ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

3 เดือนแล้วยังผอมอยู่เลย
  • ทำไงพี่

3 เดือนแล้วนี่ ยังผอมอยู่เลย
    ไฟล์แนบ
    เดิน1.jpg 56K
  • ดูมันกินที
    ไฟล์แนบ
    ท้อง1.jpg 64K
  • อิ่มใหม่ๆๆ
    ไฟล์แนบ
    มอง2.jpg 46K
  • ..
    ไฟล์แนบ
    มอง3.jpg 71K
  • ผมออกเงินสร้างแต่มันนอน
    ไฟล์แนบ
    วิมาน1.jpg 67K
  • มันมานอนบนเตียงผม
    ไฟล์แนบ
    นอน1.jpg 93K
  • คู่หมั้นเค้าครับ
    ไฟล์แนบ
    คู่หมั่น1.JPG 61K
  • ให้มันกินไรละ

ถ้าเอฟวันถุงม่วงไม่น่าจะผอมแน่

ถ่ายพยาธิมั่งป่าว
  • สปริงโพลราคาถูก

ที่มันเล่นทุกวัน
    ไฟล์แนบ
    สปริงโพล1.jpg 78K
  • ถ้ากินอาหารได้มากตามปกติ ถ่ายปกติ(อึเป็นก้อนสีเข้ม) ก็ไม่ต้องห่วงไรเพราะที่เหลือมันเป็นไปตามพันธุกรรม
  • ระวังขาจะเจ็บ เห็นสปริงโพล์แล้วน่ากลัว เวลาเล่นอย่าเล่นบนพื้นกระเบื้องเลยเด๋วมันลื่นขาพลิก
  • ใจเย็นๆคับ กำลังยืด เด๊๋ยวก็ใหญ่ จะเป็นหนุ่มแล้ว:005:
  • ผอมดีกว่าอ้วน
    เป็นพิทหมูไม่ดีนะ เสียสถาบันพิทบูลหมด
    ไฟล์แนบ
    065.jpg 63K
  • ผมว่าหุ่นอย่างนี้แล้ว อาจจะมีอะไรผิดปกติบ้างหรือปล่าว ถ่ายพยาธิบ้างหรือยัง

ลองไปหาหมอเช็คดูไหมว่าเป็นอะไรครับ
  • 3 เดือนกว่าๆคับ
    ลายเสือเหมือนกันเลย...
    ไฟล์แนบ
    14072009705_resize2.jpg 87K
  • อาจจะเป็นเพราะโครงสร้างลูกหมามันเล็กอยู่แล้ว(ดูจากขาและลำตัวนะแต่หัวดูดีเลยทีเดียว)+กำลังยืดตัว ไม่ต้องกังวลครับ เพราะพิททุกตัวมันจะรูปร่างน่าเกลียดจนอายุ 6 เดือน หลังจากนั้นมันจะเริ่มดูดีขึ้นเรื่อยๆตามลำดับ พาไปหาหมอสิครับถ้าเป็นห่วง ผมว่าต้องเป็นเพราะมีพยาธิแน่ๆ ถ้าถ่ายพยาธิแล้วให้กินอาหารหมาแบบเกรดพรีเมี่ยมดูสิครับ+ไข่ต้มอีกวันละ 2 ฟอง ผมรับรองต้องเห็นผลแน่ๆ 1,000,000 เปอร์เซ็น ไม่มากก็น้อย ก็เหมือนคนนั้นละถ้ากินของดีสุขภาพร่างกายก็ดีไปด้วย แต่ห้ามให้กินข้าวคนโดยเด็ดขาดเพราะสารอาหารมันไม่ครบถ้วนเหมือนอาหารหมาหรอกครับ แถมขนร่วงอีก เลี้ยงหมาต้องลงทุนหน่อยครับ 555 เพื่ออนาคตที่ดีสำหรับเพื่อนที่ซื่อสัตย์
  • ขอบคุณ ครับ