ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

FREE DVD งานรวมพล 8 มีค 52
  • มาแล้วครับ หลังจากรอ คุณมาร์ค มานานแสนนานนนนนนนนนนนนน

สงสัย ป๋า มัวแต่เล่น ฮิห้า สาวๆในสังกัดแจ่มๆจมเลย ป๋าเลยไม่มีเวลามาแจกจ่ายแก่เพื่อนสมาชิก

โดยผีมือตากล้อง คุณ teK คม ชัด ภาพเยี่ยม ย้ำอีกครัง DVD ไม่ใช่ CD เหมาะสำหรับสะสมเก็บไว้ครับ ..............

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=3748&page=1

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=3870&page=1#Item_45

อันดับแรกขอแจก ให้แก่ผู้ที่นำสุนักมาร่วมในงานโชว์ ไม่มีเขาเราก็ไม่ม่งาน จิงปะ

และในลำดับต่อไป ให้แก่ผู้ไปร่วมงาน ครับ

ผมเองมีแผ่นเปล่าๆ ที่พร้อมจะไร้ท์ และส่งให้ทุกท่าน อยู่ 20 แผ่น

ใครที่อยากได้ และจะให้ผมจัดส่งทางไปรษณีย์ รบกวนดำเนินการดังนี้ครับ
    1.ลงชื่อต่อในกระทู้นี้ พาลูกชาย ลูกสาวชื่ออะไรมาโชว์ หรือแฟนชื่ออะไร ไปในงานบอกด้วยก็ดี พร้อมที่อยู่ สำหรับการจัดส่ง
    2.ส่งซองกันกระแทกสำหรับใส่แผ่นdvd(หาซื้อได้ที่ไปรษณีย์) ติดสแตมป์ จ่าหน้าซองถึงตัวท่านเองมาด้วยครับ ส่งมาที่ผม
    3.ใครอยากมารับเอง มาที่ทำงานผม การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค สำนักงานใหญ่ ถ.งามวงศ์วาน ไม่ไกล้ไม่ไกลเดอะมอลล์ หรือเอาแผ่นเปล่า
    มาไรท์เองที่ผมก็ได้ เอาแผ่นผมก็ได้ถ้ายังไม่หมด โทร.มาก่อนเด๋อ เดี๋ยวนัดน้อง ฝึกงานสูงๆขาวๆ ไร้ท์ให้
    4.พวกเอาหมาไปโชว์กิจกรรมแจกให้ก่อน พวกกองเชียร์กองหนุน ใครลงชื่อก่อนก็เอาไปครับ ตามเงื่อนไขดังกล่าว
    5. เนื่องจากจำหลายท่านและหลายๆหมาไม่ได้ โพสรูปประกอบในงานเอามาอวด ได้แน่นอนครับ
    6.ใครได้แล้วแบ่งๆกันไปครับ ไปไร้ท์แจกต่อก็ดี

ที่อยู่กระผม mr_jub นายสุธันว์ สัมปัตตะวนิช 305/9-10 หมู่บ้านท่าทราย ซ.2/2
    ทุ่งสองห้อง หลักสี่ กทม. 10210 โทร. 081-651-3810

ที่พอจำได้มีดังนี้นะ จำไม่ได้อย่าว่ากันเลย

taxi14826 เจ้าของโปลิส
    Momo แม่บักจอรร์ซ
    khvun แม่ร่ำรวย
    weerapong พ่อเจ้าอะไรหว่า...ลืม

ขออภัย มีใครอีกจำชื่อไม่ได้ และหลายๆท่านที่มีส่วนร่วมในงาน
  • หยก กะ bamboo ไปลงกระทู้ ก่อนหน้านี้ เอาไปได้เลย

ไปแล้ว 2 แผ่น.......
    รวมไว้หน้านี้ดีกว่า

Bamboo
    แฮ่ๆ

พี่จุ๊ฟ จอมของมั่งจิ ขอแผ่นนึงนะคะ
    ไม่รุ้มีภาพลูกชายมั่งป่ะ (ไมโล) อ่ะค่ะ
    อยากเหงๆ ยังงัยรบกวนส่งให้ด้วยนะคะ
    (เกรงใจค่ะ แต่อยากได้) อิอิ
    ที่อยุ่ตามนี้นะคะ คุณนพวรรณ บจก. ซี.ไอ.เอ็น.เอสเตท
    2922/199 ชาญอิสสระทาวเวอร์ 2 ชั้น 10
    ถ.เพชรบุรีตัดใหม่ แขวงบางกะป เขตห้วยขวาง กทม. 10310

หยก
    โอ้ววว ช่วงนี้สอบ 6 วันติดเลย หายหน้าหายตาไปนานครับ

ขอบพระคุณพี่พรมากคร้าบบ ที่หอบเอามาฝากกันเด้ออออ

ที่เดี๋ยวเรื่องรูป เอาไงดีน้ออออ ส่งมาที่ทำงานน่าจะดีครับพี่จุ๊ฟ

นายณัฐนนท์ จันทร์น้อย งานสารสนเทศ
    คณะวิศวกรรมศาสตร์
    มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
    39 หมู่ 1 ถนนรังสิต-นครนายก
    ต.คลองหก อ.ธัญบุรี
    จ.ปทุมธานี
    ประเทศไทย
    12110

ขอบพระคุณทั้ง 2 ท่านมากๆคร้าบบบ
  • อยากได้ ยังไม่ต้องไรท์ให้ก็ได้เด๋วเอาแผ่นไปให้น้องฝึกงานไรท์ให้เลยได้มั้ยครับ 555+
  • รู้นะ โตโต้ คิดรัยอยู่ 5555

คุณ Tek ทำออกมาสมบูรณ์แบบมากๆ เหมือนหนังซีรีส์เลย

ส่ง EMS ให้แล้วนะจ๊ะ จุ๊ฟ จุ๊ฟ
  • ...
    ไฟล์แนบ
    1116.JPG 91K
  • พี่จุ๊บมาช้าดีกว่าไม่มานะพี่

โทดทีช่วงนี้งานเข้าตรึม
  • ภาพเหตุการณ์ต่างๆ ยังเก็บอยู่ในสต๊อคของทางรายการ
    และจะนำมาออกอากาศต่อไปในอนาคต
    ทางช่องสามรายการของคุณไตรภพ เหมือนเดิม
  • คุณMomo และ คุณจ๊อบ
    แผ่นที่3-4 ไปแล้ว............
  • ท่านที่ได้รับไปแล้วหากจะช่วยกะจายต่อไปยังท่านอื่นๆอีก จะขอบพระคุณมาก

ต้องขอขอบคุณคุณเต็ก ณ ฮอลแลนด์ มากๆ สำหรับดีวีดี ที่เยี่ยมยอดแผ่นนี้
  • C4 จาให้น้องฝึกงาน ไรท์ อะไรหร๋อ
    ไรท์กันเสร็ทแย้ว พาไปเลี้ยงข้าวด้วย นะครับ
  • พี่จุ๊บ ขอทำเพิ่มพิเศษ ให้ผมสักสี่ห้าแผ่นนะครับ สำหรับสกูบ้าทีม
    เครื่องไรท์ของผมทำได้แต่ CD ครับ
  • น้องฝึกงาน เดี๋ยวผมรับผิดชอบเองครับ :005::030:
  • เดี๋ยวบอกน้องให้ มีคนรับผิดชอบแล้ว............
    น้องบอกว่า น้องชอบ เป๋าหลุยส์ กางเกงเอวต่ำกว่าดือนิดนึง แล้วแต่ป๋าจะอนุเคราะห์

โอเค ครับ
    ส่งยังงัยดีล่ะ
  • วันวานยังหวานอยู่
    ไฟล์แนบ
    meeting-080352.jpg 107K
  • พี่จุ๊บ เพิ่งนึกได้ช่วงนี้เข้าพรรษา ต้องถือศีล คงไปไหนไม่ได้แระ :030:

ถ้าเจอป้าฝากป้ามาก็ได้ครับ แล้วเจอกันจ่ายคืนเป็นกระป๋องเขียวได้หรือป่าว :005:
  • บ.บูลเลเซีย อะกริดฟลูอิด จก.
    31/25 อาคารธัญญกรุ๊ป ม.11 ต.บางแม่นาง อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรี 11140

น.ส.กมลวรรณ ล้วนรอด

5555 ทันไม๊ค่ะพี่จุ๊บ

ขอบคุณนะคร๊าาาาาาาาา:m075::m075::m075:
  • คุณมาร์ค สีเขียวถาดเดียวก็พอ

ท่านปลัด เลิศชาย เอาหรือเป่าเนี่ย ถ้าเอาก็เป็นคนที่ 10 แล้ว
    ยังไม่รวมดารานักแสดง ไปไหนหมดเนี่ย...... บวกคุณมาร์ค ก็ 15แผ่นแล้ว
    รูปนี้ ท่านอยู่ไหนหว่า แล้วผมไปอยู่ไหนเนี่ย?

โมได้แน่ๆ

ทุกท่านส่งซองกันกระแทกมาด้วนนะครับ 10 บาทเองถ้าจำไมผิด บวกแสตมป์ด้วยนะ
    ไม่ใส่ซองกันกระแทก แผ่นแตก หรือร้าว มันเสียอารมณ์
  • ขอด้วยคนครับพี่จุ๊บ
  • เอกคร๊าบบบบ พี่พรขอฟามช่วยเหลือหน่อย

พี่โก้งจะไปเปิดโรงปุ๋ยใส่นาข้าวชีวภาพ ยี่ห้อ สว.โก้ง

อยากได้ลายเส้นพิมพ์ลงถุงปุ๋ยจ้า

ค่าฟามคิดติดไว้ก่อน เด๋วไปขอลูกสาวค่อยคิดรวบยอดนะ 55555
  • พี่ส่งเมลมาให้ผมเลยถ้าทำได้
    เดี๋ยวจัดการให้ครับ
  • ป้าไมรุปภาพมันดุดีกว่าตัวจิงอ่ะ
  • ของผม ไม่เป็นไรครับ
    ซื้อฮาร์ดดิส 500 g มาแล้ว รอก๊อปจากเครื่องของเพื่อนๆโดยตรงดีกว่า เมื่อมีโอกาสไปเยี่ยมบ้าน(เผื่อก๊อปอย่างอื่นแถมมาด้วย แหะๆ)
    ไฟล์แนบ
    meeting-080352-แ.jpg 45K
  • เหอๆๆๆขวามือสุดแถวล่าง
    กระพ๊มเองคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    อยากได้จังเลยคับ
    นึกว่าจะไม่มีคนเก็บภาพนี้แล้วคับ
    เห็นแล้วอบอุ่นจังเลยคับ
  • เอารูปจริงมาดีกว่ามั้ยพี่พร
    แน่นอนกว่า
    aek_pc72@hotmail.com
  • พี่จุ๊ฟๆๆๆๆๆคินขอ1ปแผ่นนะๆๆๆๆๆ เอาญี่ปุ่นนะ เฮ้ยๆๆๆไม่ใช้ๆๆๆ

จาดมาเลยพี่ๆๆๆๆ
  • ผมไม่ได้ไปร่วมกิจกรรม
    (เพราะเพิ่งเข้าเวปหลังจากงาน)
    แต่ผมอยากได้ครับพี่
    อาจจะรบกวนเอาแผ่นไปไรท์กะน้องฝึกงานสูงๆขาวๆ
    ที่ทำงานพี่จุ๊บอ่ะครับ :m015:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1655.jpg 97K
  • พี่จุ๊ป ผมมานพ อยุธยาครับขอ1เเผ่น
    มานพ เหมาะสมัย
    4/9 หมู่ 2 ต.โพธิ์สามต้น อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220
    (สมาชิกอยุธยา ที่ต้องการ DVD กรุณา โทรบอกผม ผมจะได้ ไรท์ แบ่งกันไปดูครับ
    080-2526699 ):m061:
  • ขอบคุณทุกท่านที่ได้แผ่นไปแล้วช่วยกระจายต่อนะครับ

วันหน้าใครถามหมาพิทบูลดีอย่างไรก็เอาแผ่นนี้เปิดให้เขาดูเลย
  • ผมขอ 1 แผ่น คับ ผมพาลูกชายไปครับ ชื่อไอ้บิล....แล้วจะกะจายที่ 8ริ้วให้ครับ ขอบคุณครับ. ( ซองกำลังจะตามไปครับ )
    นาย กัมปนาท ผลาธัญญะ 15/187 หมู่ บ้านกรุงไทย ซ.2 ต.บางขวัญ อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา 24000
    ไฟล์แนบ
    SP_A0484.jpg 23K
  • MoBill ลงรูปน่ารักดี
  • ใครจะมาหาผมโทรบอกก่อนนะครับ ขอวันศุกร์นะ
    คงจะเริ่มส่งให้ทุกท่านที่ขอมาตั่งแต่วัน ศุกร์ที่ 31 กค.เป็นต้นไป
    เพราะ วันพฤหัส ขอไปประชุม ก่อน

ซองมาแผ่น ก็ ไป ครับ

ดาราที่ไปร่วมงาน ไปไหนหมดเนี่ย แผ่นผมจะไม่เหลือแล้ว...................
  • อยากขอคุณจุ้บไว้ซักแผ่นเหมือนกัน แต่ลืมไปว่ามีแล้ว...

ครับผม พี่ Mark และพี่ๆน้องๆ คนดูเยอะแล้วมีความสุข ผมก็มีความสุขไปด้วย
    ไฟล์แนบ
    DSC00653.JPG 107K
  • CommentAuthorthE_oAk CommentTime1 วันก่อน
    อ้าวววววว ๆๆ ๆ ๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

อย่าลืมกันนะครับพี่น้อง ฮ่า ๆ ๆ 1 แผ่น ใครกันน๊อ จะใจดี ไรท์มาทางนี้ เด่วผมจะได้ไรท์ต่อให้คนฝั่งนี้ด้วย 1 ถึง 9 จากทั้งหมด 9
  • หวัดดีครับพี่ๆ

ผมมาช้าไปหรือปล่าวครับ(พี่จุ๊บ) พอดีแฟนเข้าโรงพยาบาลครับ เลยไม่ได้เข้าเน็ต และอีกอย่างทางขอนแก่น มีงานเข้าครับ อิอิอิอิ ผมอยากจะได้ครับ แต่จะฝากไว้กับน้อง เอก อ่อนนุช ได้ไหมครับ งานลาก ที่ กทม. จึงจะรับด้วยเลย ยังไงผมจะประสานน้องเอก อักทีนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC055052.jpg 45K
  • ได้รับแว้วววว

ขอบคุง นะคร๊า
  • ผมน้องเสื้อฟ้าแถวที่นั่งบนหัวผมไม่แน่จัยว่าพี่วีระเจ้าของเจ้าทองป่าวไม่แน่ใจที่ใส่หมวกเพราะภาพที่ท่านปลัดลง
    พี่ปลัดเด่นคนเดียวเรย(ฮิฮิ) หรือถัดไป 2 คนจากน้องตัวเล็กที่นั่งแถวหน้า ปล.ต้องขออภัยพี่จุ๊บด้วยที่ไม่ได้นำรูป
    มาลงหาไม่เจอเอาไปลงไว้บ้านแฟนไม่รู้น้องชายฟอแมท์ไปแร้วป่าวไม่รู้ ผมนัทคับ