายจะโทรไปคุยรายละเอียดราคาเท่าไหร่ครับ
  • ตัวล่างสวยจังครับ...ท่าจะดุด้วยซิ ไม่ทราบอายุเท่าไหร่แล้วครับ
    อยากเห็นตัวพ่อ-แม่จังครับ
    (ผมไม่ได้อยากแย่งคุณGhostแต่อย่างใดนะครับ...อย่าพึ่งเข้าใจผิด)
  • ไมมันเท่ จัง
  • ตัวล่างขายยังคับ ขายเท่าไหร่มีรูปพ่อแม่ป่าว อยากได้คับ