ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากไห้พี่ที่สุราษฏ์
  • รูปครับ
    ไฟล์แนบ
    54.jpg 12K
    48.jpg 11K
    313.jpg 12K
    212.jpg 11K
    123.jpg 11K
  • หมาเหี้ยอาไรหน้าเกียดฉิบหายเลยควยขาย 500 ยังคิดหนังเลยอ้างบอกบูลี่บอยสาดปัญญาอ่อนว่ะบูลควยสูงใครซื้อนี่โง่มากๆ
  • นี่มันหมาไทยนี่ค่ะ...หลอกขายกันเหรอหน้าก็ยาวค่ะ
    ไม่ได้มีความสวยเลยค่ะ...ให้ฟรียังไม่เอาเลยค่ะ
    อย่ามาหลอกขายกันเลยนะค่ะคุณทำอะไรอยู่คุณรู้อยู่แก่ใจนะหมาวนี้เป็นแบบไหนราคาแบบไหนคุณก็รู้อยู่แก่ใจนะ
    ขอให้บาปกรรมทั้งหมดที่คุณทำตอบกลับเข้าหาตัวคุณchuแต่เพียงผู้เดียวคุณจะไม่มีทางเจริญคุณจะตกต่ำลงเรื่อย ๆ สาธุ