ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฟามสุขของอีโกลเด้น
  • นังโกลเด้นหูบานดีจังพี่พร:018:
  • :016:น้ำท่วมอดไปโอกาศหน้าเจอกันจะเมาให้ดูเอิ๊กๆๆๆๆ
    .....อิอิ:030:...ป้อมจ้า
  • :o001:หูบินมาแล้ว+555:o003:ล้อกันเล่นนะขอรับ:o016: ฝึกต่อไปไม่วันใดต้องได้เป็นดาวหุหุหุ:o055:
  • ฝึกไว้น้องงง....
    **ขอขอบคุณ ต้มยำขาหมู ขนมจีนน้ำเงี้ยว ไก่อบ ไก่ทอดสมุนไพร ผลหมากรากไม้ และน้ำจันทร์...!!! และพวกเราจะไปเยือนอีก 5555+
    ไฟล์แนบ
    452.jpg 85K
    262.jpg 85K
    392.jpg 80K
  • :021:อดเลยตู:022::002:
  • มีงานไม่เรียก จำไว้นะเว๊ยยยยยยยยยยยยยยยย

:016::016::016:
  • :o006:แจ่ม.... มาเยี่ยมพี่พรทีกินอิ่มแถมของกลับบ้านถุงใหญ่เลย555

ไว้อีกซัก1-2เดือนไปล้างตู้เย็นนะพี่พร
  • แหมพี่พรไม่รับสงปรับแสงเลยนะมันมืดไป
    ไฟล์แนบ
    g52.jpg 108K
    g42.jpg 99K
    g32.jpg 90K
    g22.jpg 92K
  • แล้วตรงหัวสว.มันคือไรอะ
    ไฟล์แนบ
    g6.JPG 64K
  • อันนี้ภาพเดิมๆ
    ไฟล์แนบ
    99992.jpg 54K
  • เล่นไรกัน........
    หรือ ผี หลอก วิญญานหลอน ภาค 5

เออ แต่ทำไม รองเท้า หาย อยู้ไม่ครบ
    สงสัย อีโกลเด้น ฟาดไปรึเป่า พี่ พร?
  • รองเท้าหายครับ โกเด้นคาบไปไหนมะรู้
  • ผมว่า ง อู งู มากกว่า คับท่าน สว
  • 55555 ตอนแรกจะไปหาพี่มาร์คแล้วนะแต่ฟ้าฝนไม่เป็นใจ อยู่ๆก็ตกลงมาห่าใหญ่ อดเลย ไว้คราวหน้าจะไปถล่มถึงบ้านจะได้ไม๊พี่มาร์ค แหะๆ
  • มาบอกล่วงหน้า จะได้ ไม่อยู่บ้าน ฮ่าๆๆๆ

แต่จะไปหาร้านบรรยากาศเจ๋งๆ เพื่อมันส์กัน เว๊ยยยยยยยยยยยย
  • โอเคเลย เชิญ...พี่มาร์ค...ไปนั่งหัวโต๊ะ!!!!!!!!!!!
  • แล้วใครจ่ายตังส์
  • ก็หัวโต๊ะไง แค่นี้เข้าใจยากหรอวัยรุ่นนนนน
  • หุหุ อบอุ่นดีนะครับป้าพร

เเต่รูปนี้ไมเเปลกๆ อ่ะ
    ไฟล์แนบ
    uuuuu.jpg 95K
  • โม สงสัยวันนั้นจะไม่ว่างแล้ววะ ให้ตาโก้งนั่งหัวโต๊ะแทน ฮา................
  • นี่ละคือเหตุผล ที่ไม่ให้ใครมาหาที่บ้าน อยากกินไปเจอกันที่ร้านเลย ฮ่าๆๆ
  • ไปด้วยคนคร่า-*-
  • บ้านพี่พรอยู่ตรงไหนอ่ะค่ะ
    ว่างๆๆแพรจะไปเยี่ยม
    อยู่ระแวกเดียวกัน-*-
  • แหม..พี่มาร์ค เข้ามาบ่อยๆแบบนี้แสดงว่า ..Want.. แน่นอน 5555+ จัดไปๆๆสิ้นเดือนโอเคไม๊ หรือวัยรุ่นรีบ 555+