ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้หนัง เรื่อง Jock หมาฮีโร่
  • :m032:ใครมีครับ ช่วยอัพโหลดให้หน่อย ผมอยากดูครับ เห็นเค้าบอกว่าดูแล้ว ซึ้งมากๆครับ

ใครมีช่วยอัพโหลดให้หน่อยนะครับ อยากดูมากๆ จะเป็นพระคุณอย่างสูง

ป.ล. ผมไปหาซื้อไปหาถามดูแล้วครับมันไม่มี ผมอยู่อุบลครับ
  • สนใจ ส่งแผ่นเปล่า มาเดี๋ยวจัดให้
    ถ้าอยากได้ มีดีวีดี รวมพลพิทบลู มีอีก ด้วย

ลองไปดูกระทู้เก่า ทำตาม แล้วเดี๋ยวส่งให้ ถ้าเอาสองอย่าง ส่ง ดีวีดี 1 วีซีดี2 แผ่นมาด้วย
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=7968&page=1#Item_35
  • ผมไม่มได้ไปมา แต่อยากได้ เพื่อเอามาดู ถ้าส่งแผ่นไป ได้หรือป่าวคับ
  • หวัดดีครับพี่จุ๊บผมจิ้งครับ
    ผมก็อยากได้บ้างครับ ผมเอาแผ่นไป รบกวนพี่ด้วยได้มั๊ยครับ
    อยู่ใกล้ๆด้วย 55

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ:m046:
  • ไอ่เวร มึงคนเดียวล่อไป 4 กะทู้ แถมปัญหาของมึงเสือกปัญญาอ่อนอีก ก่อนเข้าเว๊ปหัดเปิดหน้าแรกแล้วแหกขี้ตาดูหน่อย หรือมึงขี้เกียจถ้าขี้เกียจก็อย่าเลี้ยงเลยน๊ะ
  • แล้วเมิงเดือดร้อนอะไรกะเค้าล่ะไอ้ผี
    เค้าได้ไปโพสต์บนหัวเอ็งรึไง..ไอ้สถุน!!!
    ก่อนด่าใครน่ะ แน่จริงลงชื่อไว้ดิ ไอ้...ปอด..........
    :m025::m025::m025:
  • ผมมีแบ่งให้เอาป่าวแต่พี่ออกค่า แผ่น ไรท์ ส่งนะ
    นี่คับเบอร์0858764338
  • ไอ้คุณเหี้ยผีมันไม่กล้าถ้ามันกล้ามันคงเปิดเผยตัว คนเหี้ยๆแบบนี้น่าจะไม่ให้โพสในบอร์ดนะครับ

คนดีๆเค้าคุยกันด้วยเหตุผล ถ้าจะตอบกวนส้นตีนก็อย่าตอบเลยครับ จักเป็นพระคุณอย่างสูง
  • ไปร้านวีดีโอสิ
  • เหตุผลเหี้ยไร คนเดียวล่อไป 4 กะทู้ คำถามงี่เง้าแบบนี้ ไอ่เจสแม่...แม่งปัญญาอ่อนแบบมึงไง ไหนมึงตอบมันแบบปัญญาอ่อนให้กูดูที...ไอ่หน้าส้นตรีน
  • แล้วไอ้เชี้ยผี

มันไปเสือกไรกะเค้าว่ะ
  • ผีเท่จัง
  • คุณaumstep ได้ ครับ

คุณ จิ้ง อยู่ไกล้กัน มายืมไปดูได้
    แต่ ดีวีดี เดี๋ยว ถ้าว่าง ไรท้ให้ ถ้าจะมาโทรบอกด้วยครับ