ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หวัดดีครับ พี่มาร์ค ทุกท่าน และชาว โคราชครับ
    เงียบไปนานครับ ชาวโคราช ทุกท่านเป็นไงบ้างครับ ใกล้จะได้เริ่ม meeting กันหรือยังครับ ห่างหายกันไปซะนาน
    ทานประธานโคราชก็ป่วย ก็ให้หายเร็วๆ ครับ
    คุณเอ๋ ได้ยินข่าว เด็กๆกำลังวุ่นวาย
    พี่นิด ก็เดินสาย กับคุณโอ๋แวะเยี่ยมทุกบ้าน
    พี่เมย์กับพี่สุ กำลังมีความสุขกับน้อง เต้อ
    จารย์ทอม ก็เหงาทุกวันครับ หาเพื่อนนั่งดริ๊งทุกวัน
    รู้สึกคุณชาญ ก็กำลังซุ่มครับ
    นี่ก็ยังไม่ได้ไปเยี่ยมบ้านใหม่คุณกล้าเลยครับ
    ขอโทษด้วยที่เอ่ยไม่หมด เยอะครับ อิอิ
    ...............
    หวัดดี ทุกๆท่านครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM8341.JPG 42K
    Resize of HPIM8369.JPG 43K
    Resize of HPIM8382.JPG 39K
    Resize of HPIM8367.JPG 48K
    Resize of HPIM8355.JPG 53K
  • :030:หวัดดีครับพี่ไก่ พี่ๆในกลุ่มทุกคนด้วยนะครับ ซุมอะไรพี่ไก่ไม่เห็นรู้เรืองเลย อิ อิ อิ แล้ววันไหนมิสติ้งดีครับพี่น้อง แล้วเฮียมักจะหายทันมั้ยครับเนีย หายไวๆนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize%20of%20SNV33051[1]2.jpg 49K
    Resize%20of%20SNV33157[1].jpg 50K
  • ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับผม

หายหน้าหายตาไปนานเลยนะท่าน นึกว่าเลิกเลี้ยงไปแล้ว
  • ฮ่าๆ ขอโทษครับ
    พอดีพักช่วงหน้าฝนน่ะครับ ก็เลยห่วงทั้งคนทั้งหมา
    ช่วงนี้ก็เลยแวะมาทักทายคร้าบ
    ไฟล์แนบ
    Resize of PIC_0256.JPG 75K
  • คุณเหรอ เอ โคราช ผมอยากเจอ ผ่านแถวนั้น เดี๋ยวผมไปเยือน