ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผมว่ามันใช้แทนboxได้นะ
  • พอดีเพื่อนเอามาขายเป็นของมือ2ญี่ปุ่นน่ะ เป็นกรงเหล็กขนาด70x90x80 ความสูงไม่รวมล้อมีล้อ4ล้อ เปิดด้านข้างได้พับเก็บได้ราคาสองพันกว่าบาท เดี๋ยวจะเอารูปมาให้ดู ถ้าจะใส่พิทก็ใส่พื้นรองแล้วตัดผ้าใบคลุม
  • คอยชมอยู่ครับ
  • รรรรรรรรรรร
  • สงสัย ไปเอารูปที่ ญี่ปุ่น รีบกลับมาไวๆๆ เน้อ รอดูอยู่นะคร๊าบบบบบบบบบบบ เจ้านายยยยยยยยย
  • รรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรร:026::026::026::026::026::026: