ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

SHORTY BOY X MOTOWN'S NALA BY: BULLROCK KENNEL ( BUFFALO BONE BANGKOK )
  • :062:................
    ไฟล์แนบ
    226.jpg 89K
    119.jpg 82K
  • MALE
    BULLROCK RE.MONSTER CHICANOS
    ไฟล์แนบ
    1112.jpg 74K
  • FEMALE
    BULLROCK RE. LITTLE NALA
    ไฟล์แนบ
    f11.jpg 51K
    f15.jpg 52K
  • คุณบิวครับ วางเพลนบรีดนานเหลือเกิน กว่าจะได้ลูกสุนัขที่คุณภาพออกมา ผมรอลูก โทเค่น อยู่นะครับ หน้าตาแม่งเข้าตากรรมการจริงๆ ถ้ามีผลงานยังไง ผมจองล่วงหน้าก่อนเลย 1ตัวขอตัวผู้นะครับ ส่วนตัวภาพได้บนก็ กระชากใจจริงๆ ช็อตตี้ ซ่ะด้วยเอาเป็นว่าเดี๋ยวขออณุญาติ ไปดูที่ คอกเลยละกัน ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณมากๆครับ คุณเหลียง scubapit
  • ดีครับ บิว เมื่อไหร่จะไปหาดใหญ่อีกล่ะท่าน หรือจะเลยไป ด่านนอก อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    20090703192113_Picture%20274_1.jpg 61K
  • สวยคับคงแพงน่าดู
  • ถ้าไม่ผิดพลาดอะไร วันที่ 24 เดือนนี้ครับ งานนี้ลุยมาเลย์เลยพี่ ไปด้วยกันนะครับ
  • วัน ศุกร์ ดิ เสียดายอย่างแรง เสาร์-อาทิตย์ ผมไปต่างเมืองไม่ได้เลยครับ.ว่าแต่ไปไหนอ่ะ ปีนัง เหรอ ถ้าปีนังผมขับรถไป1.30 ชม ก็ถึงแล้ว ไงค่อยว่ากันนะ บิ๊ก บิว.
  • 5 5 5+ ดีครับช่วยกันทำมาหากิน
  • 555+ หมามันขายตัวเองครับ น้าผี หมาคอกผมไม่จำเป็นต้องสร้างภาพครับ
  • :063:คุณภาพครับ
  • สวยหวะ น้า ทั้งคู่เลย:063:
  • ขอบคุณหมี และ เสี่ยยุทธ มากครับ
    ว่าแต่สวยทั้งคู่เนี่ย หมา หรือ คนอุ้ม เสี่ย..??
  • หมาหรือตัวตุ่นวะ :005:
    เตี๊ยแปกแบบนี้เวลาจูงพาเดินข้ามลูกระนาดในหมู่บ้านติดท้องแหง๋มๆ
  • ข้ามคันนาไม่ได้นี่ก็ไม่ไหวแล้วนะพี่ นี่เล่นติดลูกระนาดเลยนะ 555+ ..!!!
  • หมาพี่นี้กร่างแต่เด็กทุกตัวเลยจิงๆน่ะเนี่ย สวยจังเย้ย!!:005: