ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ดูแล้วจู๋หด.........
  • ไปพบรูปนี้เข้า ท่าทางเจ้าบูลเทอร์เรียคงไปกัดเม่นเข้า ท่านดูแล้วคิดเหมือนผมมั้ยครับ จู๋หด.........
    ไฟล์แนบ
    pitbull_porcupine2.jpg 34K
  • ดูสภาพแล้ว มันคงป่วย เลยไปให้หมอจีนฝังเข็มมา อีกไม่นานคงหายแล้วหล่ะ
  • แล้วตกลงมันตายป่าวอะเพ่
  • ผมว่ามันวิ่งชนเม่นมากกว่าครับ555
  • เขาคงอยากพิสูจน์ว่า มันอดทนต่อความเจ็บปวดได้แค่ไหน
    หมาบางตัวโดนไปเข็มเดียว ก็วิ่งจู๊ดแล้ว
  • สงสัยจะมันน่าดู ประมาณว่ายิ่งโดน ทิ่ม ยิ่งคันๆ มันๆ ล่ะมั้ง เหอะๆ
  • น่ากลัวอ่ะ
  • เสียวแทน
  • รูปนี้นานแล้วนิคับ บลูเทอเรีย ปะทะ แม่นน้อย เมื่อก่อนผมชอบคิดว่าแม่นมันสลัดขนแล้วพุ่ง มันไม่ใช่อย่างที่คิดนิหว้า - -"