ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

pitbull เมืองเลย
  • ขอเป็นสมาชิกน้องใหม่คับผม
    ไฟล์แนบ
    DSC_09350000.jpg 92K
    DSC_1065000.jpg 88K
  • มีรัยช่วยแนะนำในการเลี้ยงพิทบลูหน่อยน่ะคับ
  • พอเลี้ยงพิทบูลแล้วจะมีสาวๆส่งยิ้มให้มากขึ้นครับ เตรียมใจเลยครับ
  • เลี้ยงดีดี แล้วจะมีความสุขกับการเลี้ยง นะ!
  • อยู๋อ.ไรหรอครับ
  • อำเภอ เมือง คับ

พึ่งหัดเลี้ยงตัวแรก
  • อยู่เมืองเลยรู้จักพี่ประทีบเปล่าครับผม :005: หอพักต้นไผ่นะครับ พี่แก่ก็เลี้ยงพิทบลูนะครับ มีทั้งสายกัดสายโชว์ ถ้ารู้จักฝากความคิดถึงพี่แกด้วยนะครับผม หวังว่าถ้ามีโอกาสดีๆคงได้เจอกันนะครับผม:005:
    ไฟล์แนบ
    S4020771.jpg 118K
  • โซ่เส้นใหญ่ กระดูกคอลูกหมาไม่เสียหรอคับ คุณ กอล์ฟ
  • ไม่เป็นไรครับผมผมเลี้ยงแบบนี้มาหลายตัวแล้วครับ คือว่าผมจะให้เขาสร้างความคุ้นเคยกัยโซ่ตั้งแต่เด็กครับ แต่ตอนนี้ผมก็ใส่เฉพาะตอนที่ถ่ายรูป กับตอนที่ฝึกเขากัดผ้าครับ ไม่นานครับผม โตขึ้เวลาเจอโซ่ใหญ่ๆกระโดดตัวเบาเลยครับผม ขอบคุณครับที่เป็นห่วง:005:
    ไฟล์แนบ
    S4020776.jpg 99K
  • ไม่รู้คับ

รู้จักแต่ พี่โย คับ