ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอช่วยจากใจจริงๆ
  • คือที่กรมทหารเรือเค้าพึ่งจะปล่อยผมกลับบ้านได้เมื่อวานอะคับอยากจะขอช่วยพี่ๆน้องๆที่มีภาพงานที่พัทยาวันที่2พ.ค.อะคับคัยมีช่วยลงหน่อยคับ
    อยู่ที่กองร้องไม่รู้จักโลกภายนอกเลยคับพึ่งจะได้เข้าเน็ตในรอบหนึ่งเดือนนี้
    ถ้ายังงัยก็ขอช่วยหน่อยนะคับ
  • รื้อกระทู้หาจิค่ะมีอยู่ค่ะ
  • โฮะๆๆ พลทหาร เพิ่งกลับ เดี๋ยวเข้ากรมใหม่ จะหนักกว่าเดิมแน่ อิอิ