ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แถวจรัญมีเพื่อนๆเลี้ยงพิทบูลมั้ย
  • คือผมไม่รู้ว่าใครเลี้ยงพิทบูลครับ จึงอยากหาเพื่อนๆแถวจรัญไว้รวมตัวกับเขาบ้างครับ
    ไฟล์แนบ
    sss2.jpg 80K
  • จรัล ที่เท่าไร เอ่ย
  • เราอยู่จรัญ13อ่าน่ะ กำลังอยากมีเพื่อนเช่นกัน
    ไฟล์แนบ
    04-01-2009 (16).jpg 123K
  • ผมผ่าน บ่อย คับ วันหลัง ขอแวะเยี่ยม นะ คับ
  • เพื่อนผมอยู่จรัญฯ 37 ครับ เป็นคอหมาแดงอีกคนนึงครับ (เข้าไปอยู่ในเส้นเลือดเลย)
  • ไม่ไช่ ยาเสพ ติด ได้เข้าเส้นเลือดขนาดนั้น หุหหุหุ

ผม อยู่ 53 คับ เวลาไปกทม นะ
  • ส่วนผมเคยผ่านหมาแดงมาแล้ว คราวนี้ขอเริ่มใหม่กับ หมาบลูคอมแพ็คดูบ้างครับ ไว้ว่างๆนัดเจอแล้วคุยกันครับ แต่ตอนนี้หมาผมยังไม่ได้มาอยู่กับผม รอให้รับมาก่อนครับแล้วจะได้นัดมาพบเจอกันครับ
    ไฟล์แนบ
    ddggg.jpg 24K
  • ผมอยู่เพชรเกษม 110 ครับไม่ไกลกันครับตอนนี้ผมพาลูกสาวไปออกกำลังกายที่ มหาวิทยาลัยธนบุรี ครับ ในเพชรเกษม 110 ครับ สถานที่ของเค้าชิวมากครับมีสนามหญ้าให้วิ่งเล่น และ มีบ่อน้ำด้วยครับ พี่ ๆ คนไหนอยู่ใก้ลๆกันพามาออกกำลังกายหรือมารวมตัวกันก็ได้ครับผมจะพาลูกสาวไปวัน จัน,พุธ,ศุก ครับตอนเย็น ๆ ครับ 4 โมงไปแล้วครับพามาออกกำลังกายด้วยกันก็ได้ครับ
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมอยู่แถวมหิดล กำลังหาเพื่อนเลี้ยงพิทบูลอยู่พอดีว่างๆ มาร่วมตัวทำความรู้จักกันครับ
    ลูกชายผมเจ้า คริสเตียน ได้ 2 เดีอนกว่าแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    P5260506.jpg 77K
  • แถวไหนของมหิดลครับ อยู่ใกล้ๆ กันเลยครับ
  • ผมอยู่อุทัยคับ!!...
  • เข้ามาทางสถานนีตำรวจ แล้วคุนGhostล่ะครับ อยู๋แถวไหน
    ว่างๆแอดมาคุยกันก้อได้ครับ แลกเปลี่ยนประสบการณ์
    pae_eiei@hotmail.com
    ขอบคุนครับ
  • ผมชื่อตรงถนน อุทยาน ครับ ว่างๆนัดเจอกันก็ดีนะครับเอาด้วยๆ
    เมล์ผม chat_ck@hotmail.com ว่างๆแอดมาคุยกันนะครับ
  • อยู่ตรง ถนน อุทยานนะครับ พิมพ์ผิดๆ
  • ผมอยู่ตรงเรียบคลองทวีวัฒนาครับ san_9060@hotmail.com ว่างๆ แอดมาคุยกันได้นะครับ
  • เมล์ผมครับ champ_aunsar@hotmail.com ผมว่าน่าจัดมีตติ้งกันซักครังดีมั้ยครับแถวถนน อักสะ ก็ดีนะครับหรือว่าพี่ๆมีไอเดียยังไงจัดกันดีกว่าผมเอาด้วยคนครับ
  • กระผม จรัญด้วย อยากเจอเมื่อไหร่ตะโกนบอกดังๆสาวๆ สุรามาให้พร้อม โซดาตูออกเอง ไม่งั้นไม่ว่าง ล้อเล่น:o028::o028::o028:คุณsweety-tar หมาสวยหวะขอชมจากใจจริงๆที่รัก
  • 5555+
    มากันเยอะแยะเลย ดีๆ ได้รู้จักกันไว้
  • เพชรเกษม 81 ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกๆคนดับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0941_resize.JPG 58K
    DSC00733_resize.JPG 50K
  • ดิฉันก็อยู่เพชรเกษม110เหมือนกันปกติก็พาไปวิ่งที่ม.ธนอ่ะแต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้ไป ว่าแต่คุณchampอยู่แยกไหนของซ.110อ่ะค่ะเผื่อวันไหนจะพาลูกชายไปวิ่งเล่นกับลูกสาวของคุณ champบ้างอ่ะค่ะ
  • ผมอยู่วงเวียนใหญ่คับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_071211.jpg 84K
  • โชคไงค่ะ....จรัญ 22
    ไฟล์แนบ
    1234.jpg 95K
  • เอาหล่ะครับ พอเป็นกลุ่มเป็นก้อนกับเค้าได้บ้างและ 555
  • เดียวเขามีจัด มีทติ้ง สาย2 ก้ไปรวมตัวกันที่นั้นเลย
    รอหน่อย ช่างนี้ฝนตก บรรยากาศ ไม่น่าจัดชักเท่าไหร่

จะจัดวันไหนเดีบวโก๋ โอ้ค มาเชิญชวนแน่ๆๆ
    ของกินเต็มพิกัด............
    หมาเยอะคนเยอะๆๆๆๆๆ
  • champ อยู่ปากซอยตรงข้ามร้านขายยาครับประตูแสตนเลทนะครับช่วงนี้ผมจะพาเค้าไปวิ่งเกือบทุกวันแล้วครับหลัง 4 โมงเย็นนะครับทางวันไหนว่า ก็พามาเดินเล่นด้วยกันก็ได้นะครับ
  • เจ้าโชคนี่อายุเท่าไหร่แล้วครับ