ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อีก 1 อาทิตย์กับงาน Full Moon Bully Party # 1
  • 16 / ส.ค / 52 เรามีนักกันที่ จ.นครสวรรค์
    เรียนเชิญทุกท่านที่สนใจร่วมงานนะครับ งานนี้จัดภายในบริเวณ บึงบรเพ็ด งานเริ่มในเวลาประมาณ 14.00 น. แต่ใครจะมาก่อนก็ไม่มีปัญหานะครับเพราะพวกเราจะปักหลักกันอยู่ที่นั่นกันทั้งแต่เที่ยงวัน
    ในงานท่านจะได้พบกับบรรยากาศ แบบ Full moon อย่างเต็มรูปแบบ พบกับ Safari วงดนตรี สไตล์ เร็กเก้ แบบเต็มวง พร้อมกับเวทีอลังการ 12 เมตร เสียง สี เสียง ระดับงานคอนเสริ์ท ควบคุมเสียงโดยมืออาชีพในสังกัด แกรมมี่ และพลาดไม่ได้กับสาวๆ โคโยตี้ ที่จะมาสร้างความบันเทิงกับลีลาที่ยากที่จะกล่าวออกมาด้วยคำพูด เพิ่มเติมความฮากับดาราตลก นำทีมโดย เบียร์ แก๊งค์ข้างปุ้น ศิลปินตลกลุกซ์ใหม่ สไตล์ Hip Hop
    และขอบอกว่างานนี้ อาหาร เครื่องดื่ม ฟรีตลอดงาน พบกันที่งานนะครับ

B.B Organizer
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment.aspx.jpg 45K
  • มีช่างกลหรือเปล่าครับ
  • จะเอามาตีกันหรอคะพี่

ช่างกลอ่า ^-^
  • :032:โคโยตี้:032::060::013::060:เห็นภาพบูลลี่เอาหมาแดงไปเที่ยวงานได้ป่าวครับ:021:
  • ถ้าไม่มีมันก็น่าไปครับ ที่ถามก็กลัวว่ามันจะมานะสิ ยิ่งเป็นงานที่ใครก็ไปได้
  • ชอบๆๆๆมากครับ
    ไฟล์แนบ
    TysonDogShow.jpg 38K
  • ไม่ต้องกลัวหรอก เด็กช่างกลที่นครสวรรค์ใจดีทุกคน บุคคลภายนอกไม่ค่อยมีใครรู้ว่าจะมีงาน 18.00น.รปภ.ก็ให้เลิกเล่นน้ำแล้ว 19.00น.ห้ามบุคคลภายนอกเข้า
    เมามันส์กันให้เต็มที่แต่ก็ให้อยู่ในขอบเขตที่เหมาะสมเพราะเป็นสถานที่ราชการ แต่ช่วงกลางวันจะมีคนพลุกพล่านหน่อยเพราะมันเป็นที่พักผ่อนหย่อนใจของคนนครสวรรค์
  • มีแต่คนเล่นพิทบลู พี่น้องกันทั้งนั้น ไม่มีอะไรหรอกมั้งครับ
  • เจอกันน้า พี่น้องไม่ต้องห่วง ใครมีปัญหา บอกเจอ พี่เหลียงวังเวง นักเลงพระประแดงได้ เค้าคุมอนุบาลย่านภาคกลางไว้หมดไม่ต้องวอรี่

ส่วนเริ่องโคโยตี้ ขอพี่จัดเองนะ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    a382327.jpg 52K
  • มาให้ไวเลยน้า มากันทั้งแก๊งค์ได้ยิ่งดี
  • งานนี้สกูบ้าพิท ฟูลทีม
    เคลื่อนทัพ เช้าวันอาทิตย์ บุกยึดเมืองคอนหวันได้ จึงจะยกทัพกลับ :030:
    ไฟล์แนบ
    similan-064.jpg 18K
  • ทางหาดใหญ่จะบุกเคลื่อนทัพในวันเสาร์ ไปก่อนพี่มาร์คหนึ่งคืน อาจจะบุกยึดได้ก่อนที่ทัพหลวงของพี่จะมาถึงก็ได้ 55555
    ไฟล์แนบ
    sohee4.jpg 69K
    270827246vu6py4.jpg 48K
  • :032::032:เอ....ยึดเมืองคอนหวันนี่ ใช่ ตีหม้อไม๊ค้าบบบ55555.....ถ้าใช่ pbcth จะเคลื่อนทัพ ไปตีเมืองคอนหวันด้วย อีก หนึ่งทัพ ถึงกลางวันตีกลางวัน ถึง กลางคืนตีกลางคืน ถ้าศึกยืดเยื้อ อาจจะอยู่ ตี เมืองอีกหนึ่งคืน กับอีกหนึ่งวัน จึงเรียนมาเพื่อทราบ :062:
  • 555 ผมไม่ได้คิดอะไรเลยนะพี่ uzi
    ไฟล์แนบ
    S1034341.jpg 77K