ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอบคุณพี่พร+พี่โก้ง/พี่จุ๊ฟ+พี่บุ๋ม
  • เมื่อวันอาทิตย์ ได้ติดรถพี่จุ๊บ ไปกินข้าวบ้านพี่พรและพี่โก้ง สบายไป 1 มื้อใหญ่ๆ

ปลาเผาเกลือ 3 ขนมจีนนํ้าเงี้ยว ข้าวเกรียบ ผลไม้ และ เมนูในครัวอีกเยอะ

แต่น่าเสียดาย เจ๊โม เกิดเหตุการณ์ระทึกขึ้นเล็กน้อยก็เลยไม่ได้มา แหมของเค้าแรงจริงๆ

ส่วนป๋ามาร์ค นี่ ต้องขอแสดงความ เสียดาย ด้วยนะครับที่ต้องทำงานนํ้าหนักเยอะๆ

ทำให้ไม่มีเวลาว่าง แต่ว่าพี่โก้งนี่ พูดน้อย ถึง ไม่พูดเลย ตั้งแต่ไปนี่ คุยกันไม่ถึง 10 ประโยค

อาหารเลิศรส บรรยากาศเลิศหรู แหม น่าเสียดายแทนคนที่ไม่ได้ไปด้วยจริงๆนะครับ

เอ่อ ไม่มีรูป พี่พรมีนี่นา

ปล. Benze C180 ของเพื่อนพี่พร ถ้าว่ามันเก่า ขายถูกๆให้หยกซัก 300k จะตัดใจเอานะพี่นะ

ฝากบอกด้วย หุหุหุ ถ้าได้ราคานี้ห้ามบอกใครนะ บอกหยกก่อนเลยนะพี่ เอิ๊กๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC01830n.jpg 73K
  • :062: พี่สารวัตรโก้งเขาออกตัวไว้แล้วนีคะว่า พี่เขาพูดน้อยยยมากกกก

ป.ล. แบลคที่เหลือไม่ได้ช่วยให้พี่โก้งพูดเก่งขึ้นเลยหรือคะ
  • สรุปแล้วไปกันกี่คนคับ ชมรมพิทบูล อยากดูบรรยากาศบ้างจัง ที่ไหนจะมีไปอีกไม๊คับ บอกด้วยนะคับ
    จัดที่เดิมหรือป่าวคับ ผมอยากเจอรุ่นใหญ่ ขอคำชี้แนะ ขอบคุณคับ
  • โดยส่วนตัวแล้ว ผมเป็นคนที่เก็บตัวมาก เพิ่งมาเปิดใจต้อนรับเพื่อนๆ เมื่อมีอีโกลเด้น ผมชอบเวปนี้เพราะมีสาระ ความรู้มากมาย ใครว่าใครผมไม่เคยเกี่ยวข้องเพราะในโลกไซเบอร์ เราเลือกได้ที่จะติดต่อกับใคร

nusa123 ขอบคุณนะที่ตามติดทุกโพส ดูเหมือนเรียบร้อยนะครับ ผมไม่ได้ออกชื่อตั้งแต่แรกเพราะผมบอกแล้ว ใครไม่อยากเป็นเพื่อนกับผม ก้อไม่ต้องมา ชัดเจนมั้ยครับ

nuza123สมาชิก
    ชื่อจริง
    e-mailn/a
    สร้างเมื่อ2 วันก่อน
    เมื่อ13 ชั่วโมงก่อน
    จำนวนครั้งเข้าชม6
    เริ่มหัวข้อพูดคุย0
    แสดงความเห็น3

CommentAuthornuza123 CommentTime2 วันก่อน
    จัดเนื่องในโอกาสอะไรคับพี่พอดีผมเพิ่งสมัครสมาชิกใหม่
    รวมชาวพิทบูโซนหรือป่าวคับผมจะได้ไปบ้าง.....
    พี่เป็นผู้นำกลุ่มพิทบูโซนเลยหรือคับฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

หุหุ อุตส่าห์ สมัครล็อคอินใหม่เพื่อการนี้โดยเฉพาะ ผมไม่ได้ต้องการเป็นผู้นำใดๆทั้งสิ้น ผมไม่ใช่รุ่นใหญ่ เพราะเพิ่งหัดเลี้ยง แถมหมาก็ไม่ได้มีราคาค่างวดอะไร
    ต่างคนต่างอยู่นะครับขอเตือน
  • ขอบคุณสารวัตโก้ง พี่พร หยกและเพื่อนๆ มากมายเลยครับ
    อาหาร อร่อย เพื่อนฝูง มากมาย และ อีโกลเด้น อีกตัวคอย แก้เหงา แหมมันคึก จิงจิง
    เสียดายเป็นคืนวันอาทิตย์ อยู่ยาวมะได้

ไม่รู้แหล่ะ คราวหน้า บ้านผม นัดกะพี่พร คราวที่แล้วพลาดไม่เป็นไรครับ
    และ น้องโม คงหายดีแล้ว ไม่รู้ไปให้มันกัด ทำมัย ?
    หยก ต้องพาดอกคูณ มาด้วยเด๋อ วันที่เท่าไหร่ ต้องรอ พี่พร คอนเฟริ์ม อีกครั้ง
    ทาบข่าวแล้ว จะแจ้ง ให้ หมู่ มวล สหาย มา ว.6 ทางน้ำ และสังสรรค์ กันอีกต่อไป ครับ
  • ท่านหยก พี่บอกป้าไปแล้วว่าอาทิตย์ติดงาน อาจจะตามไปตอนดึกแต่ไม่รับปากนะเว๊ย เดี๋ยวหาว่าตูเบี้ยวอีก
    แถมมาขี้แตก เพราะอาหารเป็นพิษ งานเข้าเลย ขออภัยทุกท่านด้วย

ตอนแรก ป้าบอกว่าจะมาที่บ้านพี่ ๆ บอกว่า ไม่ต้องมา ขี้เกียจเก็บวะ นัดเจอที่ร้านไหนร้านหนึ่งเลย ง่ายดี
    จัดที่บ้าน ขี้เกียจเตรียมของ ตอนกินสนุก แต่ตอนล้างตอนเก็บ มันทุกข์ เด้อ