ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คุณ Jack สุโขทัย จาก คิม
  • สายประมาณในรูปครับ
    ถ้าต้องการยาวกว่า ก้อบอกนะครับ
    ไฟล์แนบ
    CIMG0040-1.jpg 34K
    CIMG0267.jpg 58K
    CIMG0266-1.jpg 44K
  • อย่าไปซื้อแม่งเลย แพง ร้านอื่นก็ราคาประมาณนี้แหละ มันทำยังกะจะลดให้อ่ะถ้ามาจากเว็บนี้น่ะ แม่งก็เหมือนเดิม
    //
    ///

/
    ผีตัวเดิมที่เคยไปถามราคาร้านมึงแล้วคิดว่าแพงแล้วไม่ลดอ่ะ
  • เรื่องราคามันอยู่ที่ผู้ขายจะตั้ง ส่วนจะแพงหรือไม่แพงมันอยู่ที่ผู้ซื้อจะตัดสินใจ ไม่ต้องมาชักนำคนอื่นหรอก เค้าตัดสินใจกันได้
    ถ้าพอใจสินค้า+สามารถที่จะจ่าย ก็ซื้อไปเถอะครับ ผมก็ซื้อร้านนี้มาตั้งแต่ยังอยู่ฝั่งซันเดย์ ใช้มายังไม่เจ๊งซักอย่าง ไปทีไรก็ซื้อทุกทีเพราะมีของที่มีรูปแบบใหม่ๆเสมอ อีกอย่างลองดูงานเย็บและการเก็บงานเมื่อเทียบกับเจ้าอื่นดูแล้วจะรู้ว่าทำไมถึงต้องยอมจ่าย.........เท่าที่เคยอ่านมาเจ้าของร้านเค้าไม่เคยบอกหนิครับว่ามาจากเวปแล้วจะลด พอเค้าไม่ลดก็มาโวยวายแบบนี้เพื่ออะไรครับ
  • ออกตัวทำควยรายวะ แม่มึงได้ไอ้คิมเปนผัวหรอไง ออกตัวจัง
  • ก็ไม่ให้ควายมาเข้าใจผิดคิดว่าเจ้าของกระทู้ไม่ล๊อคอินมาเป็นผีเพื่อเข้าข้างร้านตัวเองไง กับส่วนลดแค่ไม่กี่บาททำให้คนเราแค้นขนาดนี้เลยหรอวะ ถ้าเค้าจะลดเค้าก็ลดให้เองละ
  • เฮ้ยไอ้ ghost ปากดีแล้วมึงแรงไปเปล่าเล่นพ่อ แม่ เลย
  • จริงๆแล้วมกูว่ามันเย็บดีกว่าไอ่ปุ๊อีกหว่ะ เสียดายแม่งดันทำหลังไอ่ปุ๊ ถ้าทำก่อนกูว่าไอ่ปุ๊ไม่ได้เกิดแน่
  • โหย สายกัดทั้งน้านนน:001:
  • ปลอกคอของพี่คิมดีจิงค่ะ หนูก็ใช้อยู่ ทนดีค่ะ แต่สายที่ใส่แผงอกได้นั้นลูกหนูกัดแล้วถอดออกเองได้อ่ะ
  • ไอ้ผีขอทานนี่มันยังตามขอเศษเงินอยู่อีกหรอวะ ร้านเค้าค้าขายไม่ได้โกงใครมรึงยังตามรังควาญไม่เลิก
  • :o068:
    ขอบคุณครับ สำหรับคำติ-ชม
    ของที่ร้านผม อย่างที่บอก ไม่ลดครับ ไม่ซื้อ ก้อไม่เป็นไร อยากขายเท่านี้ก้อขายเท่านี้ครับ
    ในสวนจตุจักรมีหลายร้าน ราคามีทั้งถูกกว่า / แพงกว่า ตามสภาพแหละครับ.
    ชอบแบบใหนเลือกตามสะดวกนะครับ แค่เหลือบมองร้านผมนิดนึง ก้อขอบคุณมากแล้วครับ
    อายใจ ครับถ้าขายให้ราคาไม่เท่ากัน ( ยังอายเป็นอยู่ )
    ...
    นิดหน่อย ก้อหย๊วนๆ กันน่าครับ... อย่าคิดมากเลย...
    ...
    ใจเย็นๆกันหน่อย มันบอกถึงระดับจิตใจของแต่ละคนครับ.( ผมอยู่ระดับฝักใฝ่ )
    ปล่อยๆ เด็กมันมั่ง เดี๋ยวเค้าก้อคิดได้เองแหละ..55
    ...
    :o032: