ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากรูปให้พี่หนุ่ยครับ....
  • พี่หนุ่ยครับรูปตอน 4 เดือนครับ ผมจะอัพรูปให้ดูเดือนละครั้งน่ะครับพี่ทุกวันที่ 19 ครับเดี๋ยวมันจะไปเกะกะกะทู้คนอื่นเค้าหมด ขอบคุณน่ะครับที่ชอบลูกชายผมครับ :006:
  • มึงจะมาฝากกันทำไมวะ ไปฝากกันที่อื่นที่นี่ที่คนเค้าพูดคุยกันทั่วไป ไม่ใช่ของมึงสองคน ส่งเมลล์หากันก็ได้ พวกกูจะขายของ ทำให้กระทู้กูตกหมด
  • ขอโทษทีครับที่ไปรบกวนพื้นที่พวกพี่ที่จะขายของครับ
  • คุณผีนึกว่าจะด่าเค้าเรื่องอะไรที่แท้ก็ไปเกะกะพวกคุณจะขายของ ผมว่าบอร์ดนี้จริงๆแล้วมันเป็นของคนรักพิทบูลน่ะไม่ใช่ของคนที่จะเข้ามาหากำไรอย่างผีแบบคุณน่ะ
  • หล่อ แต่เด็กๆ เลยครับ
  • ไอ้ผีตัวบนมึงขายคอกไหนอยู่ว่ะ หลุดมาได้เสียสถาบรรณผีหมด
  • มึงจะขายของหาแดก เหรอ ควาย ขอให้รวยเหอะ กูจะคุยโว้ย
  • กรูเห็นแม่งโพรสจัง มันคงนึกว่าสวย ดูบ้าง หัวเล็ก หมาปากแหลม ดีแต่เตี้ย เบื่อพวกเห่อใหม่ๆ
  • ดูยังไงปากแหลมว่ะงง
  • :002:รีบลบรูปจังยังไม่เห็นเจ้าชีโตสเลย
  • ผมว่าเผลอๆคนเดียวกัน ชงกินเอง กินเองชงเอง อิอิ
  • กินเองชงเองนี่ โอวัลตินป่าวหว่า...5555+ ดูรูปแล้ว ของเค้าหนาล่ำจริงๆ ว่าแต่ทำไมลบรูปไปอ่ะครับ ..(เพื่อนผมอยากดู ม่ะทันแล้ว เปิดมา รูปหาย):016::016:
  • ให้ไปไปรษณีย์
  • ตูชอบ เว็บนี้ บอร์ดนี้ก็เพราะอย่างนี้แหละว่ะ มันส์จิงจิง เจ้าของก็มันส์ เลี้ยงหมาก็มันส์ แต่วันนี้ไม่มันส์ ล็อคอินไม่ได้ว่ะ เลยเป็นผีซะ แต่ไม่ใช่ตัวที่ซงเองกินเองนะโว้ย แต่เป็นผีนี่มันสะใจนะ (ไม่เชื่อลองเป็นซักวันซิ) แม่งสุดๆ ความเลวนี่มันสอนกันไม่ยากว่ะ อยากทำ ก็ทำได้เลย เพราะมันติดในสันดานทุกคนอยู่แล้ว อยู่ที่มันจะออกมาแหล่มเวลาไหน เชื่อป่ะ