ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รูปสวยๆที่ห้วยตึงเฒ่า
  • อากาศร้อนๆ มาดูรูปวิวสวยๆดีกว่าครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02578.JPG 91K
  • ฟูลสปีดดดดด
    ไฟล์แนบ
    DSC02566.JPG 96K
  • นานๆได้ออกมาเที่ยวทีหนึง
    ไฟล์แนบ
    DSC02403.JPG 89K
  • ท่อนไม้อยู่ใหน่
    ไฟล์แนบ
    DSC02484.JPG 75K
  • ตื้นๆแค่นี้ไม่ต้องดำก็ได้ ไช้ตีนเขี่ยดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    DSC02537.JPG 90K
  • เด็กๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC02539.JPG 91K
  • เหมือนข้าวหลามหนองมนว่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSC02504.JPG 95K
  • เสร็จเจ้าเบิก
    ไฟล์แนบ
    DSC02505.JPG 84K
  • ร้อน!!!! ขออีกรอบ
    ไฟล์แนบ
    DSC02509.JPG 99K
  • ลึกขนาดใหน่ก็ไม่กลัว
    ไฟล์แนบ
    DSC02431.JPG 72K
  • กล้าม James Bond ยังอาย...
    ไฟล์แนบ
    DSC02522.JPG 95K
    DSC02584.JPG 92K
  • เอาซึ้งๆหน่อยสิ... :020:
    ไฟล์แนบ
    DSC02591.JPG 86K
  • อ้าว กลับมาแล้วหรือท่าน

บักเบิกนี่มันสวยเอาเรื่องที่เดียว
  • หัวยตึงเฒ่า เคยไปพักแรมตกปลา ปลาก็ไม่ติด แถมหนาวโคตรๆ เหอๆๆ แต่บรรยากาศ สวยดีครับ

แต่ว่าตอนนั้น บรรยากาศก็เอาไม่อยู่ ฮ่าๆๆๆ
  • หมาอายุเท่าไหร่ค่ะ พ่อแม่อยู่คอกไหน เผอิญเหมือนตัวที่บ้านเลยค่ะ
  • หมาสวยมากครับ ท่าน Tek แล้วหมาอายุเท่าไหร่แล้วครับ
  • หล่อทุกรูป โดยเฉพาะรูปที่ทำซึ้งค่ะ
  • อายุเท่าไหร่แล้วครับ ดูมันแน่นๆดีแต่ถ้าช่วงไหล่มันใหญ่กว่านี้ซักหน่อย จะดูสมส่วนสวยครับ
    ของผม ten ta cool 1ปี2เดือน จะให้มันออกแนวสายกัด
    ไฟล์แนบ
    543.jpg 87K
    523.jpg 88K
  • คุณTek หมาสวยจัง รับผสมไหมพอดีลูกสาวที่บ้านใกล้ผสมละ........อิอิ
  • กลับมาแล้วครับพี่ Mark เสียดายไม่ได้ไปสังสรรค์ด้วยที่งาน Full Moon :022: ดูรูปงานแล้วสนุกสุดเหวียงขนาดเลยครับ...

เจ้า Burgh ถ่ายตอนอายุ ราวๆ 10เดือนกว่าๆ ครับ... :049:
  • หล่อแต้ๆ
  • คุณ tek ครับ ขอเบอร์ติดต่อ หรือ โทรหาผม...(ด่วนๆ)ได้ไหมครับ...
    yai.. 081-716 7952...
    thank you..
  • แอบไปคนเดียวไม่มันส์หรอกพี่ท่าน!! อย่างนี้มันต้องไปเป็นฝูง ถึงจะได้อารมณ์ครับ (ไม่เจอกัน ก็ไม่รู้จักกัน)
  • นานๆๆจะได้ เห็นคน ถ่ายภาพบรรยากาศ สวยไกับหมาสวย ๆหมาให้ดูชักที่

สวยดีครับ ชอบๆๆ..

มีอีกเอามาลงเลยนะครับแบบนี้ดุไม่เบื่อเลย..ดุแล้วจรรโลงใจดีครับ:063::065::m001:
  • แถวไหน ครับเนี่ย

ใครช่วยบอกที

หมา วิว บรรยากาศ เยี่ยม เลยคุณ tek
  • :013::063: น่ารักมากครับ
  • พี่ TEK ไปไม่ชวนเลย......T__T
    ไฟล์แนบ
    ลูกบริด.jpg 105K
  • :o001: ใหญ่จัง นี่แค่ 10 เดือนนะเนี๊ยะ
  • อยู่ที่เชียงใหม่ครับ พี่จุ๊ฟ หน้าหนาวนี่ นํ้าค้างเปียกเลยยล่ะ บรื๋อออออ!!!!!
  • ห้วยตึงเฒ่า ที่อ.สันกำแพง เชียงใหม่ ใช่ปล่าวคะ
  • บรรยากาศดีมากเลยครับ
  • บ่เคิยฟังเพลง พบฮักตี้ห้วยตึงเฒ่า บ่ครับ :013:

ครั้งหน้าต้องชวนเจ้า King Kong ไปด้วยแน่นอนครับน้องแชมป์

เดี๋ยวผมโทรหานะครับ คุณ Yai เชียงใหม่...
    ไฟล์แนบ
    DSC026592.JPG 111K
  • พี่ TEK เล่น msn ไหมครับ

แมลล์ผม champmrs@hotmail.com คับ