ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานลาก ที่ มหานคร 2552
  • ฝากถึงพี่ๆ น้องๆ ผู้ที่ชื่นชอบในสุนัขอเมริกันพิทบูล ทุกท่าน

ปลายปีนี้ มีกิจกรรมดีดี มาให้พวกเราได้ร่วมสนุกกันแล้วครับ ที่ มหานครนี่เอง

ประมาณวันที่ 23-25 ตุลาคม 2552 อีกประมาณ 4 เดือน เตรียมร่ายกายเพ่อนสี่ขา เพื่อร่วมสนุกกับงานครั้งนี้ได้แบบสบายๆ ส่วนรายละเอียดจะแจ้งให้ทราบเป็นระยะๆครับ
  • :o016::o037::o028::o013:แหล่มเลย
  • เดี๋ยวลองฟิตดูมั่งเผื่อมีเฮ
    ไฟล์แนบ
    m5292.jpg 92K
  • จัดที่ใหนหรือคับคือว่าผมยังไม่รู้เรี่องอ่ะ
  • รายละเอียดเรื่องสถานที่จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ ช่วงนี้ก็เริ่มซ้อมได้เลยครับ มีแน่นอน 100 เปอร์
  • งานนี้ หากว่างจะขอลงสนามเรียกหมาด้วยตัวเองสักครั้ง :005: