ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เกี่ยวกับเวบบอร์ดนี้คับ
  • ขออนุญาติออกความเห็นนะคับ :029:

ว่า ....
    1.ทำไมพี่มาร์คไม่ทำเวบบอร์ดแบบเวลามีคนมาแสดงความเห็นโดยล็อกอินหรือไม่ก็ตาม ให้เด้งขึ้นมาอยู่ท็อปสุดละคับ จะได้สะดวก กระทู้เก่าๆจะได้ไม่ตกและหายไป จะได้ไม่ต้องมีกระทู้ใหม่ๆแล้วโยงไปลิ้งค์เก่าๆโดยไม่จำเป็น

2.สาระ,ความรู้ที่จำเป็น,คำแนะนำ,บทความที่สำคัญ ... น่าจะมีการ Sticky ไว้นะคับจะได้เป็นหัวข้อหลักๆให้คนเข้ามาศึกษา จะได้ไม่มีกระทู้คำถามเดิมๆขึ้นมา

ผิดถูกเห็นควรอย่างไรก็ขออภัยด้วยคับ

ขอบคุณคับ:029:
  • และอีกปะการก็คือขอให้ลบกระทู้เก่าของเราได้บ้างเพราะบางที่เราอาจจะเห็นว่าไม่จำเป็นหรือถามแล้วเข้าใจแล้วก็ลบทิงไปจะได้ไม่เปรืองบอรดครับ:o020::o062:
  • เห็นด้วยคับ ใครโพสกระทู้ไหนก็ให้มันเด้งมาเป็นท๊อปสุด หรือกระทู้ แรกสุด แบบนี้จะได้ไม่เปลือง พื้นที่คับพี่ :029: ขอบคุณมากคับ
  • ชีวิตมันต้องเดินหน้า อดีตควรทิ้งไว้เบื้องหลัง ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

บอกตรงๆที่ไม่ทำอย่างนั้น เพราะไม่ต้องการให้มีการอับกระทู้ครับ
    กระทู้ที่ถูกขุดขึ้นมา หลายอันเป็นการขุดโดยไม่มีเหตุผล
    และก็ไม่ใช่เรื่องที่สลักสำคัญอะไรเลย เผลอๆเจ้าของกระทู้มาปั่นเองอีกต่างหาก
    ดังนั้นกระทู้ประเภทนี้ใครอยากอ่านไปค้นหาอ่านเอาเองก็แล้วกัน
    บางกระทู้ความเห็นเป็นพัน ถามจริงเหอะจะมีสักกี่คน ที่เปิดย้อนไปอ่านความเห็นต้นๆ

กระทู้ปักหมุด พยายามแล้วแต่มันปักไม่อยู่ครับ หากกระทู้ไหนน่าสนใจก็แก้ปัญหาโดยการเอามาแปะไว้ด้านข้างแทน
    อยากให้อันไหนปักหมุดก็เสนอมา เราจะดำเนินการให้ครับ

อนาคตหากกระทู้เยอะเกิน เราจะลบออกก็ไม่มีปัญหาครับ แต่ตอนนี้เรามีพื้นที่อย่างพอเพียง ใช้ได้อีกนานครับ

พิทบูลโซน ก็คือ พิทบูลโซน และเราเป็นตัวของตัวเองดีที่สุดครับ

แต่ก็ขอบคุณ สำหรับทุกความคิดเห็นและข้อเสนอแนะครับ :005:
  • ขอบคุณคร้าบ

ตื่นเช้าจังพี่ ^^
  • ฮ่าๆๆๆ ตอบแบบ หัวเอียงซ้าย เจือเผด็จการนิดๆ
    ไม่ทราบเหตุผล พี่ฟังขึ้นหรือเปล่า :030:
  • :021:ก็มีเหตผลดีครับพี่แต่ใช้งานลำบากไม่สดวกครับแบบเก่าแจ๋วมากๆครับพี่มาคแต่ที่จริงอย่างไงก็ได้แต่แบบเก่าแจ๋วจริงครับ
  • ข้อ 1 ไม่จำเป็น ไร้สาระ
    ข้อ 2 เห็นด้วย ถ้ามีประโยชน์ก็ควรปักหมุด

ผีเจาะปาก
  • ถูกครับชีวิตต้องเดินหน้า ถูกใจครับ กราอัพรักษากระทู้ผมว่ามันแปะยิ้งวะ แมร่งก็อัพกันทั้งวัน ไม่มีอะไรมันก็ดีครับกระทู้มันก็โผล่ น่าเบื่อเวปทุกเวปสามารถทำได้ขึ้นอยู่จุดประสงค์ของเจ้าของ
  • ผมว่าอย่างนี้ีดีแ ล้วเพราะใครอยากดูกระทู้เดิมก็ แอดไว้ใน Favorite ได้ครับ

จะได้ดูข้อมูลใหม่ๆกันทุกวันไงครับ
  • ถ้าทำแบบนั้น ไอ้กระทู้ขาย อาหารหมุนั่นแม่งจะมาเป็นกระทู้เเรกสุด นึกภาพแล้วอุบาศก์ครับ

แบบนี้ดีแล้วครับ
  • โน่นไง ไอ้เว็ปไอพิทติ๊งต๊องไง แม่งมีแต่พวกเลียไข่เลียกะโปก แม้กระทั่งไอ่เจ้าของเว็ปแม่งยังชอบเลียไข่เลียกระโปกเลย
  • แบบนี้ดีสุดแล้วครับ เป็นตัวเราดี เพราะเราคือยอดคน ระดับเทพจะให้ธรรมดาได้ไง สาว สาว :o010::o010::o010: