ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเห็น รบกวนด้วยครับ
  • ไครมีรูปบูลลี่ แบบcompack รบกวนลงรูปให้ดูหน่อยนะครับ

หรือไครขาย ก็โพสรูปให้ดูด้วยก็ดีจ้า อยากได้มากเลย แต่ขอแบบ Compack ตัวเล็กๆๆเตี้ยๆๆ ชอบมากเลย
    ไปเห็นที่บ้านพี่คนหนึ่งมา ชอบมากเลย หมาอะไรก็ไม่รู้เห่าไม่เป็นจะเล่นอย่างเดียว เมื่อก่อนไม่เคยชอบเลยบูลลี่ แต่ตอนนี้ หลง มากๆๆ แบบcompack เนี่ย ช่วยหน่อยนะครับ
  • ถ้าสนใจก็ขนขวายหน่อย จะให้เอามานำเสนอคงจะยาก หมาขั้นเทพทั้งนั้น ยิ่งแบบcompackด้วย