ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

The Compact Red Pit Of Zinnia
  • แฮ่ๆๆ ไม่มีอะไรครับ นี่คอชื่อจริงของลูกสาวผมเอง(ผมตั้งเอง)วันนี้อยากโชว์ตัวลูกสาวบ้าง
    ถ่ายไว้เมื่อต้นเดือนนี่เองครับ

ชื่อเล่น ข้าวเหนียว
    ชื่อจริง The Compact Red Pit Of Zinnia
    หรือเรียกสั้นๆว่า น้องบานชื่น(หม่าี๊มี๊เค้าตั้ง)

เปิดตัวกับท่านอนที่แสนสบายในกระท่อมหลังน้อย
    ไฟล์แนบ
    DSC02106n.jpg 95K
    DSC02103n.jpg 85K
  • อันนี้ตอนนั่งหน้ากระท่อมหลังจากทำธุระส่วนตัวเสร็จ
    ไฟล์แนบ
    DSC02133n.jpg 102K
    DSC02131n.jpg 100K
  • ต่ออีกภาพ

ต่อด้วยกำลังแย่งกันปลอกมะพร้าว น้องข้าวเหนียว(บานชื่น)จะชอบมากๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC02145n.jpg 86K
    DSC02143n.jpg 88K
  • อวบได้ใจเลยหยก555555มีพัดลมไว้เป่าหมาด้วยดีจังแลดูสบายดีนะน้องรัก
  • ต่อด้วยการโชว์ทฤษฎีการเลี้ยงลูก ภาคปฏิบัติในการเคลื่อนย้ายทารก โฮะๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC02163n.jpg 94K
    DSC02287n.jpg 90K
  • อันนี้เวลาตื่นตัว
    ไฟล์แนบ
    DSC02170n.jpg 86K
  • ..ลักษณะการนอน ท่ามาตรฐานประจำสายพันธุ์
    ไฟล์แนบ
    DSC02418n.jpg 85K
    DSC02241n.jpg 89K
  • อันนี้ อยู่ในค่าย The Compact Red Pit เหมือนกันแต่เป็นจมูกดำโฮ่ๆๆ

ชื่อเล่น หมูปิ้ง
    ชื่อจริง The Compact Red Pit Of Mirabilis
    หรือว่า น้องบานเย็น(หม่ามี๊เค้าตั้งอีกแล้ว)
    ไฟล์แนบ
    DSC02132n.jpg 89K
    DSC02128n.jpg 79K
  • 55555+

อวบมากๆค่ะ
  • อันนี้โชว์ทฤษฎีการคาบหัวทารกอย่างถูกวิธี หุหุ
    ไฟล์แนบ
    DSC02149n.jpg 104K
  • อันโชว์ ศิลปการป้องกันตัว แบบ 1-1 ระดับ special
    ไฟล์แนบ
    DSC02252n.jpg 75K
    DSC02250n.jpg 79K
  • และท่านอนมาตรฐานพันธุ์
    ไฟล์แนบ
    DSC02378n.jpg 88K
    DSC02333n.jpg 83K
  • แล้วสุดท้าย ผมจะนอนตรงไหนดีเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    DSC02409n.jpg 75K
  • ข้าวเหนียวอายุ 16 เดือน
    หมูปิ้งอายุ 13 เดือนโดยประมาณ

ตัวเมียทั้งคู่ครับ เหอๆๆ

ขอบคุณที่ชม และ ติ และ แซว มีสิ่งใดแนะนำเชิญบอกครับ จะรับฟังและคิดตามครับผม
  • อบอุ่นจังเลย ครอบครัวนี้

ฟามสุขใจที่ได้ครอบครอง เป็นอย่างงี้นี่เอง

หยก ก็ นอนนอกบ้าน เฝ้า มามี๋ กะ เหนียว ปิ้ง เหมียว.......
  • บ้าป่าววะ
  • โฮะๆๆ ตอนแรกมันก็ผอมๆ นี่ล่ะ:o022: พี่วุทธ น้องต่าย ที่หลังมาไม่รู้เป็นไงมันค่อยๆ พอง อ่ะครับ:o046:

โหยพี่จุ๊ฟ ทุกวันนี้ไอ้ปิ้งมันนอนกลางทุกวันเล:o048:ย มันเป็นหมาที่เกรียนมาก ลากออกก็ทำขาอ่อน:o042:

:o011:ขืนอยู่อย่างนั้น แหม มันร้ายยยยย
  • เฮ้ยยยย..หยก..เช่าบ้านให้หมานอน
    แต่ตัวเองนอนนอกบ้าน..

โอ้โห..ใจ...สุดๆๆๆ
  • ฮ่าๆๆๆ มีแซวๆๆๆๆ นะพี่เอ
  • คุณหยก ของผมมันก็นอนแบบนี้อะครับ พอตอนกลางคืนมันละเมอคลวบวิ่งใหญ่เลย แฟนผมตื่นมาเจอแฟนผมบอกงง ยืนขำมันพักใหญ่ 555
  • ฮ่าๆๆๆ สงสัยมันจะวิ่งไล่อะไรอยู่ล่ะมั้งครับ พี่
  • อบอุ่น แต่ ไม่อบอ้าว....
    ทักทาย.
  • เลี้ยงที่หอพักเหมือนกันเลยทั่น
    ของผมก็ตัวเมียคับ
    ไฟล์แนบ
    170720091039 (Medium)6.jpg 54K
  • พี่กอล์ฟ บักบิว มันได้เมียยังอ่ะ

เลี้ยงบ้านครับ บ้านเช่าเป็นทาวเฮ้าส์
  • น่ารักมากคับจ้ำม้ำดีมากๆเห็นแล้วอบอุ่นคับ
    ไฟล์แนบ
    20090710142832_DSC_4.jpg 21K
  • มันช่างเป็นหมาที่เกิดมามีความสุขมากคร๊าฟ

ดูแล้วน่าร๊ากดี
  • น่ารักดีอ่ะ

ของต่ายมันไม่มีทางนอนแบบมีความสุขหรอกพี่มันเล่นตลอดเรย

งับมือมั่ง เอาตีนมาตบที่มือแล้วลากไปแทะมั่ง เฮ้อ.....ไอ้หมาติ๊งต๊อง
  • OFFshokunkungfu , nongboomza ขอบคุณครับบบ

สงสัยจะต้องบวกความสามารถพิเศษ ติ๊งต๊อง ไว้ด้วยกับลักษณะประจำพันธุ์นะนี่ น้องต่าย
  • อันนี้เอามาให้ดู ถ่ายไว้เมื่อ ต้นเดือน

http://www.youtube.com/watch?v=YVHAd9hvDR4
  • ข้าวเหนียวร้ายนะเนี่ย

กระโดดใส่เรย

เอิ๊กๆๆๆ

แต่อ้วนมากๆๆๆ
  • น่ารักจริงๆที่บ้านก็ขอบเล่นแบบนี้
  • อันนี้ให้ออกจากบ้านโดยไร้สายจูง อย่างนี้ไม่ดี อะไรก็เกิดขึ้น

ของผมถือว่าประมาท บนความเสี่ยงที่เรารับได้เพราะ

1. เป็นซอยตัน

2. ทุกคนในซอยรักมัน

3. มันยังไม่สตาร์ท

4. มันมีขอบเขตการวิ่งของมันอยู่โดยที่มันจะไม่กล้าเลยออกไป ซึ่งไกลจากถนนใหญ่ประมาณ 20 เมตร

5. เราดูมันตลอดเวลา

แฮะๆๆ แต่ก็ประมาทอยู่ดีน่ะแหละครับ
  • :063: ถ่ายคลิปได้ชัดจริงๆ:063:
  • เล่นกันน่ารักทั้งคู่เลยคับ..แค่นี้มันก็อบอุ่นใจแล้วคับ:m001:
  • อ้าวพี่วีรพงษ์สวัสดีครับ นานๆเห็นที ซำบายดีบ่

ขอบคุณครับพี่ท่าน Rocket
  • เจ๋งอ่ะ
    รับจ๊อบหารายได้พิเศษไหมครับ..
    ไฟล์แนบ
    coconut-monkey-collection23.jpg 49K
  • ว้าววววว พี่พรตกข่าว แต่มาชื่นชมช้า ดีก่า ไม่มาเนอะ

เจ๋ง มั่กๆ ทั้งข้าวเหนียว กะ หมูปิ้ง อ่ะ
  • หวัดดีหยกเอาชีต้ามาโชว์บ้าง
    ไฟล์แนบ
    reIMG_34245.jpg 73K
  • พี่ปลัด ของผมมันเก็บได้อย่างเดียวมันปีนต้นไม้ไม่ได้เด้ออออออ

ท่าน Liger มาหลับซะแล้ว

เหอๆๆ พี่พร มาช้าดีกว่าไม่มาเอิ๊กๆๆ

พี่ จุน น้องชีต้า เป็นสาวใหญ่แล้วนะเนี่ย แน่นตึ๊บ เชียวนะนั่น