ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Oversize BULLY สีเขียวด้วย
  • มาถิ่นกําเหนิดของป๋องเขียวสักที เลยต้องชิม Beerสดสัก(หน่อย)ครับ...:028:
    ไฟล์แนบ
    DSC01200.JPG 54K
  • อยู่เนเธอร์แลนด์หรือครับ เห็นว่ามาแหล่งกำเนิดไฮเนเก้น แถมดูบ้านที่เป็นฉากหลังนี่เหมือนบ้านดัชท์ แต่ดูจากทั้งเสื้อที่แขวน ทั้งโลโก้ชื่อแล้ว น่าจะเป็นแฟน Stealers เลยไม่แน่ใจว่าอยู่ California หรือ Netherlands

ถ้าอยู่ Netherlands นี่อยู่เมืองอะไรครับ ผมอยู่ Maastricht :015:
  • เพื่อ ? จะโชว์ว่าข้านี้ไปเมืองนอก เท่วะ กินเบียร์ด้วย โคตหล่ออะ สุดยอดมาก เอาไป 5 โหลก
  • ใช่ nol ที่เลี้ยงบูล เทอร์เรียรึป่าวครับ
  • คุณนลจําผมไม่ใด้หรือ???

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=5597

เป็นแฟน Steelers มาตั้งแต่เด็กแล้วครับ
    กว่าจะเชียร์ให้ได้Champ ต้องรอเป็นสิบปี แต่ว่าคุ้มกับการรอคอยครับ

วันที่ 6,7 เดือนหน้าจะมี American Bulldog & Pitbull Show ที่ Amsterdam,
    ถ้าว่างน่าจะไปเที่ยวด้วยกันตามภาษาคนรักหมา
    ไปรถหัวหน้าผมก็ได้ เดี๋ยวผมแอบไปเอามาสักวัน

หรือไม่วันใหนว่างก็แว้ะมาทานข้าวร้านอาหารพี่ชายผมก็ได้ อยู่ที่ Amsterdam
    มาเมื่อใหล่ให้บอกนะครับ เครืองดื่มผมเลี้ยงเอง แต่อย่าลืม Tip เด็กเสริฟผมน้ะ เพราะว่าหน้ารักทุกคนเลย...
    ไฟล์แนบ
    46.JPG 47K
    153.JPG 104K
  • เหี้ยนี่แม่งขี้เก๊กฉิบหาย ดูแล้วแม่งขี้อวด สาด
    ทำเป็นไฮโซ สาด
    ของปลอมป่าวมึง สาด
    ทำเป็นโชว์เหล้า โชว์รถ สาด
    บ้านกูแดกทุกวัน เหล้ายี่ห้อเนี้ย สาด
    รถกู BMW M3 + SKYLINE GTR สาด
    ไม่เห็นต้องโชว์เลย สาด
    สุดท้ายนี่ หมั้นไส้คนรวย สาดดดดดดดดดดดดดดดด
  • โหนึกว่าดาราเกาหลี ที่ไหนได้ บุญชู ป่านโป่ง นี่เอง
    หล่อขึ้นนะเนี่ย
    กลับบ้านนอกเมือไหล่บอกด้วยนะ
  • ลืมรูป งานนี้มันส์แน่ๆครับคุณนล
    เดี๋ยวอาทิตย์หน้าจะเอารูป มาฝากพี่น้องชาว Pitbullzone ครับ...
    ไฟล์แนบ
    flyer_voorzijde1.jpg 46K
    flyer_achterzijde1.jpg 51K
  • เปียกหมดแล้วพี่ผี.....สาดดดด.....อยู่นั้นแหละ.....อิิอิ
  • :066::066::066:bully หรือ bull dog ไฮนเก้นแถวบ้านผมเยอะแยะ ใครอยากลองฝากซื้อได้คับ 555
  • AMERICAN BULLDOG Bully & Standard style อ่านไม่ออกรึ Club69
    นํ้าที่ใช้ทํา Beer Heineken มันอยู่คนละทวีปกัน รสชาติมันคนละแบบเลย

ถ้าไม่รู้จริงๆ อย่าอวดฉลาดสิ เลยกลายเป็นคนโง่ไปเลย เห็นมั้ย
  • กูแดกที่ไหนแม่งก็เหมือนกันแหละวะ ไอ้ ไฮ...เนี่ย
    แม่งทำเป็นไฮโซ โง่ ๆ จริง ๆ
    รสชาติ แม่งก็จืด ๆ
  • 55555 ดีแล้วมึงไอโซ .... แม้งไปถ่ายรูปรถใครมาก้อไม่รุ้ทำว่าเป็นของตัวเองไหมนิ 5555

ว่ามันไปเลยเพื่อนๆผี ผมละไม่ชอบไอพวกขี้โชว์เลย .... แม้งเห็นแล้ว ไม่เคยพบเคยเห็นอ่ะ555

มึงอ่านแล้วทำตัวไหมนะ
  • ที่นี่เวปหมาโว้ย ไม่ใช่เว็ปขี้เก๊ก ขี้อวด หมาซักตัวก็ไม่มี
    ไหน ๆ Bully Oversize
    จุดประสงค์มึงคือไรวะ
    หรือต้องการแค่โชว์ว่า มึงได้ไปต่างประเทศ
    มีญาติอยู่ต่างประเทศแค่นั้น
  • คุณ TEK ครับถ้ากลับไทยมะไหร่

เอาเจ้าเบิกมาเล่นกันกับคิงคอง ที่มิตติ้งนะครับ
  • ไอ่นี่ดันทะลึ่งโชว์พาวตัวเองเสือกไม่โชว์หมา สมน้ำหน้ามัน...สาดดดดดดดดดดดดดดด...อิ อิ
  • คนเราก็แปลกเนอะ เอารูปพวกนี่ไปโชว์ในHi 5 ดีกว่าไหม ลาวได้ใจ

เจอหนังหน้าที่ไหน ขอถ่ายรูปคู่หน่อยนะ แมร้งเอ๋ย

คนเรา แมร้งมีทุกรสชาติ
  • คุณ King Kong โชว์รูปเจ้า "King Kong" ให้ดูหน่อยสิครับ อยากเห็นว่ามันโตขนาดใหน่แล้ว

ส่วนเจ้า"เบิก" โตวันโตคืนเลย ทะลุ 40 kg. แล้ว
    แต่กําลังให้มันฟิตอยู่ มันจะได้อยู่กับผมไปนานๆ...
    ไฟล์แนบ
    01408_26.jpg 42K
    Burgh sur la machine.jpg 80K
  • คุณ TEK ครับทำใจเหอะกับพวก Ghost

เจ้าเบิกโตเร็วมากๆเลยครับ เจ้าคิงคองตอนนี้ก็คงยัง

ไม่ถึง 40 แต่กินเก่งมากแล้วก็หนากว่าเดิมมากๆ ๆ

ไว้กลับไทยเมื่อไร เจอกันครับผม
    ไฟล์แนบ
    IKONG3.jpg 105K
  • กะจะไม่เม้นอยู่แล้ว

โคตรพ่อ โคตรแม่ ขี้เก๊ก ขี้อวด หน้าด้าน สุด ๆ

ปัดโถ่ ไอ้หน้าจืด เคราะแพะ ไปแดรกไฮนิเก้นให้ตายหาไปเลย พ่อคนรวย
  • :063:ครับคุณ King_Kong ผมนึกแล้วว่ามันต้องทั้งสั้นทั้งบึกแน่นอน

ขอบคุณน้ะครับ ที่เป็นห่วงพี่จากพวก ghost นี้

แต่พวก"เศษสว่ะ"ของสังคม ไม่เคิยอยู่ในสายตาพี่อยู่แล้วครับ...
  • ถุย ผีจาบอกให้ พระพุทธองค์ท่านตรัสไว้
    คนที่ดูถูกคนอื่นว่าต่ำเช่นไร ผู้นั้นต่ำยิ่งกว่า
    ฉะนั้นมึงเองก็ต่ำยิ่งกว่าสวะอีก
    แล้วกูก็ไม่อยากไปอยู่ในสายตามึงหรอก ฟาย

ทำเป็นไฮโซ อวดท่านั้นท่านี้ ฟายเอ๊ย
  • อ้าวพี่ เต๊ก ทีว่าไปเป้นคนขับรถที่ต่างประเทศ
    เค้าให้ขับจากัวร์เลยเหรอ โห เทห์จังอ่ะพี่

แล้วรูปเหล้าเนี่ย ถ่ายตอนไปเป็นเด็กร้านจานที่นั่นรึป่าว

ห้องที่นั่งอยู่นั่นก็เป็นห้องของโรงแรมที่พี่ขึ้นไปทำควาสะอาดละสิ

55 เรื่องจริงผ่านจอ
  • ได้เลยครับ วันที่ ๖-๗ นี้ใช่ไหมครับ อาจจะขึ้นไปครับ งานน่าสนใจดี แต่แค่ค่าเข้าของคนดูก็ ๒ ยูโรแล้ว ถ้ามีคนรู้จักแบบนี้ก็ดีเลยครับ ต่อไปไปเที่ยว Ams จะได้มีเพื่อน

:015:
  • เครื่องวิ่งของท่านไอเดียเจ๋งวะ :063::063::063:

เต๊ก ขอชื่นชมในความนิ่งและการควบคุมอารมณ์ครับ
    พี่ลงภาพนี้จะโดนหรือเปล่า วะ ฮ่าๆๆๆ:030:

ขอบคุณอีกครั้งสำหรับ ดีวีดี วันงานนะครับ :039:
    ไฟล์แนบ
    DSC00750_resize.JPG 53K
  • เฮ้ย หนุมเต๊กและหนุ่มนล เที่ยวแล้วก็อย่าลืมเอาภาพสวยๆมาลงให้ชมบ้างเด้อ
  • รับทราบครับพี่!!!