ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปลียนบ่อปลาให้เป็นสระว่ายน้ำ
  • ดูพวกมันทำ แล้วปลาที่อยู่ในบ่อมันจะเป็นยังไงเนี้ย:024:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0675.jpg 78K
  • มันเพลินกันใหญ่เลยยยยยยยย:002:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0672.jpg 85K
  • อีก.......:022:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0674.jpg 75K
  • มันกันจิงจิง:025:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0668.jpg 101K
    IMG_0671.jpg 86K
  • บ้านสวยครับ ของผมเมื่อก่อนก็เตี้ยแบบน้แหละครับ่อลงไปวิดเล่นหมดปั้มน้ำเอามาแทะเล่นพังหมด:022:
  • เจ้า toorup ลงอ่าง น่ารักครับผม
  • น่ารักดีออกครับ ก็ทำเป็น สปา ไห้มานของ2ตัวไปเลย ซิครับ ปลาเลิกเลี้ยง 555
  • มรึงคิดได้ไง ทำเป็น สปา อ่ะ เอาไร คิดๆ มรึงไป ดูแล หมามรึงเหอะๆ ไอปากยาวๆๆอ่ะ
  • ผี นี่ มันสมอง น้อยจิงๆ แยกเเยะไม่ออกว่าอันไหนจิงอันไหน เล่น มิงก็กลับไปตายไห้หนอดแดกไป รก เว๊ป นี้ว่ะ ผีกระหลั่ว
  • คุณ KENG_CM อยู่แถวไหนคับ คุ้นๆ เอ่อคือว่าผมก็อยู่เชียงใหม่เหมือนกันคับ (อ.หางดง) เผื่อจะแวะไปทักทายเพื่อนจมูกแดงอ่ะคับ
  • บ่อบัวของผมก็เละเลยครับพี่
    ไฟล์แนบ
    PIC_2787_resize.JPG 115K
    PIC_3033บว.jpg 115K
    คู่.jpg 102K
  • คุณ MAX_PAYNE อยู่หางดงตรงไหนอ่ะครับ จำผมได้ไหมเอ่ย
  • ็็็เหมือนที่บ้าเลยค่ะ ลากกอบัว จากไปบ่อมาแทะเล่นด้วยล่ะ

ปลาคงปลาคราฟ ไล่กัดกันในน้ำนั้นแหล่ะ

T_T"
  • ฮิฮิน่ารักดี
  • ลงอ่างกันซะแล้วสองพี่น้อง

วันที่พี่ไม่อยู่ขนุนก็แอบลงไปกะเค้าด้วยล่ะ

สงสัยต้องขยายอ่างกันละมั้ง คิ คิ
  • สงสัยชอบลงอ่างเหมือนเจ้าของอิอิ
  • คงได้แต่ทำใจละพี่น้อง

ต่อหน้ามันไม่ทำซะด้วย