ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งง มันสายไหนเนี่ย !
  • ดูแล้ว ดูอีก ก็งง
    มันหลุด มาจาก ทวีปไหนเนี่ย
    หรือ ของปลอม ?

ถ้าเดินไปเจอระหว่าง ไอ้เนี่ย กับพิทบลู
    ยอมเดินไปหาพิทบลูดีกว่า

หมาผี ผีหมา สุดแสนรันทดชีวิตนี้
    ขำขำ ................
    ไฟล์แนบ
    0007323.jpg 78K
    m152725.gif 61K
  • อ๋อ ไอตัวนี้มันหมาพันธุ์ไร้ขนของจีน อ่ะชื่อพันธุ์อะไรไม่รู้ มันประกวดหมาที่น่าเกลียด ที่สุดในโลก

ได้ที่ 1 อยู่กะเจ้าของมันที่ อเมริกา มันอายุมากแล้ว จำไม่ได้ว่าเท่าไหร่นะพี่ 15+ มั้ง
  • ฮิ ฮิ
    ไฟล์แนบ
    22-4.gif 15K
  • ถ้าจำไม่ผิดพันธ์ ไซนีสแครชตอด มั้ง
  • :027: น่าเกียจได้จัยเลย
  • มันคือ หมาที่น่าเกลียดที่สุดในโลก ปีไหนไม่รู้ จำไม่ได้ อิ.....อิ
  • หมาในครับ
  • โครตๆเลย
  • น่าจะเป็น ทางสาย ฟ้าฟาดอ่ะ :013::013::013:
  • เห็นด้วยครับ5555555+
  • ช่ายเป็นหมาที่น่าเกลียดที่สุดในโลก...แต่แพงมากๆนะ อิอิ
  • หมาสายผีแน่นอนเลยะ......
  • ตัวนี้มันตายไปแล้วนะครับ ตอนที่ประกวดได้รางวัลสุนัขที่น่าเกลียดที่สุดในโลก

เจ้าของเอาเงินรางวัลที่ได้นี่แหละไปรักษามะเร็งให้มัน แต่สุดท้ายแล้วมันก็ได้ตายไป พ้นทุกข์ไปแล้วเมื่อเร็วๆนี้เอง
  • สาย..ไปแล้ว........