ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วย......
  • ชื่อ อุ๋มอิ๋ม ครับ เป็น ลูกสนัขของ K.โก สระบุรีครับ
    ไฟล์แนบ
    33.JPG 41K
    26.JPG 40K
    18.JPG 30K
  • หน้าวัดๆดีครับ5555
  • พี่ผีก็ไป ว่าเค้า หมาไครๆก็รักนะครับ พิทบูลยังไงก็คือพิทบูลครับไม่มีทางกลายเป็นพุดเดิ้ลได้หรอกครับ
  • อยากโพส เหมือนกันว่าแต่ มันโพสยังไงอะ เด็กๆที่บ้าน กำลังน่ารักเลย แต่ไม่ขายนะครับ แล้วก็ตั้งกระทู้ยังไงครับบ
  • สวยครับ
    น่าจะตัดหูน้า
  • รอมันสักขวบหนึ่งดิหน้ามันจะไม่ยาวครับตอนแรกหมาผมตอนเด็กๆหน้าจะประมาณนี้ได้เลยเดียวก้อหล่อเฟี้ยวครับยังงัยก้อหมาเราเลี้ยงมันดีๆก้อพอยังงัยมันก้อคือทาสผู้ซื่อสัตว์ครับ