ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หนาวนี้ไม่รู้จะไปปักเตนท์ ชมดาว รับไอหนาวที่ไหนดี?
  • ปกติยังไม่มีน้องหมาผมแทบจะไปเกือบทุกอุทยาน
    (ติดแก๊สแล้วสะบายเป๋า) พอมีน้องหมา สมาชิกในบ้าน
    บังคับว่า "ต้องไปด้วยกัน" :o015: ซวยซิตู อุทยานก็ห้ามเข้า
    ถ้าบอกว่า "โคโค่" ของตูเป็นเพื่อน ไม่ใช่หมา !
    ยอมเสียราคาค่าเข้าเท่าคน และจะไม่เห่าหอนเสียงดัง:o051:
    จะให้เข้าใหมเนี่ย หรือแอบใต้ฝากระโปงท้ายรถ?
    อยากเริ่มหัดให้มันนอนในเต้นท์ (ไม่รู้คิด ถูก ผิด)
    ได้เป็นบทเรียน ของสมาชิกที่บ้าน ฮ่าฮ่า...........:o005:
    เฮ้อ ไม่รู้จะไปนอนไหนได้บ้าง อย่าบอกว่า
    หน้าบ้านนะ ใครมีประสพการณ์ เล่าสู่กันฟัง เผื่อเอาข้อมูล
    ไปล้มเลิกความคิด หรืออาจเพิ่มสมาชิก อีกหลายท่าน
    เพราะปีนี้น่าจะหนาว :o070: หาที่ตั้งวง ชนยาธาตู
    ตรานักเลง พิทบลู:o032:
  • ลองเปลี่ยนบรรยากาศ จากอุทยานเป็นทะเล
    น่าจะหาที่พักได้ง่ายก่าม้างค๊าบบ...........
    เค้าคงกลัวมันจะกลายร่างเป็นหมาป่า อะเป่า
  • 126tb:

อยากไปด้วยอะ
    ได้เป่า