ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ความแตกต่างของ Pit, Alsatian, Rott
  • แค่ท่านั่ง Pit (เจ้า"เบิก" ก็เก๋ากว่าเยอะแล้วครับ...):020:
    ไฟล์แนบ
    Burgh Indy Shu.jpg 110K
  • :062: ตบมือให้หน่อย เป็นไงท่านทั้งหลายทั้งทางสื่อ..ต่างๆก็ดีคำพูดคนก็ดีวันนี้เห็นๆๆๆกันไปเลย( อยู่รวมกันได้...อย่าคิดว่าพิทบูลมันเลวร้ายชัดๆๆๆๆกันเลย ) ไปซะหมดมันอยู่ที่ตัวคุณนั้นแหละ........สุดยอดมากๆ:063::013::006::008:
    ไฟล์แนบ
    7836_610906.jpg 33K
  • เออ หนังเก่าหลีพวกแดจังกึมมะ ผู้หญิงเกาหลีเวลาน่ากับพื้นอะเหมือนลย
  • ฝึกได้เก่งมากครับ
    ของผมถ้าสั่งให้นั่งคอย
    แล้วยกกล้องขึ้นมาจะถ่าย มันคงหันไปงับไอ้ตัวข้างๆก่อนแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    PIC_2385จวน.jpg 112K
  • :063::063:คิดถึงเบิก จังๆๆ ๆๆ
    ไฟล์แนบ
    คองคิง.jpg 97K
  • รออีกนิดนึ่ง ไกล้กลับแล้วครับ ได้เจอเจ้าเบิกแน่ๆ

ปกติเจ้าเบิกมันสอนง่ายตั้งแต่เด็กแล้วครับ มันดูนิ่งและเงียบคล้ายๆผม...
    ไฟล์แนบ
    DSC00722.JPG 65K
  • :063:เจ๋งมากเลยคร่า...
    ไฟล์แนบ
    020420091166-2.JPG 24K
  • สุดยอดเลยครับ
    ปล.เจ้าเบิกเรียบร้อยมาก นั่งพับเพียบด้วย อิอิ
  • ตามความคิดผมนะ

pit : ดุ รักเด็ก กัดเลือก เจ้าเล่ห์เพทุบาย

rot : ดุ รักเด็กรึเปล่าไม่รู้แต่มีข่าวบ่อย กัดทุกอย่าง ก้าวร้าว

shefperd : ไม่ค่อยดุเน้นเห่ามากกว่า รักเด็กมากๆๆๆๆ ไม่ค่อยกัดเท่าไหร่นะครับ

แต่พอดีผมเป็นคนบ้าพลังเลยชอบพิท มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก