ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โชว์ตัวเพื่อนๆในพิทบูลโซนหน่อย
  • :m072:อยากเห็นพิทบูลของเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในพิทบูลโซนครับ เล่าประสบการณ์ แบ่งปันความรู้กันครับ
  • อ่านไปเรื่อย ทุกวันๆ เดี๋ยวก็รู้เองแหละครับ
  • ใช่ของพี่ผีครับ เห็นด้วย เรียนรู้ด้วยประสบการณ์
  • กระทู้มีเป็นร้อยเปิดดูสิครับ
  • อย่างแรก ก่อนเราจะให้คนอื่นทำอะไร เราต้องทำให้เค้าดูก่อน เข็ใจ๋
  • ก็เค้าอยากให้โชว์ก๊โชว์ไปดิ
    ไม่โชว์ก็ไม่ต้องพูดเงียบไปเลย....
    เข้าใจ๊!!!!!! :o067:
  • เอ้อทว่าลืมโชว์ไปเลย
    ไม่สวย
    แต่ใจรัก5555+
    :o056::o056::o056:
    ไฟล์แนบ
    9993.JPG 31K
  • คุนfalkenfr ใครว่าหมาไม่สวย สวยน่ะเนี้ย
    รักให้มากๆ คิดว่ามันไม่สวย สงสารมัน
    เห็นหลายคน แรกๆมีลูกหมาก็บ้าเห่อแบบนี้แหละ
    โชว์หมาตัวเองทุกวัน(ไม่ผิด)หาโอกาสโชว์ตลอด นะคุนfalkenfr (ก็ไม่ว่ากันอีกนั่นแหละ)
    แต่พอนานเข้าหายจ๋อยไปเลยว่ะ
    ปล.รู้ตัวป่าวว่าโชว์อยู่คนเดียวอ่ะนั่น แต่หลังจากผม เดี๋ยวต้องมีผู้กล้ามาโชว์เป็นเพื่อนคุนแน่ ha ha
  • สวัสดีครับ
    ไฟล์แนบ
    thj.jpg 76K
    ytu.jpg 85K
    492.jpg 49K
    ะะ.jpg 64K
  • สวยครับสวย....
    :o040::o036::o040:
  • ดูดีทุกตัว:015:
  • :o001: กอลลั่มครับ ของรักขอข้า!!!! หมาผมไม่ใหญ่ ไม่เตี้ย แต่หน้าหล่อมั่กๆ 30 กก.ตามมาตราฐาน หัวไม่บิ๊กยกเว้นเวลายิ้มหน้าบาน อกไม่ล่ำสัน ตัวไม่อ้วน ไม่ตรงตาม บูลลี่ แต่เป็นสาย หล่อเร้าใจ สาวๆ 555+ แก้งค์ พิทบูล เรนเจอร์หายไปใหนหมดหว่า
    ไฟล์แนบ
    กอลลั่ม.JPG 62K
    กอลลั่ม0.JPG 55K
  • :m008:พาลูกรักมาโชว์ด้วยครับ:m047:
    ไฟล์แนบ
    292.jpg 62K
    225.jpg 62K