ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอคำแนะนำหน่อยครับผมการลงคลิป
  • :003:คือว่าผมอยากลงคลิปวีดีโอในเว็บบอร์ดแต่ทีนี้ว่าผมยังไม่เข้าใจการนำคลิปวีดีโอไปใส่ลงใน YOUTube จึงอยากขอคำแนะนำจากผู้ที่มีความรู้ด้านนี้ช่วยบอกวิธีการหน่อยหน่อยครับ พอดีมีคลิปวีดีโออยู่หลายคลิปทีเดียว:005:ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
  • ถ้ายังไม่ได้สมัคร สมัครก่อนครับ(Sign up) พอสมัครเสร็จ กดที่ >>Upload >>Upload video file>> ลองหาดูน่ะครับพี่ ขนาดไฟล์ไม่เกิน 1 กิ๊ก ไม่เกิน10 นาที น่าจะน่ะครับ ลองดูครับ ผมก็นานๆๆลงที:005:ใครรู้มากกว่าเพิ่มเติมทีครับ
  • กดที่ ฟอร์แมต HTML แล้วเอาcode ที่ไปอัพ ที่อื่นเช่น youtube มาใส่ก็ได้คับ แล้วกด OK เบตง เรียบร้อย
  • รอดูคลิ๊บพี่กอล์ฟ คงมันส์แน่ๆ
  • รอดูด้วยคนครับ...หุหุหุ
    :013: