ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ความสุขเล็กๆ
  • มันจะมีความสุขใดเล่าเท่ากับการที่เราได้เห็นหมาของเราได้เดินได้เล่นอยู่ในที่กว้างๆ ผูกเปลยวนได้ต้นมะม่วงมีลมพัดแผ่วๆแป๊ปซี่เย็นๆ แกว่งเปลเบาๆเฮ้อสบายครับ.......(ช่วงนี้เห็นบอร์ดมีแต่เรื่องเครียดๆ ผมจึงเอามุมเล็กๆกับความสุขน้อยในบ้านมาแบ่งปันครับ)
    ไฟล์แนบ
    gg13.jpg 105K
  • ถูก.ก.ก.ก.ต้องนะค๊าบบบบบบบบ
  • มีความสุขที่สุดแล้วค่ะ
  • เหล้าขาวมะขามเปียกสักปั้น สวรรค์อยู่รำไร
    เออ แล้วระวังมดแดงด้วยล่ะ ถ้าแม่งเข้าไปในกางเกงในได้ระมึงเอ๊ย สุดจะบรรยาย
  • พี่ผีมึงจะฮาไปถึงไหนเนี่ย พูดซะสัมผัสได้เลย 555
  • ดีคับพี่..แต่อย่าเผลอหลับน่ะคับ ตื่นมาเดี๋ยวหมาหายคับ อิอิ..
  • :m075:น้าผีฮา โคดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
  • โผมมมม ชอบผีตัวนี้ว่ะตั้งแต่อ่านมาเนี่ย..
    คอเดียวกันเลย เอ้าหมดดดดดดดดดดด..
    ( สติและสตางค์ )
    บรรยากาศดีมากครับคุณ HOOKER แถวไหนคับเนี่ย
  • อัพรูปชีโตสบ่อยๆนะคับ...
  • ผมอยู่แถวจรัญครับ ผมจะอัพรูปให้ดูเรื่อยๆครับคุณ ลีออน
  • อิจฉาจัง
    :013::013::013:
  • น่าอิจฉามากมาย
  • :m027:จรัญ ซอยไหนอ่ะ มโนเพ็ชรป่าว:m030:
  • ..ขอแจมด้วยนะ..
    ไฟล์แนบ
    DSC04156.JPG 58K
  • จรัญ 25 ครับ